Breaking News

લોકોને જાહેરમાં પોતાના પ્રા@ઇવેટ પા-ર્ટ 30 સેકંડ માટે સ્પર્શે કરવા આપે છે છોકરી,પણ કેમ? જાણો કારણ

“તમે મને ત્રીસ સેકંડ સુધી સ્પર્શ કરી શકો છો,” હાથમાં લાઉડસ્પીકર લઈને સેલ્ડોર્ફની ગલીઓમાં પસાર થતી એક મહિલાએ કહ્યું. બ hisક્સ તેની છાતી સાથે અને ક્યારેક તેની જાંઘ સાથે જોડાયેલું છે. તેમાં હાથ મૂકવાની એક નાનકડી જગ્યા છે જેથી લોકો તેમની છાતી અથવા જનનાંગોને સ્પર્શે.

મિલો મોઇરી એ સ્વિસ પોર્ન અભિનેત્રી છે જેનો જન્મ મે 1983 માં થયો હતો. તે કલામાં નગ્ન પ્રદર્શન અને શરીરના ઉપયોગ માટે જાણીતી એક મોડેલ છે. તે કલા અને પોર્ન વચ્ચેની સીમાઓને તોડે છે.

તે જર્મનીના ડસેલ્ડોર્ફથી કામ કરે છે. તેની એકેડેમી ઓફ આર્ટ્સમાં બેકગ્રાઉન્ડ છે અને સ્વિટ્ઝલેર્ન્ડની બર્ન યુનિવર્સિટીમાંથી મનોવિજ્ઞાનમાં માસ્ટર ડિગ્રી છે. મેગ્ના કમ જોરથી. વેબસાઇટ અને સોશિયલ નેટવર્ક દ્વારા ફી માટે જોઈ શકાય છે.

આ મહિલા સ્વિસ પરફોર્મન્સ આર્ટિસ્ટ મિલો મૂરે છે અને આ પહેલીવાર નથી જ્યારે પોલીસ દ્વારા તેને અશ્લીલતાના આરોપમાં ધરપકડ કરવામાં આવી છે.આ વખતે લંડનની પોલીસ માટે તે માથાનો દુખાવો બની ગયો છે તે પહેલાં તેણે પેરિસની જેલમાં એક રાત પસાર કરવી પડે.

એફિલ ટાવરની સામે પ્રવાસીઓ સાથે નગ્ન સેલ્ફી લીધા બાદ, અને કોષોમાં રાત વિતાવ્યા બાદ ફ્રેન્ચ પોલીસે મોઇરેની ધરપકડ કરી હતી. પછીના વર્ષે, જાહેર સભ્યોને લંડનમાં ફરીથી તેમની ધરપકડ કરવામાં આવી ત્યારે તેની ધરપકડ કરવામાં આવી. તેની કમરની આજુબાજુના અરીસાના ડબ્બામાં હાથ.

જોનાથન જોન્સે ગાર્ડિયનના પ્લોપગ વિશેના એક ટૂંકસારમાં ટિપ્પણી કરી હતી, કે જે કલાકાર તેની યોનિ સાથે ઇંડા મૂકે છે અથવા શા માટે પ્રદર્શન કલા ખૂબ મૂર્ખ છે, અને તેણે હજી સુધી આ અંગે સખત નિવેદન આપ્યું નથી.

તે વાહિયાત, પરિપૂર્ણ, કંટાળાજનક અને ભયાવહ છે. ક્યાંક તે કળાના મેળાવડાની આધુનિક સાંસ્કૃતિક ખાલીપણું પર વ્યંગ્ય ગણાશે, થોડા સમય પહેલા ધ ઇન્ડિપેન્ડન્ટ, લેડી ગાગાના વિપરીત કલાકાર જેસ ડેનહમે ટિપ્પણી કરી હતી, પરંતુ હવે મોઇરી આંચકામાં એક છેલ્લો ભયાવહ પ્રયાસ ઉમેરીને પોતાનો દેખાવ કરી રહી છે.

મિલો મોર મહિલાઓના અધિકાર વિશે વાત કરે છે અને તેણીની અનોખી રીતે લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. તે માને છે કે સ્ત્રીઓને ક્યારે, કોના દ્વારા અને કેવી રીતે સ્પર્શ કરવામાં આવશે તેનો નિર્ણય કરવાનો અધિકાર હોવો જોઈએ.

મૂર તેની વેબસાઇટ પર આર્ટ અને અશ્લીલતા વચ્ચેના ઇન્ટરફેસ પર ઇરાદો છે. સેન્સર તરીકે વર્ણવેલ વિડિઓઝ સાથે પોતાને રજૂ કર્યા છે જે જોવા માટે ફી માટે ઉપલબ્ધ છે અને તેમના કામોના નગ્ન ડિસ્પ્લેને સેન્સરશીપના કૃત્ય તરીકે મીડિયા આઉટલેટ્સ દ્વારા રજૂ કરવામાં આવ્યા છે. મોઇરે કહ્યું હતું કે કલાની કોઈ મર્યાદા હોવી જોઈએ નહીં અને તે મૃત્યુ જ સ્વીકારે તે મર્યાદા છે. તેમણે મરીના એબ્રામોવિયા અને જોસેફ બ્યુઇસને વિશેષ અસરો તરીકે ટાંક્યા.

2016 ના ઉનાળામાં તેના પ્રદર્શનમાં, જે ડસેલ્ડ ઓર્ફ,એમ્સ્ટરડેમ, એમ્સ્ટરડેમ અને લંડન જેવા ઘણા મોટા શહેરોમાં યોજાયું હતું, મોઇરીએ 18 વર્ષથી વધુ ઉંમરના લોકોને જાહેરમાં તેમના ગુપ્તાંગો અને સ્તનોને અરીસાના બોક્સની અંદર અને 30 વર્ષ સુધી સ્પર્શ કરવા આમંત્રણ આપ્યું હતું.

વ્યક્તિ દીઠ સેકંડ પ્રદર્શન 1968 થી 1971 દરમિયાન વેલી એક્સપોર્ટ્સ દ્વારા ટચ અને ટોચના સિનેમાના કામ જેવું લાગે છે. મિરર બોક્સ તરીકે ઓળખાતા આ પ્રોજેક્ટમાં, આ કલાકાર યુરોપના વિવિધ શહેરોમાં, તેના શરીરને ઢાકતી મોટી મિરર રચના સાથે ફરતો જોવા મળ્યો હતો. ધ્યાન આકર્ષિત કરવા માટે મેગાફોનનો ઉપયોગ કરીને, તે અજાણ્યાઓને તેમના હાથને બોક્સમાં વળગી રહેવાનું આમંત્રણ આપશે, અને તેમના સ્તનો અથવા વલ્વાની જેમ, 30 સેકંડ સુધી.

About gujju

Check Also

માત્ર ૨૦૦ રૂપિયામાં આ ખેડૂત બની ગયો લખપતિ,ખોદકામ માં મળ્યો ૬૦ લાખનો હીરો…..

200 રૂપિયાની જમીનએ ખેડૂતનું નસીબ બદલી નાખ્યું, જેનાથી તે રાતોરાત કરોડપતિ બની ગયોપન્ના જિલ્લામાં મધ્યપ્રદેશના …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *