Saturday , September 18 2021
Breaking News

આજે પણ લોકો ડરે છે કિન્નરો ની આ 1 વસ્તુથી,જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો…

ટ્રાંસજેન્ડર એ એક શબ્દ છે જે બે શબ્દોથી બનેલો છે. સગડ સાથે, જાતિ, સગડનો અર્થ verseલટું અને જાતિનો અર્થ લિંગ છે. ત્યાં બે પ્રકારના ટ્રાંસજેન્ડર લોકો છે, તેમાંથી એક માનસિક ટ્રાંસજેન્ડર છે. એક સ્ત્રી જે જન્મ દ્વારા સ્ત્રી અથવા પુરુષ તરીકે હોય છે પરંતુ તેનું મન તેને બીજી જાતિ તરફ દર્શાવે છે.

ઉપરાંત અન્ય શારીરિક ટ્રાંસજેન્ડર લોકો પણ છે જે પુરુષો તરીકે જન્મે છે અને શરીરના કેટલાક ભાગો સ્ત્રીઓ સાથે સંબંધિત છે. ઉપરાંત તે કેટલાક ખાસ ગુણો સાથે જન્મે છે. આવા લોકો ચોક્કસ જાતિની શ્રેણીમાં આવતા નથી. આવા ટ્રાંસજેન્ડરને ત્રીજા જાતિનો દરજ્જો આપવામાં આવ્યો છે, અને આપણે તેને શીમેલના નામથી જાણીએ છીએ.

ભારતમાં કિન્નર જ્તિની છબી કંઈ ખાસ નથી. પ્રાચીન કાળથી તેમના વિશે કહેવામાં આવે છે કે જો કુટુંબનો કોઈ સભ્ય વ્યક્તિને શાપ આપે છે, તો તેનો વિનાશ ચોક્કસ છે. પરંતુ તે પણ સાચું છે કે જો કુટુંબનો કોઈ સભ્ય કોઈને આશીર્વાદ આપે છે તો તે જીવનમાં ઘણું પ્રાપ્ત કરે છે. આજે અમે તમને તે બે શબ્દો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

જો તમે કોઈ હિંસક વ્યક્તિની વિરુદ્ધ બોલો છો તો તમારું ભાગ્ય ઘણું બદલાઈ જશે આપણે ઘણી વાર જોશું કે જ્યારે પણ કોઈ વ્યક્તિ ઘરમાં ઉજવણી કરે છે ત્યારે લોકો તેના ઘરે જાય છે. ત્યાં પહોંચતાં કિન્નર મહોત્સવના આયોજકોએ ઉત્સવની શુભેચ્છા પાઠવી હતી. આ પછી વાસણમાં પૈસા અને કપડાં આપવામાં આવે છે. જેના કારણે પ્રપંચી અનેક વરદાન આપે છે.

જે રીતે દરેક વ્યકિતની પ્રાર્થના અનુભવે છે. એ જ રીતે, કિન્નરોનો બદુઆ પણ જોવા મળે છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે જો કોઈ વ્યક્તિ કોઈના ઘરે જાય તો તેને નિરાશ થવું જોઈએ નહીં. જો તમે આ કરો છો તો તમારું જીવન નષ્ટ થવાની ખાતરી છે. કારણ કે તેમને દેવતાઓનો આશીર્વાદ મળ્યો છે કે જો તમે કોઈ વ્યક્તિને આશીર્વાદ અથવા આશીર્વાદ આપો છો, તો તે ચોક્કસપણે અસર કરશે.

આ જ કારણ છે કે જો કોઈ વ્યક્તિ કોઈના ઘરે જાય છે તો તેનો ખૂબ આદર કરવામાં આવે છે એવું માનવામાં આવે છે કે કિન્નર જાતિનો સ્વભાવ ખૂબ નમ્ર છે. તેથી તે ગુસ્સે થઈ જાય છે અને ખૂબ જ ઝડપથી ઠંડુ થાય છે. એકવાર તે ગુસ્સે થઈ જાય, પછી તેણે જે શ્રાપ આપ્યું હતું તે પાછું લઈ શકશે નહીં. જો તમે તેમને ખુશ કરવા માંગતા હો, તો તેમને બે શબ્દોમાં કહો, “પછી હું આવીશ”.

જ્યારે તમે આમ કહો છો, ત્યારે કિન્નરને ગર્વ છે. આ સમયે તેના હૃદયમાંથી જે પણ શબ્દો આવે છે. તેઓ તમને આશીર્વાદ આપે છે. જો તમે આ કરો છો, તો તમે ઝડપથી ખૂબ મોટા માણસ બની શકો છો આ લોકો પૈસા માટે ખૂબ જ સંઘર્ષ કરે છે અને જો તેમને ઇચ્છતા પૈસા મળે અને નીકળી જાય તો ઘણી વાર સારા નસીબથી ધન્ય થાય છે.

તે ઘણીવાર માનવામાં આવે છે કે નપુંસકના મોંમાંથી નીકળેલા શબ્દોમાં ઘણી શક્તિ હોય છે. તેના હૃદયની પ્રાર્થનાથી ઘણી સફળતા મળે છે. આ લોકોને પૈસા આપ્યા પછી, આ બે શબ્દો બોલો જેનાથી તમને ઘણો ફાયદો થશે. પરંતુ તમને જે ખબર ન હોય તે તે છે કે એક એવું કાર્ય છે જે સંબંધીઓને પૈસા ચૂકવ્યા વિના પણ તમારું નસીબ બદલી શકે છે.

આ શબ્દો ફરીથી કહેવાના છે અને આ તે 5 શબ્દો છે જે તમારા જીવનને બદલી શકે છે, ફક્ત આ બે શબ્દો તમને કરોડોનો ફાયદો કરી શકે છે. આ કરવાથી તમારી સંપત્તિ વધશે. આની પાછળની સત્યતા એ છે કે જ્યારે પણ આપણે કોઈ વ્યંજનને પૈસા આપીએ છીએ અને તેને આ બે શબ્દો કહીએ છીએ, ત્યારે તે વિચારે છે કે આપણે આ પૈસા હૃદયથી આપ્યા છે અને આ માટે તેઓ આપણને હાર્દિકની પ્રાર્થના પણ આપે છે.

આ વ્યંsળો દુઆ અને બડ્ડુવા બંનેમાં ઘણી શક્તિ ધરાવે છે, જો તેઓ માને છે કે તેઓ કોઈ રાજાને રાજા માટે પદ અને પદ બનાવી શકે છે, તેથી આજથી તમે જ્યારે પણ કોઈ વ્યંજનને પૈસા આપો છો ત્યારે આ શબ્દ ફરીથી કહેવાનું ભૂલશો નહીં .

વ્યંજનો તાળીઓના અવાજ અને રમવાની શૈલી દ્વારા એક બીજાને ઓળખે છે. કિન્નરો મોટે ભાગે મહિલાના કપડાં હોય છે પરંતુ તે ઘણીવાર પુરુષોના કપડામાં પણ જોવા મળે છે. તેમાં, તેમણે તેમની સાથે આવવા માટે તેમના સમુદાયના લોકોની પ્રશંસા કરીને પોતાને “વાસ્તવિક” સાબિત કરવું પડશે.

વ્યંsળોની તાળીઓ મારવાની પોતાની રીત છે. સામાન્ય તાળીઓમાં, બંને હાથ ઉભી અથવા આડી રીતે પકડવામાં આવે છે અને આંગળીઓ એક સાથે જોડાય છે. તદુપરાંત, જ્યારે કિન્નરો તાળી પાડે છે, ત્યારે એક હાથ vertભી અને એક હાથ આડા જોડાય છે અને આંગળીઓ એકબીજાથી દૂર રહે છે. આ પ્રકારની તાળી એક વિશિષ્ટ અવાજ ઉત્પન્ન કરે છે જે ખૂબ જ જોરથી હોય છે.

About gujju

Check Also

72 વર્ષના પતિએ 62 વર્ષની મહિલાને કરી ત્રીજીવાર ગર્ભવતી- સમગ્ર ઘટના જાણી આંખો પહોળી થઇ જશે

અમેરિકા: અમેરિકાથી હમણાં જ એક ચોંકાવનારો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. 2 બાળકોની માતા 62 વર્ષની …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *