Breaking News

70 વર્ષીય કરોડપતિ વારસદાર માટે 35 વર્ષની પત્ની ઇચ્છે છે, જાણો તેમની શરત

દુનિયામાં દરેક વ્યક્તિ પોતાના વિશે વિચારે છે અને લોકો જાણે છે કે જો કંઇક મેળવવાની સ્થિતિ હોય તો જેને પૈસાની જરૂર હોય તે તે સ્વીકારી લેશે. વિશ્વમાં મૂડ નકામાઓ હજી પણ જોવા મળે છે અને આજે અમે તમને બ્રિટનના એક કરોડપતિ માણસ વિશે જણાવીશું, જેને પત્નીની જરૂર છે જે પોતાનો વારસદાર પેદા કરી શકે.

આ સિવાય પત્ની બનવાની લાયકાતોની આખી સૂચિ છે, જે ભાગ્યે જ કોઈ સ્ત્રી પૂરી કરી શકે અને તે શરતો પૂરી થાય ત્યાં સુધી તે પુરુષની શોધ ચાલુ રહેશે. 70 વર્ષના કરોડપતિને 35 વર્ષીય પત્ની વારસદારની જરૂર છે, હવે આપણે જણાવીએ કે આ ધનિક વૃદ્ધની હાલત શું છે.

આ જ કારણ છે કે તેણે અત્યાર સુધીમાં લગભગ 200 છોકરીઓને નકારી કાઢી છે 70 વર્ષના કરોડપતિને 35 વર્ષીય પત્ની વારસદાર મળે છે યુકેમાં, 72 વર્ષીય બેન્જામિન સ્લેડે એક મુલાકાતમાં જણાવ્યું હતું કે તેના જીવન સાથીની શોધ હજી સફળ થઈ નથી.

બેન્જામિને આશરે એક વર્ષ પહેલાં જાહેરાત કરી હતી કે તે સ્થાયી થવા માંગે છે કારણ કે તે લાખો મિલકતોની સંપત્તિ મેળવવા માંગે છે જેની સાથે તે લગ્ન કરવા માંગે છે. આશ્ચર્યજનક રીતે, બેન્જામિનને હજી સુધી તેના સપનાની સ્ત્રી મળી નથી,

જોકે તેણે ઘણી છોકરીઓને ડેટ કરી છે, પરંતુ જ્યારે પણ તે નિરાશ થાય છે, તેની પાછળનું કારણ તે છે કે તેની આવી કેટલીક પરિસ્થિતિઓ હોય છે જે દરેક છોકરીમાં ખૂબ સામાન્ય હોય છે.

તે કરવું મુશ્કેલ છે. ચાલો અમે તમને જણાવીએ કે બેન્જામિને તેની ભાવિ પત્ની માટે કઈ પરિસ્થિતિઓ મૂકી હતી – એક આદર્શ મહિલા તરીકે, તેની ઉચાઈ 5 ફૂટ 6 ઇંચથી ઓછી હોવી જોઈએ નહીં. તેણીની ઉંમર 30 થી 40 વર્ષની વચ્ચે હોવી જોઈએ જો કોઈ સ્ત્રી બંદૂકનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરવી તે જાણે છે, તો તેના હાથમાં બંદૂક હોવાનો ડરશો નહીં.

આ સિવાય તેની પાસે ફાયરઆર્મ લાયસન્સ હોવું આવશ્યક છે જેથી તે બેન્જામિનને દરેક ભયથી બચાવી શકે. બેન્જામિનને એક જગ્યાએથી મુસાફરી કરવાનું પસંદ છે અને તેની પાસે હેલિકોપ્ટર છે. તે સ્ત્રી તે હેલિકોપ્ટર ઉડી શકે છે, તેની પાસે લાઇસન્સ પણ હોવું જોઈએ. તે સ્ત્રી બિલકુલ સ્કોર્પિયો ન હોવી જોઈએ. ખરેખર, બેન્જામિનના જણાવ્યા મુજબ, જે છોકરીઓની રાશિ વૃશ્ચિક અથવા વૃશ્ચિક છે, તે ખૂબ જ જોખમી છે.

તે સ્ત્રીને વ્યવસાય ચલાવવાની સમજ હોવી જોઈએ. જેથી તે તેના તમામ કામો સારી રીતે કરી શકે. હકીકતમાં, બેન્જામિન અનુસાર, પત્નીઓ સોદા જેવી છે.અને જો તેને એવી પત્ની મળે કે જે મુખ્ય કારોબારી પણ હોય, તો તે સોદા કરતા કંઈપણ ઓછું નહીં હોય.

સ્લેડે એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે વ્યવસાયિક ભાગીદાર હોવા કરતાં આ સોદો વધુ ફાયદાકારક છે. જો કે તે ઈચ્છે છે કે તેની પત્ની વ્યવસાયનું ધ્યાન રાખે. બેન્જામિને કહ્યું કે જે કોઈ પણ તેની પત્ની બનશે તેને પહેલા ક્રેડિટ કાર્ડ આપવામાં આવશે જેથી તે મોટી ખરીદી કરી શકે. આ સિવાય બધી સંપત્તિ તેમના બાળકના નામે હશે અને થોડી ટકાવારી પણ તે મહિલાના નામે હશે, ચાલો જોઈએ કે તેમની શોધ ક્યારે સમાપ્ત થાય છે.

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *