Saturday , September 25 2021
Breaking News

સુસ્મિતા સેનનું પાકિસ્તાનનાં આ ક્રિકેટર સાથે હતું અફેયર, કરવાના હતા લગ્ન પરતું આ કારણથી થઈ ગયા અલગ

ભારતીય ફિલ્મ ઉદ્યોગની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેનને બધા જ જાણે છે. તે ખૂબ જ સારી અભિનેત્રી છે અને તેણીને વર્ષ 19 માં પોતાના નામે ફેમિના મિસ ઇન્ડિયા યુનિવર્સનો તાજ પહેરાવવામાં આવ્યો છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે માત્ર 19 વર્ષની ઉંમરે તેણીને મિસ યુનિવર્સનો તાજ પહેરાવવામાં આવ્યો હતો. સુષ્મિતા સેને મિસ યુનિવર્સનો તાજ જીત્યા પછી અભિનેત્રી તરીકે હિન્દી સિનેમામાં પગ મૂક્યો. તેણે તેની ફિલ્મી કરિયરની એક શ્રેષ્ઠ મૂવીમાં અભિનય કર્યો છે અને લોકો તેની અભિનયની તેમજ તેની સુંદરતાની પ્રશંસા કરતા હતા.

સુષ્મિતા સેને તેની ફિલ્મી કરિયરમાં ઘણા મોટા સ્ટાર્સ સાથે કામ કર્યું છે. સુષ્મિતા સેન પણ તેની ફિલ્મો વિશે ઘણી ચર્ચામાં છે. આ સિવાય તે પોતાની પર્સનલ લાઇફ વિશે પણ ઘણી ચર્ચામાં રહે છે એવું કહેવાય છે કે સુષ્મિતા સેન એકવાર પાકિસ્તાની ક્રિકેટરના પ્રેમમાં પાગલ થઈ ગઈ હતી, પરંતુ કોઈ કારણોસર તે તૂટી પડ્યું હતું.

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે ક્રિકેટર અને મૂવી સ્ટાર વચ્ચેની લવ સ્ટોરી ઘણી વાર ચર્ચામાં રહે છે. આવી ઘણી પ્રેમ કથાઓ છે, જે ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ છે. એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે ક્રિકેટ અને ફિલ્મ જગત વચ્ચેનો સંબંધ વર્ષોથી ચાલી રહ્યો છે.

વિરાટ કોહલી – અનુષ્કા શર્મા, મોહમ્મદ અઝહરુદ્દીન – સંગીતા બીજલાની, ઝહીર ખાન – સાગરિકા ઘાટગે, હરભજન સિંઘ – ગીતા બસરા વગેરેની લવ સ્ટોરી તમે સાંભળી હશે. જ્યાં ઘણી પ્રેમ કથાઓ પૂર્ણ થાય છે, કેટલીક અપૂર્ણ રહે છે.

આજે અમે તમને મિસ યુનિવર્સ સુષ્મિતા સેન અને પાકિસ્તાની ક્રિકેટર વસીમ અકરમની લવ સ્ટોરી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. એક સમય હતો જ્યારે મીડિયામાં બંનેના નામની ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવતી હતી.

આટલું જ નહીં, પરંતુ તેમના લગ્નના સમાચાર પણ સમાચારોમાં હતા. આપને જણાવી દઈએ કે સુષ્મિતા સેન અને વસીમ અકરમ એક ડાન્સ રિયાલિટી શો દરમિયાન મળ્યા હતા અને આ શોના સેટ પર મળ્યા પછી બંને ખૂબ સારા મિત્રો બની ગયા હતા. તેમના સંબંધના સમાચાર જોર પકડતાં હતાં.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર વસીમ અકરમની ઈર્ષ્યાને કારણે આ બંને તૂટી પડ્યા હતા. સુસ્મિતા સેનની ગ્લેમરસ જીવનશૈલી અને વ્યસ્ત શેડ્યૂલને કારણે વસીમ અસલામતી અનુભવી રહ્યો હતો, જેના કારણે તેણી તેમના સંબંધોના ભાવિ વિશે વિચારતા હતા. વળી, સુષ્મિતા સેન અને વસીમ અકરમે ક્યારેય તેમના સંબંધો વિશે વાત કરી ન હતી.

અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેને એક વિશિષ્ટ મુલાકાતમાં જણાવ્યું હતું કે મને વસીમ ખૂબ જ ગમે છે, પરંતુ તેનો અર્થ એ નથી કે મારું અફેર તે વ્યક્તિ સાથે શરૂ થયું જેની સાથે હું મિત્ર છું.

સુષ્મિતા સેને કહ્યું, “રિલેશનશિપમાં રહેવું એ મોટી વાત છે અને એક દિવસ હું પણ રિલેશનશિપમાં રહીશ.” તે દિવસે હું તમને તે વિશે બધા જણાવીશ. તેમણે કહ્યું, ‘હું લોકોને અનુમાન કરવાની તક નહીં આપીશ.’

પાકિસ્તાનના ક્રિકેટર વસીમ અકરમે એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે, હું આ અફવાઓથી પરેશાન છું. મેં એક વર્ષ માટે આઈપીએલમાંથી બ્રેક લેવાનું નક્કી કર્યું છે. કારણ કે હું મારા બે પુત્રોને સમય આપવા માંગું છું.

ક્રિકેટર વસીમ અકરમે કહ્યું કે તેનો પુત્ર મોટો થઈ રહ્યો છે અને તેને પિતાની જરૂર છે. આ વખતે હું મારું  ધ્યાન બાળકો સાથે સમય પસાર કરવા પર કેન્દ્રિત કરી રહ્યો છું. તેણે કહ્યું, ‘આ સમયે મારે ફરીથી લગ્ન કરવાની કોઈ યોજના નથી.

જણાવી દઈએ કે વસીમ અકરમની પત્ની હુમાનું વર્ષ 2007 માં અવસાન થયું હતું. ત્યારે બધાએ વિચાર્યું કે વસીમ અકરમ સુષ્મિતા સેન સાથે ફરીથી લગ્ન કરશે, પરંતુ આવું કશું બન્યું નહીં. સુસ્મિતા સેનથી અલગ થયા બાદ વસીમ અકરમે 2013 માં શનિરા થોમસન સાથે લગ્ન કર્યા હતા. સુષ્મિતા સેન મોડેલ રોહમન શોલ સાથેના સંબંધોમાં પણ છે.

About gujju

Check Also

વધારે સ્ટાઈલિશ કપડાં પહેરવું આલિયાને ભારે પડ્યું,ક્યાંક દેખાયા હિપ્સ તો ક્યાંક ખાનગી….

બોલીવુડની બબલી ગર્લ તરીકે જાણીતી આલિયા ભટ્ટ કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. આલિયા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *