Breaking News

પ્રિયા પ્રકાશની ઘણી તસવીરો કપ-ડા પહે-ર્યા વિના બહાર આવી, લોકોએ કહ્યું ..

પોતાની સ્ટાઇલથી દેશભરના કરોડો અને કરોડો યુવાનોને નશો કરનારી પ્રિયા પ્રકાશ વરિયર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ જોવા મળે છે. કેટલીકવાર પ્રિયા તેના ચાહકોને તેની તસવીરોથી ક્રેઝી રાખે છે તો ક્યારેક તેના વીડિયો સાથે. આ સાથે જ ફરી એકવાર અભિનેત્રીએ પણ આવું જ કંઈક કર્યું છે. તેણે હાલમાં જ તેની ખૂબ જ ગ્લેમરસ તસવીરો શેર કરી છે.

પ્રિયાએ તાજેતરમાં જ તેના ઓફિશિયલ સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ દ્વારા તેની સુંદરતાથી ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે. પ્રિયાએ ટોપલેસ તસવીરો શેર કરી. તેની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપે વાયરલ થઈ છે. જે પણ આ ચિત્રો જોઈ રહ્યા છે તે પસંદ અને ટિપ્પણી કર્યા વિના નહીં છોડે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે પ્રિયા પ્રકાશ વેરીઅર ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. તેણે ઈંસ્ટાગ્રામ પરથી તેની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. જેમાં તે ટોપલેસ છે સાથે જ તેના ચહેરા પર વાળ પણ છૂટાછવાયા છે. તેના અવ્યવસ્થિત વાળ તેના ચિત્રોને વધુ બોલ્ડ અને ખાસ બનાવી રહ્યા છે. તે જ સમયે, તેણે આ સમય દરમિયાન એક મહાન પોઝ પણ આપ્યો છે.

પ્રિયાએ 4 તસવીરો શેર કરી છે અને તે ચારેયમાં ટોપલેસ જોવા મળી રહી છે. પ્રિયાની આ તસવીરોને અત્યાર સુધીમાં 2 લાખ 92 હજારથી વધુ લાઈક્સ મળી છે. તે જ સમયે, ટિપ્પણીઓની પ્રક્રિયા પણ સતત ચાલુ છે. મહત્વનું છે કે, સોશ્યલ મીડિયા પર પ્રિયા પ્રકાશની સારી ફેન ફોલોઇંગ છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લગભગ 7 મિલિયન લોકો તેને ફોલો કરે છે.

આસિફ રાજા નામના યુઝર પર ટિપ્પણી કરતાં તેમને ‘ક્યુટી’ કહેવાયા છે. તે જ સમયે, એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું કે, ‘દેખાવ ખૂબસૂરત’. જ્યારે શફીક નામના યુઝરે પ્રેમથી પ્રિયા પ્રકાશને ‘પ્રિયા’ કહે છે.

અભિનેત્રીને ટ્રોલ કરતી વખતે એક યુઝરે લખ્યું કે, “પ્રખ્યાત થવા માટે કંઇક કરવું યોગ્ય નથી, તમારી પાસેથી આની અપેક્ષા નહોતી.” ચાહકો તેની તસવીરો પર સતત સરસ ટિપ્પણી કરે છે. કેટલાક હાર્ટ ઇમોજી અને કેટલાક ફાયર ઇમોજી દ્વારા તેમના હૃદયની વાત કરી રહ્યા છે.

તાજેતરમાં જ અભિનેત્રી તેની આગામી ફિલ્મ ‘ક્રેક’ના એક વીડિયોને કારણે હેડલાઇન્સમાં હતી. આપણે જણાવી દઈએ કે પ્રિયાએ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો હતો જે આ ફિલ્મ સાથે સંબંધિત છે.

તેને ઇંસ્ટાગ્રામ પર શેર કરતા પ્રિયાએ લખ્યું, “જીવન મને કેવી રીતે નીચે લાવે છે તેની આ એક ઝલક છે, અને દરેક વખતે હું ઉભો થઈને સંપૂર્ણ વિશ્વાસ સાથે આગળ વધું છું.” પ્રિયાના લાખો ચાહકોએ પણ આ વીડિયોને ઘણો પ્રેમ આપ્યો.

વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરતાં પ્રિયા પ્રકાશ હાલમાં તેલુગુ સિનેમામાં પગ મૂકવા માટે તૈયાર હોવાનું કહેવાય છે. તેની પ્રથમ તેલુગુ ફિલ્મ ‘ક્રેક’ હશે. જેના માટે તે પહેલા પણ હેડલાઇન્સ બનાવી ચુકી છે. અભિનેતા નીતિન આ ફિલ્મમાં પ્રિયા સાથે મહત્વની ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, થોડા વર્ષો પહેલા, પ્રિયા તેના વીડિયોના કારણે આખા દેશમાં પ્રખ્યાત થઈ હતી, જેમાં તેણે તેના હાથના ઇશારાથી બંદૂક ચલાવી હતી અને તેની આંખોમાં નિશાન સાધ્યું હતું.

About gujju

Check Also

શોલે ફિલ્મમાં સાંભાનો રોલ કરનાર મેક મોહનનો પરિવાર છે આવો ,હવે આ કામ કરીને પસાર કરે છે જીવન…… Boliwood

બોલિવૂડમાં એવા કલાકારો ઓછા છે જેઓ તેમના નામ અને અભિનય દ્વારા પોતાનું નામ બનાવે છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *