Breaking News

એવી કઈ જગ્યા છે કે જ્યાં મહિલા અને પુરુષ બંનેના વાળ ખૂબ જ વાંકડિયા હોય છે ઇન્ટરવ્યુમાં આવો સવાલ પૂછવામાં આવ્યો

દરેકની પાસે એક આઈડિયા છે. ભારતમાં તે નાગરિક સેવાઓની પરીક્ષા ખૂબ મુશ્કેલ છે. ભારતમાં, સિવિલ સર્વિસિસ પરીક્ષાની તૈયારી કરનારાઓ સખત મહેનત કરે છે. પ્રથમ લેખિત કસોટીને સાફ કર્યા પછી જ, જેઓ ખૂબ હોશિયાર હોય છે તે જ ઇન્ટરવ્યૂ માટે લાયક ઠરાવી શકે છે.

મોટાભાગના ઇન્ટરવ્યુમાં મૌખિક પ્રશ્નો પૂછવામાં આવે છે. તેમની પાસેથી કોઈ પણ પ્રકારની અપેક્ષા નથી અને કોઈ વિદ્યાર્થી તેમનો અંદાજ લગાવી શકશે નહીં અને ઘણા વિદ્યાર્થીઓ તેમને સાચા જવાબો પણ આપી શકતા નથી આ પ્રશ્નોની સરળતા ખૂબ વધારે છે. તે ખૂબ જટિલ પણ છે.

કેટલીકવાર મનુષ્ય પણ સમજે છે. ઘણા લોકો પાસે જવાબ છે પરંતુ તે વિશે વિચારશો નહીં. આ પ્રશ્ન ઘણીવાર તમારી આઈક્યુ શક્તિ અને જવાબ આપવાની તમારી ક્ષમતાને તપાસવા માટે કહેવામાં આવે છે. આજે અમે તમને આવા જ એક ઇન્ટરવ્યુ વિશે જણાવીશું.

તેના પ્રશ્નો મોટાભાગે એવી રીતે પૂછવામાં આવતા હતા કે સામાન્ય લોકો માટે તેમના જવાબો આપવાનું ખૂબ મુશ્કેલ થઈ જાય છે. ચાલો જોઈએ કે તમે આ પ્રશ્નોના જવાબ આપી શકો કે નહીં

પ્રશ્ન નંબર. એક શબ્દનો નામ આપો કે જો આપણે તેનો પહેલો અક્ષર કા removeી નાખો, તો આપણે દેવના નામ અને ફળની વચ્ચેનો પત્ર કાપી નાખ્યો અને જો આપણે છેલ્લું પત્ર આપીએ, તો તે શસ્ત્રનું નામ બને છે. આ સવાલનો જવાબ ફક્ત એક જ શબ્દમાં છે. જો આપણે પહેલું અક્ષર કા removeીએ તો તે ભગવાનનું નામ હોવું જોઈએ. જો આપણે બીજો અક્ષર કા removeીએ, તો તે ફળનું નામ હોવું જોઈએ.

છેલ્લું અક્ષર એક હથિયારનું નામ હોવું જોઈએ આવા વિચિત્ર સવાલનો જવાબ ઘણીવાર વિદ્યાર્થીઓ અથવા શિક્ષકો દ્વારા વિચારવામાં પણ આવતો નથી. પરંતુ આજે અમે તમને આવા વિચિત્ર સવાલના જવાબ વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ.આ વિચિત્ર સવાલનો જવાબ આરામ શબ્દ હશે.

પ્રશ્ન નંબર બે એ એવી વસ્તુઓ છે જે યુવા મહિલા હંમેશા હોય છે. પરંતુ તેનો હંમેશાં ઉપયોગ અન્ય લોકો કરે છે આ પ્રશ્નનો જવાબ પણ થોડો મૂંઝવણભર્યો રહેશે અને દરેકનું હંમેશાં પોતાનું નામ હશે. પરંતુ તેનું નામ હંમેશા અન્ય વ્યક્તિ દ્વારા સંબોધન કરવામાં આવે છે.

સ્ત્રીઓને વારંવાર આવા પ્રશ્નો પૂછવામાં આવે છે જે તેમની તાર્કિક બુદ્ધિનો ખ્યાલ પણ આપે છે. તેમને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે મહિલાઓની જગ્યા શું છે. જ્યાં વાળ હોય છે, પુરુષોને તે બિલકુલ ગમતું નથી. તો તેનો જવાબ એ છે કે જો મહિલાઓના ચહેરા પર વાળ હોય તો પુરુષો તેમને બિલકુલ પસંદ નથી કરતા.

પ્રશ્ન 4 તે કઈ વસ્તુ છે જે હંમેશાં મુક્ત રહે છે? પછી ભલે છોકરાઓ તેનો ઉપયોગ ન કરે, પણ આ સવાલનો જવાબ આવે છે

ત્યારે એક સવાલ એ પણ પૂછવામાં આવ્યો કે છોકરીઓની સામે ભગવાનનું શું કામ છે. તે અતિ સુંદર લાગે છે. શું આ સવાલના જવાબને લઈને આ છોકરીના દિમાગ પર દરેકના જુદા જુદા વિચારો હશે? પરંતુ આ સવાલનો સૌથી સામાન્ય જવાબ એ છોકરીઓના ગાલ છે.

ત્યારે સવાલ એ હતો કે લગ્ન પછી છોકરીઓનું શું થાય છે. આ સવાલનો જવાબ કંઈપણ માંગે છે. તે પછી શું સવાલ પૂછવામાં આવે છે? જો તે કોઈ પુરુષને મારે છે, તો બચ્ચાઓની તેજી પણ આવે છે.

આ સવાલનો સામાન્ય જવાબ એ છે કે ક્રિકેટ રમતી વખતે અથવા છગ્ગા ફટકારતી વખતે છોકરીઓનો લોગો તેજીમાં આવે છે. પછી એક સવાલ હતો કે 18 વર્ષની થઈને છોકરીને શું ફિટ બનાવે છે. તો અહીં આ સવાલનો સામાન્ય જવાબ આવે છે. મત

તે હંમેશા શું ઉપર જાય છે? અને તે હંમેશા નીચે આવે છે. પરંતુ તેમનું કદ હંમેશા સમાન હોય છે. તો જવાબ છે લિફ્ટ. છોકરીઓના કયા ભાગને ખૂબ પવિત્ર માનવામાં આવે છે? તો આ સવાલનો જવાબ છે. કે છોકરીઓના દરેક ભાગને ખૂબ જ પવિત્ર માનવામાં આવે છે.

કારણ કે દરેક છોકરીઓ મા લક્ષ્મીનું એક રૂપ માનવામાં આવે છે. ત્યારે એક તાર્કિક સવાલ પણ પૂછવામાં આવ્યો કે જ્યારે હોઠથી હોઠ મળે છે. પછી શું થાય છે. તો શું દરેકના જુદા જુદા જવાબો હશે? પરંતુ તેનો જવાબ ખૂબ જ સરળ છે. પછી હોઠને હોઠ મળે છે. પછી આપણું મોં બંધ થઈ જાય છે.

સવાલ એ પણ પૂછવામાં આવ્યો હતો કે આવી કઈ વસ્તુ છે જે છોકરીઓના મોમાં જાય છે પણ બહાર જાય છે ત્યારે ખૂબ કઠિન બને છે. પછી તે ખૂબ ઢીલું અને સ્ટીકી બને છે. તો આ સવાલનો જવાબ તે ચ્યુઇંગમ હતો.

લગ્ન પછી મહિલાઓ તેમના પતિ ઉપર શું ચાટતી હોય છે? તેથી તેનો જવાબ હશે કે લગ્ન પછી તેના પતિનું મન હંમેશા યુવતીઓ દ્વારા ચાટવામાં આવે છે. પછી સવાલ એ આવ્યો કે હનીમૂનના દિવસે પત્નીએ પતિને પહેલી વસ્તુ શું આપી છે.

તો આ સવાલનો જવાબ એક ગ્લાસ ગરમ દૂધ છે. એવી જગ્યાઓ છે કે જ્યાં સ્ત્રી અને પુરુષ બંને ખૂબ વાળવાળા હોય છે. તો જવાબ દક્ષિણ આફ્રિકા છે. તે શું છે જે મહિલાઓને ફરતે ફેરવે છે? પુરુષો વેશમાં ચાલે છે. તો આવી વસ્તુ પર્સ માં આવે છે

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *