Breaking News

કેટરીના કેફ ની 6 બહેનો પણ કોઈ એકટ્રેસથી કમ નથી, એમને પણ થઈ ચૂકી છે ફિલ્મોની ઓફર,જૉવો તસવીરો…

ભારતમાં આજે બોલીવુડમાં કેટરીના કૈફના લાખો ચાહકો છે, કેટરિના તેની સુંદરતા અને અભિનય માટે ટોચની અભિનેત્રીઓમાં સ્થાન મેળવે છે. યુવાનોના દિલમાં જાદુ બનાવનાર કેટરિના કૈફની સુંદરતા વખાણ કરતાં પણ ઓછી નથી. શું તમે જાણો છો કે કેટરિનાની 6 બહેનો છે અને તે કેટરીના કરતા ઓછી સુંદર નથી.

મિત્રો, અમે તમને જણાવી દઈએ કે હિન્દી ફિલ્મની જાણીતી અભિનેત્રી કેટરીના કૈફની સુંદરતા માટે કોઈ જવાબ નથી, પરંતુ કેટરીના કૈફની બહેનો તેના કરતા વધારે સુંદર છે. કેટરિના કૈફ એક બ્રિટીશ-ભારતીય અભિનેત્રી છે આજે કેટરિના કૈફે હિન્દી ફિલ્મોમાં પોતાનું નામ બનાવ્યું છે.

કેટરિના કૈફને 6 સુંદર બહેનો છે. કેટરીના તેની બહેનો સાથે ફુરસદનો સમય ગાળવાની કોઈ તક ક્યારેય છોડતી નથી. કેટરીના ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર તેની બહેનો સાથે તસવીરો શેર કરતી હોય છે. કેટરિના કૈફની બહેન ઇસાબેલ કૈફને હવે કોઈ ઓળખની જરૂર નથી, તે લાખો લોકો દ્વારા પણ ઓળખાય છે. અહીં અમે તમને કેટરિના કૈફની અન્ય બહેનોના નામ જણાવીએ છીએ.

મિત્રો, કેટરિના કૈફની મોટી બહેન સ્ટેફનલ કેફ છે, બીજી ક્રિસ્ટીન છે, ત્રીજા નતાશા છે, ચોથા કેટરિના કૈફ છે, કેટરીના કૈફ પછી, તેની બીજી બહેનો મેલિસા, સોનિયા અને ઇસાબેલ છે. ઇસાબેલ કેટરીના જેવી ફિલ્મોમાં કામ કરવા માટે તૈયાર છે. કેટરિના કૈફની નજર તેના પરિવારની છે, કેટરીના કૈફ ઘણીવાર પોતાના પરિવાર સાથે વેકેશન પર જાય છે.

કેટરિના કૈફ હાલમાં ‘એક થા ટાઇગર’ની ત્રીજી સિરીઝનું શૂટિંગ કરી રહી છે. કેટરિના કૈફને તેની ફિલ્મ માટે વાળ કપાયા છે. કેટરિના કૈફે પોતાના નવા વાળ લુક સાથે એક ફોટો શેર કર્યો છે. ઇસાબેલ કૈફ બોલીવુડમાં એન્ટ્રી કરવાની તૈયારીમાં છે, ઇસાબેલે બે ફિલ્મોમાં અભિનય સાથે. ‘વેલકમ ખુશમાદિત’નું ટીઝર રિલીઝ થયું છે. આ ફિલ્મમાં તે મંત્રમુગ્ધ બાદશાહની સામે જોવા મળશે. તો બીજી ફિલ્મ ‘ટાઇમ ટૂ ડાન્સ’ માં તે સૂરજ પંચોલી સાથે જોવા મળશે. ‘ટાઇમ ટૂ ડાન્સ’ નું પોસ્ટર પણ બહાર પાડવામાં આવ્યું છે.

હવે તમે જાણો છો કે કેટરિના સિવાય તેના માતાપિતાને છ પુત્રી છે. તે તેના માતાપિતાનો એકમાત્ર સંતાન નથી. શું તમે તેની બહેનોના નામ જાણો છો? જો નહીં, તો પછી હું તમને તેની બહેનોના નામ જણાવું છું. ક્રિસ્ટીન પછી તેની મોટી બહેન સ્ટીફન ત્રીજા સ્થાને છે.

ઇશાબેલ બોલિવૂડમાં પણ જોવા મળશે. જોકે, કેટરિનાએ પોતે સલમાનની ફિલ્મ “મેં પ્યાર ક્યા કિયા?” માં અભિનય કર્યો. તે બોલિવૂડ હતું. પરંતુ તે પહેલા તેણે અમિતાભ બચ્ચનની ફિલ્મ ‘બૂમ’માં કામ કર્યું હતું. પરંતુ આ ફિલ્મ હિટ નહોતી. આ ફિલ્મમાં તેની ભૂમિકા બહુ મોટી નહોતી.

તમને જણાવી દઈએ કે કેટરિના કૈફ પહેલા જ સોશિયલ સાઇટ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાનું એકાઉન્ટ બનાવી ચૂકી છે. જ્યાં તેણે પોતાની અને તેની છ બહેનોની તસવીરો શેર કરી છે. કેટરિના કૈફ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે.

તેની એક તસવીર ખૂબ પ્રખ્યાત છે, જેમાં તે તેની સાત બહેનો સાથે જોવા મળી રહી છે, ખાસ વાત એ છે કે ફોટામાં આ સાત બહેનો ગુલાબી ડ્રેસ પહેરી રહી છે. ફોટામાં બધી તસવીરો છોકરીઓ કરતા ઓછી દેખાતી નથી, જોકે અન્ય પાંચ બહેનો લાઇમલાઇટથી દૂર રહે છે, પરંતુ જો સમાચારની વાત માની લેવામાં આવે તો, તેમની નાની બહેન ઇશાબેલ આ દિવસોમાં તેમની સાથે રહે છે અને રિલીઝની રાહ જોઈ રહી છે ફિલ્મની. ઉદ્યોગ.

કેટરિના કૈફ બોલિવૂડની ખૂબ જ સુંદર અને પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રીઓ છે. પરંતુ તેની બહેન ઇસાબેલ પણ ઓછી નથી. કેટરીના સતત તેની બહેનની બોલિવૂડમાં એન્ટ્રીની તૈયારી કરી રહી છે.

આજકાલ તે તેની નાની બહેન ઇશાબેલ સાથે બોલિવૂડની કોઈપણ પાર્ટીમાં જાય છે કદાચ આનું એક કારણ એ છે કે તે ઇશાબેલને વધુને વધુ બોલિવૂડ સેલેબ્સ સાથે સંપર્કમાં રાખવા માંગે છે જેથી તે જલ્દી જ આ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કરી શકે. જો કે, એવો સમય આવશે જ્યારે ઇશાબેલ કેટરીના જેવા પ્રેક્ષકોના દિલ પર રાજ કરશે અને ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં તેનું નસીબ કેટલું ટેકો આપી શકે.

About gujju

Check Also

એવું તે શું કારણ હતું કે અદાલતે દેવાનંદને કાળો કોટ પહેરવા પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો?,ગજબ નું છે કારણ….

70 અને 80 ના દાયકામાં બોલિવૂડમાં આવા ઘણા કલાકારો હતા જેમની લાખો યુવતીઓ એકલતા અને …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *