Breaking News

અમેરિકા માં પણ જોવા મળે હનુમાન દાદા નો ચમત્કાર,આ બાળક સાથે જે થયું એ જાણીને તમે પણ દંગ રહી જશો..

ભગવાનની શક્તિની કોઈ મર્યાદા નથી, સામાન્ય રીતે આવી બાબતો સરળતાથી માની શકાતી નથી પરંતુ એવા ઘણા દાખલા છે જ્યાં આવી બાબતોમાં વિશ્વાસ કરવો સહેલું થઈ જાય છે. ભગવાનની શક્તિ બધી દિશામાં છે. તમારે ફક્ત તેનો ખ્યાલ લેવાની જરૂર છે.

ચાલો જોઈએ આ ક્ષેત્રમાં શું થાય છે.વિશ્વમાં દરરોજ ચમત્કારિક ઘટનાઓ બનતી રહે છે. અને જેમને ભગવાનમાં સાચી શ્રદ્ધા છે. અને સાચી વિશ્વાસ છે. ભગવાન તમે જેને પ્રેમ કરો છો તેના દુ:ખને દૂર કરવા માટે છે. આજે અમે તમને હનુમાન દાદાની સાક્ષાત્કારની સાચી ઘટના અને તેના વાસ્તવિક વરસાદ વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ.

ભગવાન હનુમાન દાદા હંમેશા તેમના સાચા ભક્તોની રક્ષા કરે છે. અને આવો જ એક કિસ્સો અમેરિકા અને અમેરિકામાં બન્યો, બિહારની એક વતની મહિલા, જેનું નામ પૂજા ભાન હતું અને તે પહેલાથી જ શંકરદાદા અને હનુમાન દાદાની ખૂબ જ સમર્પિત હતી, તે પહેલાથી જ હનુમાન દાદાની નિયમિત પૂજા કરતી હતી અને હનુમાન દાદા પૂજા પાઠ કરતી હતી અને તે ભક્તિમાં વિશ્વાસ રાખે છે હનુમાન દાદા ની તેઓ નિયમિત રીતે હનુમાન ચાલીસાના પાઠ કરતા અને પૂજાની બહેનનાં લગ્ન 2014 માં થયા બાદ તે યુ.એસ. માં તેના પતિ સાથે રહેવાનું હતું અને ત્યારબાદ એક બાળકનો જન્મ થયો અને પૂજા હંમેશાં તેની સાથે રહેતી. તે સતત 21 દિવસ સુધી હનુમાન ચાલીસાના પાઠ કરી રહી હતી અને તે પછી તેણીએ નિયમિત રીતે હનુમાન દાદાની પૂજા-અર્ચના કરી હતી.

બાઈક ઘરનો દરવાજો ખોલીને બહાર જતો હતો ત્યારે હનુમાન દાદાની પૂજા ચાલી રહી હતી અને બાળક અંદર હતો ત્યારે હનુમાન દાદા હનુમાન ચાલીસાના પાઠ કરી રહ્યા હતા, પરંતુ ઘરનો દરવાજો ખુલ્લો હતો તેથી બાળક જતો હતો ઘરની બહાર, તેથી પૂજાબેન તરત જ બાળકને જોવા માટે ઘરની બહાર જઇ રહ્યા હતા અને બાળકને બહાર જોતાંની સાથે જ તેણે જોયું કે તે બાળક ભાઈની ખોળામાં રમી રહ્યો હતો.

રસ્તો ઓળંગી ગયો અને તે ભાઈ સાથે હતો અને રસ્તામાં તે તેના બાળકને મળ્યો અને ભાઈએ બાળકને પૂજા માટે સોંપ્યું અને બીજો વળી ગયો અને જોયું કે ભાઈ ત્યાં નથી તેથી હાઈવે પર ઘણા વાહનો હતા કે તેણે ભાઈની પૂજા કરી.

ઘણું બધું જોવું પડ્યું, તેણે પોતાની આંખોથી રસ્તો ઓળંગી ગયો અને કેવી રીતે તેમનો બાળક વહેલી બાજુ બાજુએ પહોંચ્યો અને રસ્તાને ઓળંગી ગયો અને જેણે તેમના બાળકને રસ્તાની આજુબાજુથી પસાર કર્યો અને તેની પાસે પૂજાવિચારણા દરમિયાન એક વિચાર હતો તેનો બીજો કોઈ બાળકનું રક્ષણ કરતું નથી

પરંતુ સાક્ષાત હનુમાન દાદા આવ્યા અને સાક્ષાત હનુમાન દાદાની કૃપા તેમના પર પડી અને હનુમાન દાદા તેમના બાળક સાથે રહ્યા અને રસ્તો ઓળંગી ગયા, તમામ પ્રકારની મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓનો પાર થશે. માણસ દરેક ક્ષેત્રમાં મોટી સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. માણસ તેના જીવનમાં દરેક પ્રકારના ભયથી મુક્ત રહેશે. અને તેમના જીવનમાં હિંમત અને આત્મવિશ્વાસ વધશે.

તે એક મંદિર છે જ્યાં ખૂબ જ ઝડપી ટ્રેન ધીમી પડે છે અને તેમને શ્રદ્ધાંજલિ આપે છે. આ કોઈ ચમત્કારથી ઓછું નથી. આવા ચમત્કારને જોઈને ભગવાનની આસ્થા વધે છે, મધ્યપ્રદેશના શાજાપુરના બોલાઈ ગામમાં હનુમાનજીનું મંદિર, જે શ્રી સિદ્ધાવર ખેડાપતિ હનુમાન મંદિર તરીકે ઓળખાય છે. આ મંદિરમાં થઈ રહેલા ચમત્કારો જોવા માટે લોકો દૂર-દૂરથી આવે છે. શ્રી સિદ્ધવર ઘેડપતિ હનુમાન મંદિર રતલામ-ભોપાલ રેલ્વે ટ્રેક વચ્ચે બેલાઇ સ્ટેશનથી આશરે 1 કિ.મી. સ્થાનિક લોકોના મતે આ મંદિર લગભગ 200 વર્ષ જૂનું છે.

આ મંદિરનો સૌથી મોટો ચમત્કાર એ છે કે જ્યારે કોઈ મંદિર મંદિરની સામેથી પસાર થાય છે, ત્યારે તેની ગતિ આપમેળે ધીમી થઈ જાય છે. આ ઉપરાંત મંદિરે દર્શન માટે આવતા ભક્તોનું માનસિક કાર્ય પણ પૂર્ણ થઈ ગયું છે અહીં આવનારા લોકો વિશે એવું કહેવામાં આવે છે કે તેમને ભાવિ ઘટનાઓ વિશે પહેલેથી જ ખ્યાલ છે. આ ઉપરાંત શ્રી સિદ્ધિ વિનાયક ગણેશજી અહીં હનુમાનજીની પ્રતિમાની ડાબી બાજુ બેઠેલા છે. અને એવું માનવામાં આવે છે કે આ મૂર્તિ ખૂબ જ શુભ અને ફળદાયી છે.

જે મિત્રો હનુમાનજીને ઓળખતા નથી. જેના નામથી જ લોકોના ખર્ચ દૂર થાય છે. હનુમાનજી તેની ગદાથી નકારાત્મક ઉર્જાનો નાશ કરે છે. ધણ એ એક પ્રાચીન મશીન છે. હવે હનુમાનજીની ગદાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે શ્રીલંકામાં ખોદકામ કરતા મળી ગદા હનુમાનજીની છે.

લોકો તેને જોવા માટે દૂર-દૂરથી આવે છે. તેનું વજન એટલું વધારે છે કે તેને ઉપાડવા માટે બે ક્રેનની જરૂર હતી. આના વજનથી, એક અંદાજ છે કે હનુમાનજીની શક્તિનું વજન સમાન હશે. તેનું નામ માતંગ છે. ઘણા લોકો ત્યાં રહે છે. એવું કહેવાય છે કે હનુમાનજી આ ગામ આવે છે અને ત્યાંના લોકોને મળે છે.

જો હનુમાનજી અમર છે, તો તેમની ગદાને જમીનમાં કેમ જોવા મળે છે? પરંતુ વીડિયોમાં જોવા મળતું ધણ સાચું છે. તો સવાલ એ છે કે આ ધણ કોણ ધરાવે છે. પરંતુ શ્રીલંકાના રાષ્ટ્રપતિ અશોકએ કહ્યું કે ધણ હનુમાનજીનું નથી. પરંતુ કેટલાક લોકોએ જાણી જોઈને આવા વીડિયો બનાવ્યા છે. લોકો મજાક ઉડાવી રહ્યા છે આ ગદાને જબલપુરની યાત્રા દ્વારા બહાર કા .વામાં આવી છે. લોકો તેને જુએ છે. વાસ્તવિક હમર હોવાનો દાવો કરતા ટ્રિપના ફોટા અને વિડિઓઝ વાયરલ થયા. એવું કહેવાય છે કે હનુમાનજી કળિયુગ સુધી અમારી વચ્ચે છે.

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *