Breaking News

ખાનગી જેટ વિમાનમાં અજબોપતિઓ પોતે મજા લેવા એર હોસ્ટેસ જોડે કરાવે છે આવા કામો…જુઓ તસવીરો

એક ખાનગી જેટ એર પરિચારિકાએ તાજેતરમાં તેના સનસનાટીભર્યા સંસ્મરણોમાં હવામાં હજારો ફૂટના કૌભાંડો અને કૌભાંડોની વાર્તાઓ શેર કરી છે. તેણે કહ્યું કે કેવી રીતે તેને અબજોપતિઓની ઝગમગાટભર્યા પરંતુ અંધારાવાળી દુનિયામાં ધકેલી દેવામાં આવ્યો છે, જ્યાં એરહોસ્ટેસિસ વિશ્વની સૌથી પ્રખ્યાત બ્રાન્ડ્સ પહેરે છે અને તેમાં આરામ કરવાની બધી જ જગ્યા છે.

તેની ઓળખ છુપાવવા અને તેની કારકિર્દી બચાવવા માટે, આ ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટે સાસ્કીઆ સ્વાન નામનો ઉપયોગ કર્યો અને નિકોલા સ્ટોવ સાથે તેને સહ-લેખિત કર્યો. મહિલાના જણાવ્યા અનુસાર, તે છ વર્ષથી ખૂબ ઓછા પૈસા માટે લંડનમાં કામ કરતો હતો, જોકે આ સિટી બારમાં મળ્યા બાદ, તેને લક્ઝરી પ્રાઈવેટ જેટમાં નોકરી મળી.

સાસ્કિયાએ રશિયન અબજોપતિ માટે કામ કરતા પહેલા આઠ ગુપ્ત સોદા પર હસ્તાક્ષર કર્યા હતા, અને તેને નોકરી માટે દર વર્ષે 40,000 પાઉન્ડ ચૂકવવામાં આવતા હતા. તેણે કહ્યું કે તે લક્ઝરી જીવનશૈલી ખૂબ માણી રહી છે પરંતુ તેમાં કેટલીક ખતરનાક વસ્તુઓ પણ છે.

સાસ્કીયાએ પુસ્તકમાં લખ્યું છે કે તે ઘણી વાર તેના અબજોપતિ બોસ સાથે પ્રવાસ કરતી હતી અને કેટલીક વખત તેની સાથે સંતાન પણ થતો હતો. જો કે, એકવાર ઇસ્તંબુલથી અમેરિકા જતા હતા ત્યારે, જ્યારે તેની પત્નીએ તેના પતિને વિદાય લીધી ત્યારે, અબજોપતિની ગર્લફ્રેન્ડ આ ખાનગી જેટમાં સવાર થઈ.

સાસ્કીયાએ કહ્યું કે તેણે માત્ર તેની પત્ની સાથે છેતરપિંડી જ કરી નથી, પરંતુ સાસકિયાએ પણ તેના બોસ સાથે અફેર રાખવું પડ્યું હતું. જો નહીં, તો સાસ્કીયાને તેની નોકરી ગુમાવવાનો ભય હતો. તેણે કહ્યું કે તે ખૂબ શરમ અનુભવે છે પરંતુ આ પરિસ્થિતિમાં કંઇ કરી શકતી નથી.

તેમણે કહ્યું કે, તે યુગમાં હાઈપ્રોફાઈલ જીવનશૈલીને કારણે મને બરતરફ કરવામાં આવ્યો હતો. મેં વિચાર્યું કે તે ફક્ત તેના બોસ સાથે એક જ નાઈટ સ્ટેન્ડ ધરાવશે, પરંતુ તેની આર્થિક સ્થિતિ અને ઉમદા જીવનશૈલીને લીધે, તે તેના બોસ સાથે થોડા વર્ષોથી અફેર રહ્યો.

ત્રણ વર્ષ પછી, સાસ્કીયાએ સાઉદી રાજકુમાર માટે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું. તેમણે કહ્યું કે સાઉદી રાજકુમાર પણ તેની પત્ની પ્રત્યે વફાદાર નથી. તે કહેતો હતો કે જ્યારે પણ રાજકુમારીઓ આવે છે ત્યારે તેમના પલંગ પર સફેદ ગુલાબની પાંખડીઓ હોવી જોઈએ.

જો કે, સાઉદી રાજકુમારે કહ્યું હતું કે જો તેની પત્ની સિવાય કોઈ પણ સ્ત્રી તેના રૂમમાં આવે છે, તો તેમના પલંગ પર હંમેશા લાલ પાંખડીઓ હોવા જોઈએ. એરહોસ્ટેસે દાવો કર્યો હતો કે તેણે એક વખત સાઉદી રાજકુમારને એક મહિલા સાથે અફેર રાખ્યો હતો. તેણે કહ્યું કે, ખાનગી જેટ એર હોસ્ટેસ હોવાથી તેને ઘણી ચીજોનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *