Breaking News

કોરોના નો અંત કયારે છે તે આ 14 વર્ષીય છોકરાએ કરી ભવિષ્યવાણી 2021 આ તારીખે થશે કોરોના નો અંત…જાણો અહીં

આ 14 વર્ષ જુનો જ્યોતિષી છે જેનો નામ અભિગ્યા આનંદ છે. તે કર્ણાટકનો રહેવાસી છે. તેણે તેની યુ ટ્યુબ ચેનલને વિજ્ onાન પર સમાપ્ત થવા દીધી અને વર્ષો પહેલા આગાહી કરી હતી કે 2020 માં મનુષ્ય અને વાયરસ વચ્ચે એક ભયંકર યુદ્ધ થશે, જેમાં આખી દુનિયા ઉત્સાહમાં હશે. 31 માર્ચ 2020 થી, આ રોગનો આકસ્મિક પ્રકોપ થશે જે ઘણા દેશોને ઘેરી લેશે.

આમાં, ફક્ત ઘરના કબજામાં રહેનારાઓ સુરક્ષિત રહેશે, બાકીનું બધું જ સમાપ્ત થઈ જશે, જો તમે હજી સુધી અભિજ્ઞાન આનંદ વિશે નહીં સાંભળ્યું હોય, તો તે વિશ્વના સૌથી યુવા જ્યોતિષી તરીકે ઓળખાય છે, જે કોવિડ -19 વાયરસથી મૃત્યુ પામ્યા હતા. એક આઘાતજનક આગાહી ગયા વર્ષે ઓગસ્ટમાં ..

હવે પછીની વિડિઓમાં અભિજ્ઞા આનંદ શેર કરે છે કે ગ્રહોની વ્યવસ્થાને કારણે દુનિયાને વ્યાપક રોગ અને વૈશ્વિક સંકટનો સામનો કરવો પડશે.આ 14 વર્ષના બાળકે કોરોના વિશે આગાહી કરી છે. આ નાનકડા છોકરાએ લોકોને આશા આપી હતી કે આ વાયરસ થોડા દિવસો માટે ફક્ત મહેમાન છે. પરંતુ લોકો કહી રહ્યા છે કે આ માત્ર એક ધારણા છે. લોકો આમાં માનતા નથી. 29 મે સુધીમાં, વિશ્વની 80% વસ્તી વાયરસથી સંક્રમિત થઈ જશે અને વિશ્વની 20% વસ્તી નાશ પામશે. તે 30 મી મેથી સુધરવાનું શરૂ કરશે અને 5 સપ્ટેમ્બર સુધી ચાલુ રહેશે.

તેમણે અગાઉ સમજાવ્યું હતું કે આ કમનસીબ અસ્તવ્યસ્ત ગ્રહની અક્ષો તે તારીખે “તૂટી જશે”, તેથી સમાજમાં થોડો ક્રમ પાછો આવશે. જો કે, જ્યોતિષીએ તેની નવીનતમ વિડિઓમાં સ્પષ્ટતા કરી હતી કે મેના અંત પછી વાયરસ ફક્ત “ધીરે ધીરે ઓછા થઈ જશે”. વાયરસને કારણે છેલ્લો મૃત્યુ 10 સપ્ટેમ્બરના રોજ થશે. પછી વાયરસનો સંપૂર્ણ નાશ થશે પરંતુ પછી ઘણા દેશો ભૂખમરાથી પીડાશે, લૂંટ ચલાવવામાં આવશે, ઘણા દેશો પોતાનું વર્ચસ્વ ગુમાવશે.

જ્યારે આ બાળકએ વીડિયો પોસ્ટ કર્યો ત્યારે ઘણા લોકો અને પ્રબોધકોએ તેની મજાક ઉડાવી હતી, પરંતુ આજે જ્યારે તેની ભવિષ્યવાણીનો વીડિયો સાકાર થયો છે, ત્યારે દરેક જણ તેને પૂછે છે, એમ પણ તેમણે સ્વીકાર્યું. તેમણે કહ્યું, “સોશિયલ મીડિયા પર કેટલાક લોકોએ મારી આગાહીઓ વિશે લેખો લખ્યા છે કે કોરોનાવાયરસ 29 મેના રોજ સમાપ્ત થશે,” તેમણે કહ્યું.

ત્યારબાદ તેમણે લોકોને તેમના દૃષ્ટિકોણથી અલગ રીતે સમજવા કહ્યું, માહિતીનો મહત્વપૂર્ણ ભાગ ઉમેર્યો; “કોરોનાવાયરસના પ્રસારમાં આ નાનો ઘટાડો મે મહિનામાં માત્ર 2 દિવસ ચાલશે. કોરોના આગાહી પૂરી કરી રહી છે અને તે સૌથી નાનો જ્યોતિષીક અભિજ્hાન આનંદ કહે છે કે કોરોનાવાયરસ પૃથ્વી પર થોડા દિવસો જૂનો છે, જોકે ઘણા લોકો માને છે કે આ 14 -આઠ વર્ષના બાળક, જો કે, તાજેતરમાં જ જ્યોતિષ અભિજ્ઞા આનંદનો બીજો વીડિયો સામે આવ્યો છે.જેમાં તેણે ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે. તો ચાલો આપણે જાણીએ કે કોરોના રોગચાળો આ ધરતી પર કેટલો સમય આતંક ફેલાવશે અને તેનો અંત ક્યારે આવશે.

5 સપ્ટેમ્બર ક્યારે આવશે તે જોવું રહ્યું કે જેથી કોરોના વાયરસનો સંપૂર્ણ નાબૂદ થાય. તેમ નિષ્ણાંતે જણાવ્યું છે. ભારતમાં કોરોનાથી સંક્રમિત લોકોની સંખ્યા એક લાખ સાઠ આઠ હજારને વટાવી ગઈ છે. પરંતુ હવે રાહતના સંકેત મળી રહ્યા છે.

વિશ્વના તમામ દેશોમાં પુન:પ્રાપ્તિના કેસો વધી રહ્યા છે અને આજદિન સુધી કોરોનાને કારણે મૃત્યુનાં કેસોમાં ઘટાડો જોવા મળી રહ્યો છે. એવા દેશમાં કે જ્યાં કોરોનાથી મૃત્યુઆંક 4,7૦૦ ને વટાવી ગયો છે, ત્યાં લોકો સુધારણાની સંખ્યામાં પણ વધારો થઈ રહ્યો છે.

2021 માં કરેલી આગાહીમાં, એક રશિયન વૈજ્ .ાનિક એક જૈવિક શસ્ત્ર અને વાયરસ બનાવશે, જે મનુષ્યને ઝોમ્બીમાં ફેરવશે, માનવ જાતિનો નાશ કરશે. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે દુષ્કાળ, ભૂકંપ, સુનામી, રોગ, રોગચાળો આ બધા સંકેતો વિશ્વના વિનાશ તરફ દોરી જશે.

અને આપણે જાણીએ છીએ કે દુનિયા હવે કોરોના રોગચાળા સામે લડી રહી છે. ચાલો તમને જણાવીએ કે નોસ્ત્રાડેમસ પણ સૂર્યના વિનાશ વિશે બોલ્યો હતો. તેનાથી પૃથ્વીને ઘણું નુકસાન થશે.નસ્ટ્રાડેમસ એમ પણ કહ્યું હતું કે પૃથ્વીની જળ સપાટી વધશે જેના કારણે પૃથ્વી પાણીમાં સમાઈ જશે.

અત્યાર સુધીમાં, કુલ 81,000 થી વધુ લોકોને હોસ્પિટલમાંથી રજા આપવામાં આવી છે. જે એક સારો સંકેત છે. ઘણા રાજ્યો અને કેન્દ્રશાસિત પ્રદેશોએ પણ ઘોષણા કરી છે કે મોટી સંખ્યામાં કોરોના દર્દીઓ સ્વસ્થ થઈ રહ્યા છે અને તેમને હોસ્પિટલમાંથી રજા આપવામાં આવી રહી છે. જો આપણે આ આંકડાઓ પર નજર કરીએ તો ગુરુવારથી છેલ્લા બે દિવસમાં દેશમાં સાજા થયેલા લોકોની સંખ્યામાં 11000 થી વધુ કેસ નોંધાયા છે.

આટલું જ નહીં, હોસ્પિટલોમાં સારવાર કરાયેલા કોવિડ 19 દર્દીઓની સંખ્યા 5000 થી ઘટીને આશરે 82,000 થઈ ગઈ છે. નાસાના વૈજ્ઞાનીકોએ પણ ચેતવણી આપી છે કે ધૂમકેતુ પૃથ્વી પર ત્રાટકશે અને જ્યારે તે કરશે, ત્યારે તેની સમાન અસર થશે. જાપાન પર અણુ બોમ્બની અસર યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ કરતા પંદર ગણી હશે.

કુદરતી આપત્તિઓને લગતી નોસ્ટ્રાડેમસની ઘણી આગાહીઓ સાચી પડી છે. જેમાં અમેરિકન સૈનિકોના મગજમાં મગજ ચિપ સ્થાપિત કરવામાં આવશે, જે તેમની મગજની શક્તિને મજબૂત બનાવશે, ચાર મહિના પહેલા, કોરોના વિશે કોઈ આગાહી માનવામાં આવી નહોતી, કારણ કે વિશ્વના એક ટકા લોકોને ખબર નથી હોતી કે કોરોના એટલે શું. અને ચાર મહિના પહેલા, જો કોઈએ કોરોના અવાજને ઓળખ્યો, તો તે ખાસ વ્યક્તિને ખૂબ વિશેષ કહેવા જોઈએ.

ભારતનો આ ખૂબ જ ખાસ વ્યક્તિ ચૌદ વર્ષનો બાળક છે જે હવે વિશ્વવિખ્યાત જ્યોતિષી છે. અભિજ્ઞ આનંદ હવે ‘કોરોના જ્યોતિષ’ તરીકે પણ ઓળખાય છે. મૂળ કર્ણાટકના વતની અભિજ્ઞન આનંદ, વિશ્વના સૌથી યુવા જ્યોતિષ, આર્કિટેક્ટ અને ગોલ્ડ વેલ્યુ વિશ્લેષક છે. આ ભવિષ્યવાણી ફક્ત તેમના પુસ્તકમાં મળી હતી.

દેવરાહ હંસબાબા નામના બાબાએ રામ મંદિર વિશે આગાહી કરી હતી. તેમણે પોતાની આગાહીમાં કહ્યું હતું કે સરકાર કાયદા અનુસાર અયોધ્યામાં રામ મંદિર બનાવશે.ઇંડા. ભારતના ભાવિની આગાહી કરતા તેમણે કહ્યું કે ભવિષ્યમાં ભારત વૈશ્વિક મહાસત્તા બનશે અને એકતાભર્યું ભારત બનશે. દેવરાહા હંસબાબાએ આગાહી કરી હતી કે યુપીમાં ભાજપ સરકાર બનશે.

ગુજરાતમાં પણ પૂર્ણ બહુમત સાથે ભાજપ સરકાર બનશે.સંતો પણ પાપનો આશરો લેશે, પૃથ્વી પ્રાણીઓ અને છોડનો નાશ કરવાનું શરૂ કરશે, કેટલાક યુદ્ધોમાં મરી જશે, કેટલાક ભયંકર રોગો શરૂઆતમાં પવન ફૂંકશે. સાઈબો એટલે કે ભગવાન વિષ્ણુ ઉત્તરથી કલ્કી અવતાર લાવશે, જેના રથ પર હનુમાનજી બિરાજશે, તે માણસ પાસે આવે છે!

About gujju

Check Also

પરિણીત બહેન સાથે ભાઈ રૂમમાંથી એક સાથે જોવા મળ્યો, સાસરિયાઓએ રંગે હાથે પકડ્યા અને પછી….

ભાઈ અને બહેનના સંબંધને ખૂબ જ પવિત્ર માનવામાં આવે છે. પરંતુ કેટલાક કિસ્સાઓમાં લોકો એવી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *