Saturday , September 25 2021
Breaking News

દીકરીના જન્મદિવસ પર રવિન્દ્ર જાડેજા અને તેમની પત્નીએ કર્યું એવું કામ કે, આખા ગુજરાતમાં થઇ વાહ વાહ…

ટીમ ઇન્ડિયાના સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજા હાલમાં ભારતીય ટીમ સાથે ઈંગ્લેન્ડમાં છે. આ મહિને યોજાનારી વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની ફાઇનલમાં ભારતીય ટીમનો ન્યુઝીલેન્ડ સામે ટકરાશે. આ દરમિયાન જાડેજાએ તેમની પુત્રી નિધ્યાનાનો ચોથો જન્મદિવસ પણ ઉજવ્યો. આ વિશેષ પ્રસંગે તેમણે પત્ની રિવા સોલંકી સાથે ઉમદા કાર્ય પણ કર્યું છે.

જાડેજાએ એક મહાન કામ કર્યું
તેમની પુત્રીના જન્મદિવસ પ્રસંગે જાડેજા (રવિન્દ્ર જાડેજા) અને તેમની પત્ની રીવા પાંચ આર્થિક રીતે નબળા પરિવાર માટે બચત ખાતામાં છે. રીવાએ પોસ્ટ officeફિસમાં આ ખાતું ખોલ્યું હતું.

ખાતાઓમાં તેણે પ્રત્યેક 10,000 રૂપિયા પણ જમા કરાવ્યા છે. આ ખાતાઓ આ પરિવારોની પુત્રીઓના નામે ખોલવામાં આવ્યા છે. એવા સમાચાર પણ છે કે જાડેજા અને તેની પત્નીએ વધુ પુત્રીની મદદ કરવાનું નક્કી કર્યું છે.

લાંબા સમય સુધી ડેટિંગ કર્યા પછી, રવિન્દ્ર જાડેજા અને રિવાનીની 5 ફેબ્રુઆરી, 2016 ના રોજ સગાઈ થઈ. થોડા મહિના પછી, 17 એપ્રિલે, બંનેએ લગ્ન કરી લીધાં. તેમને નિધ્યા નામની એક પુત્રી પણ છે. રિવા ઘણીવાર મેદાનમાં જાડેજાને ખુશ કરતા જોવા મળે છે.

જેમ તમે જાણો છો, જાડેજાની પત્ની રિવાએ તાજેતરમાં જ રાજકારણમાં કારકિર્દી બનાવવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. તાજેતરમાં જ તેમણે ભારતીય જનતા પાર્ટી (બીજેપી) થી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી.તેમણે પોતાની એન્જિનિયરિંગનો અભ્યાસ પૂર્ણ કર્યો છે. રેવાના પિતા એક જાણીતા ઉદ્યોગપતિ છે. જાડેજા ઘણીવાર રેવા સાથેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પણ શેર કરે છે.

About gujju

Check Also

ઈંગલેન્ડના ત્રણ ઘાતક ખેલાડીઓએ આઇપીએલમાંથી પોતાના નામ પરત ખેંચ્યા…

ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચેની માન્ચેસ્ટર ટેસ્ટ રદ થવાથી IPL-2021 ના ​​બીજા તબક્કાને અસર થઈ છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *