Breaking News

શુ તમને ખબર છે ઈશા અંબાણીએ કેમ કર્યા હતા આનંદ પીરામિલ જોડે લગ્ન,આ હતું એનું કારણ….

એટલા માટે જ ઇશા અંબાણીએ આનંદ પીરામલનો હાથ પકડ્યો હતો, તમે પણ અંબાણીના જમાઈની વિશેષતા જાણો છો, જ્યારે દેશના સૌથી ધનિક ઉદ્યોગપતિ મુકેશ અંબાણીની પુત્રી ઇશા અંબાણીએ અજય પિરામલના પુત્ર આનંદ પીરામલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા, બધા જોઈ રહ્યા હતા, પણ તમે શું જાણો કે લગ્ન ‘બધા કમ્પોઝિંગ’ એવા બે શબ્દો છે જે મુકેશ અંબાણીની પુત્રી ઇશા અંબાણી પર સંપૂર્ણ રીતે બંધ બેસે છે, જે વિશ્વના સૌથી ધનિક લોકોમાંનો એક છે.

તમને 2018 ની સાંજ યાદ આવી જશે જ્યારે મુકેશ અંબાણી અને નીતા અંબાણીની પુત્રી ઇશા અંબાણીએ અજય પિરામલના પુત્ર આનંદ પીરામલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આવી સ્થિતિમાં, દરેકની નજર વર અને કન્યા પર હતી, જેઓ તેમના વિશે બધું નજીકથી જાણવા ઇચ્છતા હતા. જોકે, લગ્નના કેટલાક મહિના પછી, ઇશા અંબાણીએ એક લોકપ્રિય મેગેઝિનને ઇન્ટરવ્યૂ આપતી વખતે તેના લગ્ન જીવનના ઘણા રહસ્યો જાહેર કર્યા, જેમાં તેણે છેવટે કહ્યું કે તેણે આનંદ પીરામલને કેમ પોતાનો જીવનસાથી બનાવ્યો.

એકબીજાને સ્વીકારતા ઈશા અને આનંદના સંબંધોની સુંદરતાનો અંદાજ એ વાત પરથી લગાવી શકાય છે કે બંને એકબીજાને જેમ છે તેમ સ્વીકારે છે. જ્યારે ઇશાને કામ સાથે પાર્ટીઓમાં જવાનું પસંદ છે, તો આનંદ પાર્ટી પ્રકારનો નથી. છતાં બંને એકબીજાની ખુશીના વખાણ કરે છે.

ઇશા સાથે લગ્ન કર્યા પછી આનંદને સારી રીતે ખબર હતી કે હવે તેની ચર્ચા અંબાણી પરિવારની જેમ કરવામાં આવશે, જેના માટે તેણે પોતાને અગાઉથી તૈયાર કરી લીધો હતો.જોકે પતિ અને પત્ની બે જુદા જુદા મનુષ્ય છે. આવી સ્થિતિમાં, તેમની વિચારસરણી અને તેમના વ્યક્તિત્વમાં ફરક હોવો જોઈએ, પરંતુ તે દરમિયાન, સૌથી અગત્યની વાત એ છે કે તમે બંને તમારા સંબંધોને મજબૂત બનાવવા માટે દરેક મોરચે કામ કરો છો.

હસનંદનીનું વિવાહિત જીવન બરબાદ થયું, રોહિત રેડ્ડીની વાર્તાએ આખી વાર્તા બદલી નાખી, એકબીજાની ખુશીનું ધ્યાન રાખવું, જ્યારે આનંદ પણ દરેક ક્ષણે પત્નીની પ્રકૃતિની સંભાળ રાખે છે. આનંદને સારી રીતે ખબર હતી કે અંબાણી નાના આનંદમાં પણ ઉજવે છે.

આવી સ્થિતિમાં, તેઓએ પણ ઇશાની ઇચ્છાઓને ધ્યાનમાં રાખી હતી અને લગ્નમાં તેના પર નૃત્ય કરવાથી લઈને બધું કરવાની વિચારણા કરી હતી.ક ઘણા યુગલો કહે છે કે તેમના સ્વભાવમાં તફાવત હોવાને કારણે તેઓ તેમના જીવનસાથી કરતાં વધુ સ્થિર થઈ શકતા નથી, જેના કારણે તેઓ ઘણી વાર નુકસાન સહન કરવું. તેમની ખુશીની વાત છે .. તો તે યુગલો માટે સલાહ એ છે કે જો તમે તમારી ખુશી અથવા તમારા એક્સ્ટ્રોઝનને છોડી દો અને તમારા જીવનસાથી વિશે એકવાર માટે વિચારશો, તો તમારા સંબંધોમાં ભાગ્યે જ વધારે આનંદ થશે.

ગાલોઇશા અંબાણીએ કહ્યું કે આનંદને સિઝલિંગની જીવનશૈલી પસંદ નથી. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે પણ અમને મોકો મળે છે ત્યારે આપણે અમારો સમય ઘરે જ ગાળવાનું પસંદ કરીએ છીએ. ઘણા યુગલોમાં તે જોવામાં આવ્યું છે કે ઘરની જવાબદારીઓમાં વ્યસ્ત રહીને, તેઓએ તેમના સંબંધોમાં સુંદર ક્ષણોને એક બાજુ રાખી દીધી છે, જે સંપૂર્ણ ખોટી છે.

તમારે ક્યારેય ભૂલવું ન જોઈએ કે કુટુંબ તમારા બંનેનું છે. જો તમારો સંબંધ સારો છે તો પારિવારિક સુખ પણ મળશે.મિકા અને સાસારિયા એકરાખૈશા અંબાણીએ તેમના મીડિયા સેશનમાં કહ્યું હતું કે આનંદ તેના મિત્રની જેમ વર્તે છે. તેઓ તેમને ટેકો આપવામાં ક્યારેય નિષ્ફળ જતા નથી.

બંને વચ્ચેની સમજણ એ હકીકત પરથી પણ લગાવી શકાય છે કે લગ્ન પછી પણ બંનેના કામકાજમાં કોઈ ફેરફાર થતો નથી. બંને તેમના કામના મહત્વથી વાકેફ છે જ્યારે લગ્ન પછીની છોકરીનું જીવન પડકારોથી ભરેલું હોય છે, તો છોકરા માટે તે નવી કસોટી પાસ કરવા જેવું છે.

પરંતુ આવી સ્થિતિમાં સૌથી મહત્વની ભૂમિકા સારી કામગીરી દ્વારા ભજવવામાં આવે છે. જો પુત્રવધૂને પણ તેની સાસુની જેમ પ્રેમ કરવામાં આવે છે, તો તે પણ તેના પરિવારને ખુશ રાખવા માટે તમામ શક્ય કરે છે. આયેશા સoutટન જેકી શ્રોફને એક પ્રેમ કથા આપવાની તૈયારીમાં હતી જે સાચો પ્રેમ શીખવે છે.

ભારતના સૌથી ધનિક વ્યક્તિ મુકેશ અંબાણીની એકમાત્ર પુત્રી ઇશા અંબાણીએ આનંદ પીરામલ સાથે સગાઈ કરી લીધી છે. ઇટાલીમાં યોજાયેલા રિંગ સેરેમનીમાં ઇશા-આનંદે બીજી રીંગ પહેરી હતી. ઇશા અંબાણી પણ આ વર્ષના અંત સુધીમાં લગ્ન કરી લેશે.પરિવારના સુત્રોના જણાવ્યા અનુસાર ખુદ ઈશા લગ્નને ખાસ બનાવવા માટે કોઈ સ્થાનની શોધમાં છે. ઇશાની લગ્ન પહેલાની ઉજવણી ઉદયપુરમાં યોજાશે, તેના માટે સ્થાન પણ નક્કી કરવામાં આવ્યું છે. અંબાણી પરિવારની પુત્રીના લગ્ન ડિસેમ્બરમાં મુંબઇમાં થશે.

સૌથી અબજોપતિ બિઝનેસ મહિલા ઈશા અંબાણી એશિયાની 12 સૌથી શક્તિશાળી બિઝનેસ મહિલાઓની યાદીમાં તેમના જીવનની રાજકુમારીથી ઓછી નથી. ખાસ વાત એ છે કે મુકેશ અને નીતા અંબાણીની પુત્રી તરીકે નહીં પણ ઇશાએ ખૂબ નાની ઉંમરે પોતાની એક અલગ ઓળખ બનાવી લીધી છે. 2015 માં, સૌથી ઓછી યુવા અબજોપતિ બિઝનેસ મહિલાઓની ફોર્બ્સની સૂચિમાં ઇશા અંબાણી બીજા ક્રમે હતી.

2018 માં, ફોર્બ્સે પણ તેમને વારસદારોની સૂચિમાં બીજા ક્રમે સ્થાન આપ્યું છે. 4710 કરોડ રૂપિયાની માલિક ઇશા અંબાણી, પિરામલ પરિવારના વારસદાર આનંદ પીરામલ સાથે જોડાશે. હાલમાં, ઇશા અંબાણી ઘણી રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ કંપનીઓમાં મહત્વપૂર્ણ હોદ્દા ધરાવે છે. ઇશા અંબાણીની વાર્ષિક આવક આશરે 4710 કરોડ રૂપિયા છે. ઇશા 16 વર્ષની ઉંમરે રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝમાં 8 કરોડ 80 લાખ શેરની માલિક બની હતી.

ડિરેક્ટર ઇશા અંબાણી બે કંપનીઓમાં સફળ બિઝનેસ મહિલા છે. 1991 માં જન્મેલી ઇશા અને તેનો ભાઈ આકાશ જોડિયા છે. ઇશા રિલાયન્સની ટેલિકોમ અને રિટેલ કંપનીઓના ડિરેક્ટર છે. ઇશાએ સ્કૂલનું શિક્ષણ ધીરુભાઇ ઇન્ટરનેશનલ સ્કૂલથી કર્યું હતું.

આનંદ પીરામલે 2013 માં સાયકોલ andજી અને એશિયન સ્ટડીઝની ડિગ્રી સાથે યેલ યુનિવર્સિટીમાંથી સ્નાતક થયા હતા, તેઓ વિરમલ ગ્રુપના એક્ઝિક્યુટિવ ડિરેક્ટર છે. આ જૂથ ફાર્માસ્યુટિકલ નાણાકીય સેવાઓ, સ્થાવર મિલકત, ગ્લાસ પેકેજિંગ અને માહિતી સેવાઓના વ્યવસાયમાં સામેલ છે. આનંદના પિતા પીરામલ ગ્રુપ અને શ્રીરામ ગ્રુપના અધ્યક્ષ છે. પ્રતિબંધો છે

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *