Saturday , September 18 2021
Breaking News

દુલ્હન એ હવા માં કરી ધુમાડાની રિંગ,જુઓ વિડિઓ

માર્ગ દ્વારા, લગ્ન કોઈપણ રિવાજો મુજબ હોવા જોઈએ. તે દિવસનું વાતાવરણ જુદું છે, પરંતુ ભારતીય પરંપરા મુજબ લગ્નમાં ઘણા આનંદ, જોક્સ અને સસ્પેન્સ જોવા મળે છે. ઘણા લોકો ફક્ત આ દિવસની રાહ જોતા હોય છે જ્યારે કોઈ ઘરમાં લગ્ન કરે છે અને તે દિવસે તે ખૂબ આનંદપૂર્વક માણે છે.

આ વખતે લગ્નની સીઝન કોરોના લોકડાઉનને કારણે થોડી નિસ્તેજ રહી છે, પરંતુ આવા ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે. જેમણે કોરોના સમયગાળા દરમિયાન લોકોનું ખૂબ મનોરંજન કર્યું હતું.આવી સ્થિતિમાં, વિચારો કે આ વિડિઓ ક્યારે સામાન્ય લોકો માટે મનોરંજનનું સાધન બની શકે છે. તો પછી આ લગ્નોનો ભાગ બનો, લોકોને કેટલી મજા આવશે.

એક વાત છે. લગ્ન ફક્ત મનોરંજન વિશે નથી. કેટલીકવાર, આ લગ્નોમાં, સસ્પેન્સ અને ફિલ્મ શૈલીમાં કંઈક હાસ્યાસ્પદ હોય છે, જેની કોઈ કલ્પના પણ નથી કરતું. ભૂતકાળમાં લગ્નમાં કોઈએ હાથી દ્વારા રચિત ઓર્ગેઝીને ભૂલી જવું જોઇએ.

દરમિયાન હવે લગ્નનો આવો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જે સસ્પેન્સ બનાવે છે. હા, જો કે લગ્નના દિવસે કન્યા અને વરરાજા ભાગ્યે જ મજાક કરનારા મૂડમાં જોવા મળતા હોય છે, પરંતુ આ જેવો એક વીડિયો આજકાલ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં દુલ્હા-વહુ મજાકના મૂડમાં જોવા મળી રહ્યા છે.

ચાલો આપણે તમને જણાવી દઈએ કે વાયરલ વીડિયોમાં સ્પષ્ટપણે જોઇ શકાય છે કે વરરાજા અને તેના પરિવારજનો સાથે જમવા ટેબલ પાસે બેઠા છે. દરમિયાન, અચાનક દુલ્હન બધાની સામે ધૂમ્રપાનની વીંટી ઉડાડતી જોવા મળે છે.

આવા કિસ્સામાં, કોઈએ આ બાબતને સમજવું જોઈએ. તે પહેલા પણ, વરરાજાના પરિવારના સભ્યો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે કે કેવી રીતે દુલ્હન બધાની સામે ધૂમ્રપાન વગાડે છે. પરંતુ આ વીડિયોની શરૂઆતમાં જે દેખાય છે તેવું નથી, પરંતુ સત્ય કંઈક બીજું છે.

દુલ્હનના મોંમાંથી ધુમાડો નીકળતો જોઈને એવું લાગે છે કે જાણે તે સિગારેટ પીતી હોય છે કે એવું કંઇક, પણ કહો કે તેણીને હાથમાં સિગરેટ દેખાતી નથી. આવી સ્થિતિમાં, એવું લાગે છે કે દુલ્હન એક વાનગી ખાઈ રહી છે, જેમાંથી ધુમાડો નીકળી રહ્યો છે. તમે પણ સંપૂર્ણ વિડિઓ જુઓ. વિડિઓની શરૂઆત જોઈને તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો, પરંતુ અંતે તમે આખી વાત સમજી શકશો.

વીડિયો જોઇને તમે પણ સમજી ગયા હશો કે દુલ્હન વરરાજાના પરિવારજનોની સામે હવામાં રિંગ્સ ફૂંકી રહી છે, પરંતુ તે સિગરેટનો ધૂમ્રપાન નથી. માર્ગ દ્વારા, પહેલી વાર જ્યારે કન્યાએ હવાના રિંગ્સને દૂર કર્યા, ત્યારે એક અલગ વાતાવરણ બનાવવામાં આવ્યું હોત, પરંતુ જ્યારે દરેકને તેના એર રિંગ્સની વાસ્તવિકતા ખબર પડે છે.

તો દુલ્હનનો આ સસ્પેન્સ બનાવનાર વીડિયો પર, દરેકનો ચહેરો હાસ્યથી ફૂટી જાય છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયો નિરંજન મહાપત્રાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી શેર કર્યો છે. જેમાં બેકગ્રાઉન્ડમાં ‘ઉદિ ઉદિ અંખીયોં સે’ ગીત વગાડ્યું છે અને યુઝર્સ પણ આ વીડિયો પર મજેદાર ટિપ્પણીઓ કરી રહ્યા છે.

About gujju

Check Also

72 વર્ષના પતિએ 62 વર્ષની મહિલાને કરી ત્રીજીવાર ગર્ભવતી- સમગ્ર ઘટના જાણી આંખો પહોળી થઇ જશે

અમેરિકા: અમેરિકાથી હમણાં જ એક ચોંકાવનારો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. 2 બાળકોની માતા 62 વર્ષની …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *