Saturday , September 18 2021
Breaking News

જાણો એક એવી યુનિવર્સિટી વિશે જે ભણાવે છે સ્ત્રીઓનાં નીકર વિશે,આપે છે તેની પર ડિગ્રી

હોંગકોંગ પોલિટેકનીક યુનિવર્સિટી, બ્રા સ્ટડીઝમાં ડિગ્રી આપે છે. આ કોર્સમાં અંડર બ્રા સર્જરીનો અભ્યાસક્રમ ભણાવવામાં આવે છે અને ફેક્ટરીની મુલાકાત પણ લેવામાં આવે છે. આ કોર્સની વિશેષ વાત એ છે કે આ કોર્સમાં બ્રા ડિઝાઇનિંગ શીખવવામાં આવે છે. અને બ્રા ખાસ સામગ્રીમાંથી બનાવવામાં આવે છે.

બ્રા લેબ ચાઇનાની ટોચની ભાષાનું નિર્માતા છે, જે ટોચનું ફોર્મ ફેક્ટરી છે. કંપની દર વર્ષે વિક્ટોરિયાના સિક્રેટ, પ્લેટેક્સ અને મેઇડનફોર્મ જેવા 60 મિલિયન બ્રાઝનું ઉત્પાદન કરે છે. દેશ વિશ્વનું સૌથી મોટું મેન્યુફેક્ચરિંગ હબ છે.

આને કારણે, આવા લોકોની જરૂર છે જે કોઈપણ કાર્ય સારી રીતે કરી શકે. અમે તમને એક એવા કેસ વિશે જણાવીશું જે તમને આશ્ચર્યચકિત કરી દેશે. ખરેખર, ચીનમાં હોંગકોંગની પોલીટેકનિક યુનિવર્સિટી બ્રા અભ્યાસ માટે આ ડિગ્રી આપે છે.

આ ડિગ્રીનું નામ ઘનિષ્ઠ વસ્ત્રો અને એસેસરીઝ રાખવામાં આવ્યું છે જેને ચાઇનાની પોલિટેકનિક યુનિવર્સિટી દ્વારા માન્યતા પ્રાપ્ત છે. આ દેશમાં દર વર્ષે આશરે 60 મિલિયન બ્રાઝ બનાવવામાં આવે છે અને દરેક બ્રાની ગુણવત્તાની કાળજી લેવામાં આવે છે.

મહિલાઓનો અન્ડરવેર હંમેશાં સ્ત્રીઓ માટે ચર્ચાનો વિષય રહ્યો છે. તેથી જો તમે તેના વિશે થોડું વધારે સમજવા માંગતા હો, તો તમારે તેની જરૂર છે. બ્રા સ્ટડીમાં ડિગ્રી ઘટશે. ત્યારબાદ હોંગકોંગ પોલિટેકનીક યુનિવર્સિટી બીઆરએમાં ડિગ્રી આપે છે આ કોર્ષમાં લાંબા અભ્યાસ થાય છે.

આ કોર્સમાં, બ્રા શસ્ત્રક્રિયા કોર્સ હેઠળ શીખવવામાં આવે છે અને ફેક્ટરીની મુલાકાત પણ લેવામાં આવે છે. આ કોર્સની વિશેષ વિશેષતા એ છે કે આ કોર્સમાં બ્રા ડિઝાઇનિંગ શીખવવામાં આવે છે અને બ્રા બનાવવાનું વિશેષ સામગ્રી સાથે શીખવવામાં આવે છે અને બ્રા  લેબ સાથે નવા પ્રયોગો કરવામાં આવે છે.

તે ચીનની ટોચની ભાષા ઉત્પાદકની ‘ટોપ ફોર્મ’ ફેક્ટરી પણ છે. કંપની દર વર્ષે વિક્ટોરિયા સિક્રેટ, પ્લેટેક્સ અને મેઇડનફોર્મ જેવા બ્રાન્ડ્સમાંથી બ્રાના ઉત્પાદન કરે છે. દેશ વિશ્વનું સૌથી મોટું ઉત્પાદન કેન્દ્ર છે.

આને કારણે, આવા લોકોની જરૂર છે જે કોઈપણ કાર્ય સારી રીતે કરી શકે. અમે તમને એક એવા કેસ વિશે જણાવીશું જે તમને આશ્ચર્યચકિત કરશે. ખરેખર, ચીનમાં હોંગકોંગની પોલીટેકનિક યુનિવર્સિટી બ્રા અભ્યાસ માટે આ ડિગ્રી આપે છે.

વધુ માહિતી આપતા, આ દુનિયામાં આવા ઘણા વિચિત્ર લોકો છે જે વિચિત્ર કાર્યો કરતા રહે છે આ પ્રકારની બાબતો ક્યારે સામે આવે છે તે જાણીને આપણે ઘણી વાર આશ્ચર્ય અનુભવીએ છીએ. તો આજે અમે તમને આવી જ એક વિચિત્ર ઘટના વિશે જણાવી રહ્યા છીએ. તમે તેના વિશે જાણીને સ્તબ્ધ થઈ જશો મહિલાઓની બ્રા અહીં અટકી છે: જ્યારે પણ આપણે મંદિરની વાત કરીએ છીએ ત્યારે શુદ્ધતા ધ્યાનમાં આવે છે.

પરંતુ શું તમે ક્યારેય મંદિરમાં મહિલાઓના અન્ડરવેર લટકાતા સાંભળ્યા છે. પરંતુ મંદિર ટોક્યોની ઇશાન દિશામાં સ્થિત છે. આ બૌદ્ધ મંદિર મુલાકાતીઓ માટે આકર્ષણનું કેન્દ્ર રહ્યું છે. આ મંદિરનું રહસ્ય શું છે? અહીંના લોકો કહે છે કે આ મંદિર ડરામણી છે, અને કેટલાક લોકો કહે છે કે કાળો જાદુ અહીં કરવામાં આવ્યો છે. આવી અફવાઓને કારણે મંદિર બંધ કરવામાં આવ્યું છે. અહીં કાળા જાદુને ટાળવા માટે, મહિલાઓ પોતાનું અન્ડરવેર ઉતારે છે અને તેમને અહીં રાખે છે.

તેમાંથી એક શાળા જેને જાણીને તમે નારાજ થશો કે વિશ્વની પહેલી સે-કાસ સ્કૂલ ઓસ્ટ્રિયાના વિયેનામાં શરૂ કરવામાં આવી છે. શાળાનો દાવો છે કે તે તેના વિદ્યાર્થીઓને વધુ સારા પ્રેમીઓ બનવાનું શીખવશે. જો કે, આ શાળામાં પ્રવેશ માટે, વિદ્યાર્થીઓએ ભારે ફી ચૂકવવી પડશે.આ શાળામાં એક સત્ર માટે, દરેક વિદ્યાર્થીએ 1400 પાઉન્ડ એટલે કે 1 લાખ 15 હજાર ફી ભરવાની રહેશે.

અને સે કુસ સ્કૂલના સ્વીડિશ જન્મેલા વડા યેલ્વા મારિયા થોમ્પસને કહ્યું કે 16 વર્ષથી વધુ ઉંમરનો કોઈપણ વિદ્યાર્થી શાળામાં પ્રવેશ માટે અરજી કરી શકે છે. તેમણે કહ્યું કે તે વિશ્વની પહેલી શાળા હશે જે વિદ્યાર્થીઓને વધુ સારા બનવાનું શીખવશે. પ્રેમીઓ. આ શાળા સિદ્ધાંત કરતાં વ્યવહારુ પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. વિદ્યાર્થીઓને એક જ હોસ્ટેલમાં રાખવામાં આવશે જેથી તેઓ તેમના હોમવર્કની પ્રેક્ટિસ કરી શકે.

તેમણે કહ્યું કે આ શાળામાં જાતીય પ્રવૃત્તિ, લવ ટચ, શારીરિક લાક્ષણિકતાઓ વિશેના વ્યવહારુ જાણકારી આપવામાં આવશે. અભ્યાસક્રમ પૂર્ણ થયા બાદ વિદ્યાર્થીઓને યોગ્ય પ્રમાણપત્ર પણ આપવામાં આવશે.

થોમસન તેની કલા પ્રદર્શનો માટે જાણીતું છે. એક પ્રદર્શનમાં, તેમણે વિવિધ પોઝમાં નગ્ન મહિલાઓની સો મૂર્તિઓ મૂકી. યુકેના ડેઇલી મેઇલ અનુસાર, શાળાના પ્રવક્તા મેલોડી કાર્શેએ જણાવ્યું હતું કે, અમને વિશ્વાસ છે કે શાળા સંપૂર્ણ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે.

જો કે, ઓસ્ટ્રિયામાં શાળા સામે વિરોધ શરૂ થયો છે. શાળાએ પહેલાથી જ “ઉશ્કેરણીજનક” ટીવી પર પ્રતિબંધ મૂક્યો છે. ડેઇલી મેઇલ મુજબ, એક વિરોધ કરનારાએ કહ્યું કે, “શાળા ખોલવાનો વિચાર ખૂબ જ રસપ્રદ રીતે રજૂ કરવામાં આવ્યો છે પરંતુ તે વેચે છે.”

About gujju

Check Also

72 વર્ષના પતિએ 62 વર્ષની મહિલાને કરી ત્રીજીવાર ગર્ભવતી- સમગ્ર ઘટના જાણી આંખો પહોળી થઇ જશે

અમેરિકા: અમેરિકાથી હમણાં જ એક ચોંકાવનારો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. 2 બાળકોની માતા 62 વર્ષની …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *