Breaking News

ગીતા બેન રબારીએ રામ મંદિરના નિર્માણ માટે આપ્યા આટલા લાખ રૂપિયા,અને રામ મંદિર વિષે કહ્યું એવું કે………

ભારતમાં ઘણા મંદિરો છે. જ્યારે કેટલાક એવા મંદિરો છે જ્યાં દરરોજ હજારો ભક્તો આવે છે. એટલું જ નહીં, અનેક મંદિરોમાં દાન પણ અસંખ્ય પ્રાપ્ત થાય છે. જ્યારે મંદિરમાં દાન આપવાની કેટલીક વાર ચર્ચા કરવામાં આવે છે, તે જ રીતે રામ મંદિરનું નિર્માણ પણ હાજર છે.

રામ મંદિર નિર્માણ માટે દેશભરમાંથી લાખો રૂપિયાનું દાન આપવામાં આવી રહ્યું છે. આપને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં ગુજરાતની એક પ્રખ્યાત કલાકાર ગીતાબેન રબારીએ પણ રામ મંદિર માટે દાન આપ્યું છે. તે ઘણા લોકોને પણ જાણે છે.

તાજેતરમાં જ અયોધ્યા શહેરમાં એક રામ મંદિરનું નિર્માણ કરવામાં આવી રહ્યું છે, આ ભવ્ય રામ મંદિરના નિર્માણ માટે અમારી લોકલાડીલા ગીતાબેન રબારીએ પણ શ્રી રામ જન્મભૂમિ તીર્થ ક્ષેત્રના નામથી એક લાખ એકસો અગિયાર રૂપિયા દાન આપ્યું છે. તે ખૂબ ગૌરવની વાત છે.

આપને જણાવી દઈએ કે આ દાન આપ્યા પછી ગીતાબેન રબારીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તેમણે રામ મંદિરમાં આ નાનકડું દાન આપીને પોતાનું જીવન ધન્ય બનાવ્યું છે, એવું કહેવામાં આવે છે કે આ નિર્માણ માટે અત્યાર સુધીમાં ઘણાં દાન આપવામાં આવ્યા છે મંદિર. મળી આવ્યા છે. તે એક ભવ્ય બાંધકામ હશે.

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *