Breaking News

રાજાઓ જેવું જીવન જીવે છે તારક મહેતાનો અબ્દુલ, જુઓ તેની કેટલીક ખાસ તસવીરો

ટીવીનો સૌથી પ્રખ્યાત ફેમિલી કોમેડી શો તારક મહેતા કા ઉલ્તાહ ચશ્મ આ દિવસોમાં હેડલાઇન્સમાં છે. શો તાજેતરના એપિસોડ્સમાં થોડો અકેન્દ્રિત લાગ્યો છે. કેટલાક અભિનેતા શો છોડી રહ્યા છે અને કોઈ એક એન્ટ્રી લઈ રહ્યો છે. અમે તમને આ વિશે સતત માહિતી આપી રહ્યા છીએ.

આ ઉપરાંત અમે શોમાં અબ્દુલની ભૂમિકા નિભાવનાર અભિનેતા શરદ સંકલાની વાર્તા લઈને આવ્યા છીએ. એક સરળ પાત્ર ભજવીને લોકોનું દિલ જીતનાર શરદ એક સમયે કામ માટે ત્રાસી ગયો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આજે શરદ પાસે કરોડોની સંપત્તિ છે.

અભિનેતા શરદ સંકલાએ તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્માહમાં દુકાનદાર અબ્દુલની ભૂમિકા ભજવી હતી. ગોકુલધામ સોસાયટીના બધા માણસો જેનીની દુકાન પર ભેગા થાય છે અને ગપસપ કરે છે અને વાતો કરે છે. તેમજ શરદ સંકલ્પ તેના નાના પાત્રથી લોકોનું દિલ જીતી ચૂક્યું છે. તે જ સમયે, જનસત્તાના એક અહેવાલ મુજબ, ફિલ્મો અને ટીવી શોમાં કામ કરતાં 25 વર્ષથી વધુ સમય વીતી ગયો છે.

રિપોર્ટમાં એમ પણ કહેવામાં આવ્યું હતું કે એક સમય હતો જ્યારે તેની પાસે ઘણાં વર્ષોથી કામ નહોતું. તેમણે એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે આઠ વર્ષથી તે તેમના પોર્ટફોલિયો સાથે ઉત્પાદકોના દરવાજા ખખડાવે છે. તેણે ઘણી મૂવીઝ અને ટીવી શોમાં અભિનય કર્યો, પરંતુ આ હોવા છતાં આગળ કામ કરવામાં મુશ્કેલીઓ આવી.

પરંતુ શરદે હાર માની ન હતી અને સહાયક દિગ્દર્શક, નૃત્ય નિર્દેશનકાર અને કાસ્ટિંગ ડિરેક્ટર તરીકે કામ કર્યું હતું.તેવું કહેવામાં આવે છે કે આ વિવાદ પછી અબ્દુલને તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્મામાં નોકરી મળી અને તેણે ક્યારેય પાછળ જોયું નહીં. પરંતુ હવે તેનું મુંબઈમાં પોતાનું ઘર છે અને બે હોટલ પણ છે.

અબ્દુલ એટલે કે શરદ 25 વર્ષથી વધુ સમયથી ઉદ્યોગમાં કાર્યરત છે. તેણે અત્યાર સુધીમાં 35 થી વધુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. આજે શરદ ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ ગયો છે, પરંતુ એક સમયે તે ઘણો સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે. શરદ લગભગ 8 વર્ષ પહેલા મળ્યા હતા. તારક મહેતાનો શો આળસુ હતો. તે દરમિયાન તેને ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

શરદે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત 1990 માં આવેલી ફિલ્મ વંશથી કરી હતી. આ ફિલ્મ માટે તેણે ફક્ત 50 રૂપિયાની કમાણી કરી હતી, જેમાં તેણે ચાર્લી ચેપ્લિનની ભૂમિકા ભજવી હતી. ઇન્ટરવ્યૂમાં શરદે જાતે કહ્યું હતું કે તેને કામ માટે 8 વર્ષ ભટકવું પડ્યું હતું. તે ઘણા ડિરેક્ટર પાસે પણ ગયો અને કામ માટે પૂછ્યું, પણ તેને નોકરી મળી નહીં. આવી સ્થિતિમાં, તેમણે સહાયક નૃત્ય નિર્માતા અને સહાયક નિર્દેશક તરીકે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું.

શોમાં કામ કર્યા પછી, તારક મહેતા શરદ અબ્દુલ તરીકે પ્રખ્યાત થયા. લોકો તેને ઓળખવા અને પ્રેમ કરવા લાગ્યા. શરદને શોમાં કામ કરતાંની સાથે જ તેના ધંધાનો વિચાર આવી ગયો. તેથી તેણે પોતાની એક રેસ્ટોરન્ટ ખોલી. આજે શરદ પાસે બે રેસ્ટોરાં છે અહેવાલો મુજબ શરદને એક એપિસોડ માટે આશરે 35 થી 40 હજાર રૂપિયા મળે છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, શરદ પહેલી વાર 1990 માં ફિલ્મ વંશમાં કેમેરાની સામે દેખાયો હતો. તેણે ચાર્લી ચેપ્લિન, ખૂબ નાના પાત્ર ભજવ્યું. તે સમયે શરદને માત્ર 50 રૂપિયા મળતા હતા. આ પછી તેણે ‘ખિલાડી’, ‘બાઝીગર’ અને ‘બાદશાહ’ જેવી ઘણી મોટી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું. પરંતુ તે આઠ વર્ષ સુધી બેરોજગાર રહ્યો. આ પછી તે ‘તારક મહેતા 2’ માં જોડાયો અને પછી પાછું જોયું નહીં.

હવે 2 રેસ્ટોરન્ટ્સની માલિકી છે: અહેવાલો અનુસાર શરદની મુંબઈમાં બે રેસ્ટોરન્ટ છે. પાર્લે પોઇન્ટની જુહુ અને અંધેરીમાં ચાર્લી કબાબમાં એક રેસ્ટોરન્ટ છે. ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન શરદે કહ્યું હતું કે, “મને ખબર નથી કે આ શો કેટલો સમય ચાલશે, તેથી મારે ભાવિ રોકાણો અને બાળકો માટે ઉજ્જવળ ભવિષ્ય માટે સખત મહેનત કરવી પડશે. તેથી જ શરદે મુંબઈમાં બે રેસ્ટોરન્ટ ખોલ્યા છે.”

શરદનો જન્મ ક્યારે થયો: આપને જણાવી દઈએ કે શરદનો જન્મ 19 જૂન 1965 માં મુંબઇમાં થયો હતો. તેની પત્નીનું નામ પ્રેમીલા સંકલા છે અને તેમનાં લગ્ન 27 વર્ષ થયાં છે. શરદને એક પુત્રી ક્રિતીકા અને માનવ નામનો એક પુત્ર છે. પાનખર શાળામાંથી બહાર નીકળી ગયું અને અભિનય કરવાનું શરૂ કર્યું અને તેના પ્રથમ વ્યાપારી ચેરી બ્લોસમ શૂ પોલિશમાં ચાર્લી ચેપ્લિનની ભૂમિકા ભજવી, જે ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, શરદને તારક મહેતા શોના એપિસોડ માટે આશરે 35,000 થી 40,000 રૂપિયા મળે છે. શરૂઆતમાં અબ્દુલ આ શો માટે માત્ર just-. દિવસ શૂટિંગ કરી રહ્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં તે તારક મહેતા સિરિયલમાં વ્યસ્ત છે. બીજી કોઈ ફિલ્મ અથવા સિરિયલમાં કામ કરતું નથી.

શરદનું અંગત જીવન: મીડિયા અહેવાલો અનુસાર શરદ મુંબઈનો છે અને તેનો જન્મ 19 જૂન 1965 માં થયો હતો. શરદની પત્નીનું નામ પ્રેમીલા સંકલા છે. બંનેને માનવ નામનો એક દીકરો અને કૃતિકા નામની પુત્રી છે. શરદ તેના બાળકોને સારું શિક્ષણ આપીને જીવનમાં સફળ બનાવવા માંગે છે.

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *