Breaking News

સુરતમાં ઉદ્યોગપતિ મહેશ સવાણી આપમાં જોડાયા, સિસોદિયાના હસ્તે ટોપી પહેરી, આપ્યું મોટું નિવેદન

શહેરના જાણીતા ઉદ્યોગપતિ મહેશ સવાણી આમ આદમી પાર્ટીમાં જોડાયા. દિલ્હીના નાયબ મુખ્યમંત્રી મનીષ સિસોદિયાએ મહેશ સવાણીને કેપ અને સ્કાર્ફ પહેરીને આવકાર્યા હતા. શિક્ષણ, આરોગ્ય, સ્થાવર મિલકત, કાપડ સહિતના ઘણા વ્યવસાયો સાથે સંકળાયેલ મહેશ સવાણી ‘આપ’ માં જોડાયા છે. મહેશભાઈએ પણ ભાજપનું નામ લીધા વિના સરકાર ખેંચી.

આગામી વિધાનસભાની ચૂંટણીમાં ભાજપ અને કોંગ્રેસ સિવાય આમ આદમી પાર્ટીએ રાજ્યની તમામ બેઠકો પર ચૂંટણી લડવાની પણ જાહેરાત કરી છે. સુરત સ્થિત ઉદ્યોગપતિ મહેશ સવાણી રવિવારે ઓપચારિક રીતે આમ આદમી પાર્ટીમાં જોડાયા હતા.

રવિવારે બપોરે નાનપુરા જીવન ભારતી સ્કૂલના રોટરી હાલમાં આયોજિત પત્રકાર પરિષદમાં દિલ્હીના નાયબ મુખ્ય પ્રધાન મનીષ સિસોદિયાએ કેપ અને દુપટ્ટા પહેરીને તેમનું સ્વાગત કર્યું હતું. મહેશ સવાણી અનેક સેવાકીય પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ છે. છેલ્લા ઘણા વર્ષોથી, તેઓ દર વર્ષે સેંકડો અનાથ પુત્રી સાથે લગ્ન કરી રહ્યા છે. તે આવી હજારો દીકરીઓના પાલક પિતા તરીકે કામ કરે છે.

હું ગોળી લેવા તૈયાર છું, હવે મૃત્યુ આવે તો પણ કોઈ સમસ્યા નથી

મહેશ સવાણીએ કહ્યું, ‘મેં ઘણા લોકોને પૂછ્યું કે મારે રાજકારણમાં જોડાવું જોઈએ કે નહીં. હું સેવા આપવા માંગું છું ભલે તમારે સેવા માટે જેલમાં જવું પડે. શૂટ? મેં મારું જીવન જીવ્યું છે. હવે મૃત્યુ આવે તો પણ કોઈ દિલગીરી નથી. ત્યાં 20 થી 5 વર્ષ જૂનું મકાન (કોંગ્રેસ) હતું. ત્યાં એક ઘર 20 થી 5 વર્ષ (ભાજપ) ની .ંચાઇ સાથે હતું. અને એક ખુલ્લો પ્લોટ હતો (તમે). મેં આ ત્રણમાંથી ખુલ્લા પ્લોટની પસંદગી કરી.

About gujju

Check Also

હવામાન વિભાગના ડાયરેક્ટરે કરી ૭૨ કલાક માટે ભારે વરસાદની આગાહી,આ વિસ્તારો માં થશે જોરદાર વરસાદ…

બીજા દિવસે ગુજરાતમાં ભારે વરસાદની સંભાવના છે. રાજ્યના કેટલાક ભાગોમાં ભારેથી અતિ ભારે વરસાદની સંભાવના …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *