Breaking News

5 આંતરરાષ્ટ્રીય ખેલાડીઓ જેમણે તેમના પોતાની બહેન જોડે લગ્ન કર્યા,ઇન્ડિયા ના આ દિગ્ગજ ક્રિકેર પણ…..

આજકાલ ક્રિકેટરોની ખૂબ મોટી ફેન-ફોલોવિંગ છે. સોશિયલ મીડિયાના યુગમાં, ચાહકો માટે સતત તેમના સુપરસ્ટારને ટ્ર trackક કરવાનું સરળ બન્યું છે. ખાસ કરીને, પ્રેક્ષકો હંમેશાં આ ખેલાડીઓના અંગત જીવનમાં રસ લે છે. તેઓ તેમના પ્રેમ સંબંધો અને લગ્ન વિશે જાણવા માટે ઉત્સુક છે. આમાંથી, ઘણા ક્રિકેટ ખેલાડીઓનાં લગ્ન અનન્ય છે, કારણ કે તેઓએ તેમના સગપણ અથવા કોઈ ખાસ પરિચિત ઘરમાંથી કન્યા પસંદ કરી છે. જો કે સમાજમાં આવા સંબંધો સારા માનવામાં આવતા નથી, પરંતુ આ ખેલાડીઓએ પ્રેમને દરેક વસ્તુ કરતા આગળ રાખ્યો છે. આગળની સંપૂર્ણ વાર્તા અને ફોટા જુઓ …

શાહિદ અને નાદિયા 

ચાહકો તરફથી સમાન પ્રેમ અને નફરત મેળવનાર ક્રિકેટર શાહિદ આફ્રિદી છે. પાકિસ્તાનના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન તેની નમ્રતા અને શક્તિની રમત માટે જાણીતા છે. તે એવા કેટલાક ખેલાડીઓમાંથી એક હતો જેમણે તેની બેટિંગમાં કદી પરિસ્થિતિઓને વર્ચસ્વ ન આવવા દીધો. 20 વર્ષની ઉંમરે શાહિદે તેના મામાની પુત્રી નાદિયા સાથે લગ્ન કર્યા. ત્યારબાદ તેઓ લગભગ 19 વર્ષોથી સાથે હતા. નાદિયા ખૂબ જ અનામત છે, જે શાહિદ સાથેની મેચ દરમિયાન ક્યારેય જોવા મળી નહોતી. આ દંપતી અક્ષર, અંશા, અજવા અને અસ્મારા નામની 4 પુત્રીના માતાપિતા છે.

મુસ્તફિઝુર રહેમાન


બાંગ્લાદેશના ઝડપી બોલર મુસ્તફિઝુર રહેમાને મનોવિજ્ .ાનનો અભ્યાસ કરતી તેની કઝીન સામિયા પરવીન શિમુ સાથે પણ ગાંઠ બાંધેલી. તેમના લગ્ન આ વર્ષે માર્ચ મહિનામાં થયા હતા.

મોસાદદેક હુસેન


બાંગ્લાદેશ ક્રિકેટ ટીમના યુવા ક્રિકેટર મોસાદદેક હુસૈને પણ તેની કઝીન શર્મિન સમિરા સાથે વર્ષ 2012 માં લગ્ન કર્યા હતા. મોસાદદેક હુસેન પણ પોતાની અંગત જિંદગી માટે હેડલાઇન્સમાં રહ્યો. દહેજ માટે તેની પત્નીને ત્રાસ આપવાનો આરોપ છે. આ કેસને કારણે, મોસાદદેકે પણ ટીમમાંથી પોતાનું સ્થાન ગુમાવ્યું.

 

સેહવાગ 


વીરેન્દ્ર સેહવાગ પહેલી વાર આરતી અહલાવતને મળ્યો જ્યારે તે માત્ર 7 વર્ષનો હતો. બંનેના પરિવારજનો પહેલાથી જ એકબીજા સાથેના સંબંધોમાં હતા. જેમ જેમ પ્રેમની વાર્તા ઉંમર સાથે આગળ વધતી ગઈ તેમ તેમ વીરુએ આરતી સાથે લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું. પરંતુ તેમના પરિવારને સમજાવવામાં દંપતીને લાંબો સમય લાગ્યો. આખરે, કોઈક રીતે કુટુંબ સંમત થઈ ગયું અને બંનેના લગ્ન વર્ષ 2004 માં થયા. હવે તેઓના લગ્નને 15 વર્ષ થયા છે. આરતી અને વીરેન્દ્ર બે બાળકોના માતાપિતા છે, આર્યવીર અને વેદાંત. ખાસ વાત એ છે કે સેહવાગે લગ્ન ભાજપના દિગ્ગજ નેતા અરૂણ જેટલીના સત્તાવાર બંગલામાં કર્યા હતા. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે જેટલીનું તાજેતરમાં નિધન થયું હતું.

સઇદ અનવર

1996 માં, પાકિસ્તાની ક્રિકેટર સઈદ અનવરે તેના કઝિન લુબના સાથે લગ્ન કર્યા. લુબના વ્યવસાયે ડ doctorક્ટર છે. યોગાનુયોગ, આ તે વર્ષ હતું જ્યારે સઇદ ટેસ્ટ ક્રિકેટ મેદાનમાં પોતાનો શ્રેષ્ઠ દેખાવ કરી રહ્યો હતો. અનવર તેની જિંદગીમાં ખુશ ક્ષણોનો આનંદ લઈ રહ્યો હતો જ્યારે 2001 માં તેની પુત્રીનું અચાનક અવસાન થયું અને તે પછી તે ખરાબ રીતે તૂટી ગયો. આ ખેલાડી તેની રમત ચાલુ રાખી શક્યો નહીં અને 2003 ના વર્લ્ડ કપ પછી નિવૃત્ત થયો.

About gujju

Check Also

પુરુષ ને કૂતરો બની ને ફેરવે છે અહીં મહિલા ખુલ્લેઆમ કરે છે જેમ ફાવે તેમ

તમને એક નવી માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું જેમાં આજે આપણે વાત કરીશું કે કેવી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *