Breaking News

તારક મહેતાના ઐય્યર રિયલ લાઈફમાં હજી સુધી છે કુંવારા, 46 વર્ષીય તનુજે જણાવ્યું લાઈફ પાર્ટનર તરીકે કેવી યુવતી જોઈએ

તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્માહ છેલ્લા 13 વર્ષથી ચાહકોનું મનોરંજન કરે છે. શોના તમામ પાત્રોએ ચાહકોના મનમાં ખાસ સ્થાન બનાવ્યું છે. શો હાલમાં કોરોનાના બ્લેક માર્કેટિંગ પર કેન્દ્રિત છે.

આ શોમાં બબીતાના પતિની ભૂમિકા નિભાવનારા શ્રી કૃષ્ણન ઐયર પણ ચર્ચામાં છે. ઐયરનું અસલી નામ તનુજ મહાશાબડે છે. તેનો જન્મ 1974 માં મધ્ય પ્રદેશના દેવાસમાં થયો હતો. તનુજ એક અભિનેતાની સાથે સાથે લેખક પણ છે. તેણે ટીવી સીરિયલ ‘યે દુનિયા હૈ રંગિન’ થી પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી.

તનુજે માતા તનુજ મહાશાબે સાથે ‘તારક મહેતા …’ ના કેટલાક એપિસોડ પણ લખ્યા છે. તનુજે એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે સિરીયલમાં તમિલ પાત્ર ભજવવું તેમના માટે ખૂબ મુશ્કેલ હતું. તે મરાઠી પરિવારમાંથી આવે છે.

તેથી જ તે તમિળ સંસ્કૃતિ વિશેની તમામ માહિતી જાણનાર પ્રથમ વ્યક્તિ હતો. તેમણે તામિલ લોકોની બોડી લેંગ્વેજથી લઈને તેઓ કેવી રીતે વસ્ત્રો કરે છે, તેઓ કેવી રીતે હસે છે, બોલે છે, કેમ ગુસ્સે થાય છે તેના પર દરેક ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું. તેની પાસે કશું બાકી નથી. એક મુલાકાતમાં તનુજે હસતાં હસતાં કહ્યું હતું કે સીરીયલમાં પોપટલાલનાં લગ્ન નહોતાં થયા, પરંતુ તે વાસ્તવિક જીવનમાં લગ્ન નહોતાં કરી શક્યા. તે બધાં કામ પોતે કરે છે.

તનુજ સાથે તમે કઈ છોકરી સાથે લગ્ન કરવા માંગો છો, એક સારી દેખાતી છોકરી નહીં પરંતુ સારી સ્વભાવની છોકરી છે. તનુજે 2012 માં ફિલ્મ ‘ફેરારી કી સવારી’ માં કામ કર્યું હતું. એક સમયે, તેના મૂનમૂન સાથેના લગ્નની અફવાઓ સામે આવી. 46 વર્ષીય તનુજ અવિવાહિત હોવાથી ગત વર્ષે મૂનમૂન સાથે લગ્ન કરવાની અફવા હતી. તે સમયે તનુજે કહ્યું હતું કે તેમની વચ્ચે ફક્ત વ્યાવસાયિક સંબંધ છે અને બીજું કંઇ નહીં.

તનુજ લોકપ્રિય બનવા માંગે છે તનુજને અફસોસ છે કે ચાહકો તેમને ઐયર તરીકે ઓળખે છે પરંતુ કોઈ તેને તનુજ તરીકે ઓળખતું નથી. ઐયર લોકપ્રિય છે, તનુજ નથી. તે ઇચ્છે છે કે તનુજ લોકપ્રિય બને.

તેને ખબર પડી છે કે ઐય્યર એક મોટું પાત્ર છે અને તેથી જ તે લોકપ્રિય છે, પરંતુ લોકોને ખ્યાલ હોવો જોઇએ કે ઐયરનું પાત્ર તનુજ મહાશાબેડે નામના વ્યક્તિ દ્વારા ભજવવામાં આવી રહ્યું છે. તનુજે મરીન ઇલેક્ટ્રિકલ એન્જિનિયરિંગમાં ડિપ્લોમા કર્યો છે. તનુજ મહાશાબેડે 2021 માં લગ્ન કરવાનું વિચારી રહ્યા છે. જોકે તનુજને હજી સુધી કોઈ યોગ્ય છોકરી મળી નથી.

શોમાં ઐયર એટલે કે તનુજ કેવી રીતે બબીતા ​​જીનો પતિ બન્યો તેની વાર્તા પણ ખૂબ જ રસપ્રદ છે. દિલીપ જોશીને કારણે તનુજને ઐયરની ભૂમિકા મળી. ખરેખર, તનુજ સેટ પર શૂટિંગ દરમિયાન મૂનમૂન દત્તા એટલે કે બબીતા ​​જી સાથેના એક સીન વિશે વાત કરી રહ્યો હતો.

ત્યારે તેની નજર દિલીપ જોશી પર પડી. તેણે બંનેની વાતચીત નજીકથી જોઈ અને ત્યારબાદ નિર્માતાઓને શોમાં તનુજ અને મૂનમૂનને પતિ-પત્ની તરીકે કાસ્ટ કરવા સૂચન કર્યું. ત્યારબાદ બંનેને પતિ અને પત્ની તરીકે સ્ક્રીન પર જોવામાં આવ્યા હતા.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે આ શોમાં દક્ષિણ ભારતીયનો રોલ કરનાર તનુજ દક્ષિણ ભારતીય નહીં પરંતુ સ્થાનિક મહારાષ્ટ્રિયન છે. જ્યાં સુધી મૂનમૂન દત્તા (બબીતા ​​જી) ની વાત છે, તે માત્ર 20 વર્ષની ઉંમરે આ શોનો ભાગ બની હતી.

ઐયરનો ભાઈ ખરેખર મધ્યપ્રદેશ રાજ્યનો રહેવાસી છે, તે મધ્યપ્રદેશના ઇન્દોર શહેર નજીક દેવા શહેરનો રહેવાસી છે. ઐયર ભાઈ અભિનય ઉપરાંત લેખિતમાં પણ કામ કરે છે વગેરે. તેઓ ભગવાનની ઉપાસના કરવાનું પસંદ કરે છે. તેણે મેરીટાઇમ કમ્યુનિકેશનમાં ડિપ્લોમાનો અભ્યાસ કર્યો છે.

શ્રી ઐયર ભાઈ એટલે કે તનુજ મહાશાબડે અગાઉ નાટકોમાં કામ કરતા હતા. અને તે દરમિયાન તેમણે રામ બોલો ભાઈ રામ નામના નાટકમાં અભિનય કર્યો. જેમાં તેણે રાવણની ભૂમિકા ભજવી હતી.

આમાં તે દક્ષિણ ભારતીય ભાષામાં બોલતા હતા.તે સમયે તારક મહેતા કા ઓલતાહના નિર્દેશક ચશ્મહ આસિત કુમાર મોદી અને દયા શંકર પાંડેએ તનુજ મહાશાબેને જોયો હતો. આ પછી તેણે ઐયર ભાઈને તેની ઓફિસ બોલાવ્યા અને તેમને આ ટીવી શોમાંથી પસંદ થનારા પાત્ર વિશે કહ્યું. તેથી શ્રી ઐયરની ભૂમિકા નિભાવવા માટે તનુજ મહાશાબ હા, તનુજ મહાશાબદે આ ભૂમિકાને હા પાડી હતી અને તે સમયે તે કામની દ્રષ્ટિએ સંપૂર્ણ સ્વતંત્ર હતા.

આ ટીવી શોમાં તે ભૂમિકામાં પ્રવેશ કરે તે પહેલાં તેને હજી ઘણો સમય બાકી હતો. લગભગ 6 મહિના. અને 6 મહિના પછી, આ ટીવી શોમાં તેની ભૂમિકા દેખાઈ, જેના કારણે તે મુશ્કેલીમાં મુકાય છે. તે ઈન્દોર શહેરમાં રહેતો હતો અને આ ટીવી શોનું શૂટિંગ મુંબઈમાં ચાલી રહ્યું હતું.

તેથી તેમણે પોતાની સમસ્યા ડિરેક્ટર અસિત મોદીને જણાવી કે તેઓ ઈન્દોર શહેરમાં રહે છે અને તેઓ આ સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યા છે. ત્યારે અસિત મોદીએ કહ્યું કે તનુજ તેમની ટીમમાં સામેલ થઈ શકે છે તે અગાઉ સીઆઈડી ટીવી શોમાં પણ કામ કરી ચુક્યો છે. પરંતુ આ ટીવી શોમાં કામ મળ્યા પછી, તેમણે શ્રી yerયરના તેના પાત્ર પર વધુ ધ્યાન આપવાનું શરૂ કર્યું.

તમને એ જાણીને પણ આશ્ચર્ય થશે કે આ ટીવી શોમાં જેઠાલાલ ગાડાને નાપસંદ કરનારા શ્રી ઐયર ભાઈને માત્ર દિલીપ જોશી એટલે કે જેઠાલાલ ગાડા જાણતા હતા જ્યારે તેઓ આ ટીવી શોમાં સામેલ થયા હતા.

તેમના સિવાય અન્ય કલાકારોની ટીમ પણ તેનાથી અજાણ હતી. આ ટીવી શો પહેલા પણ ઐયર ભાઈએ જેઠાલાલ સાથે નાટકમાં કામ કર્યું હતું. આથી જ તેઓ એકબીજાને પહેલેથી જ જાણતા હતા.

આ ટીવી શોમાં સામેલ થયા પછી, મુંબઈમાં રહેવાને કારણે આ બધા મરાઠીમાં નિપુણ બન્યા. પરંતુ આ ટીવી શોના નિર્માતાને ખબર નહોતી કે ઐયર ભાઈ દક્ષિણથી નહીં પણ ઈન્દોરના છે અને તે મરાઠી માણસ છે.

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *