Breaking News

વધારે સ્ટાઈલિશ કપડાં પહેરવું આલિયાને ભારે પડ્યું,ક્યાંક દેખાયા હિપ્સ તો ક્યાંક ખાનગી….

બોલીવુડની બબલી ગર્લ તરીકે જાણીતી આલિયા ભટ્ટ કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. આલિયા ભટ્ટ આજકાલ તેની લવ સ્ટોરીને લઈને ચર્ચામાં છે. આપણે જણાવી દઈએ કે આલિયાએ ખૂબ જ નાની ઉંમરે બોલિવૂડમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે.

અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટે અત્યાર સુધીની કારકિર્દીમાં ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે, જેના કારણે તેનું નામ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી સાથે લેવામાં આવ્યું છે, અહીં અમે તમને આલિયા ભટ્ટના તે ક્ષણો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જ્યાં તેને આંખે ચલાવવી પડી હતી.

આલિયા ભટ્ટની જીંદગીમાં ઘણી વખત તેના ડ્રેસને કારણે તેને શરમનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. જો કે તે સ્ટાઇલની દ્રષ્ટિએ આઇકોન માનવામાં આવે છે, પરંતુ તેણી હંમેશાં એવા કપડાં પહેરતી હતી જેનાથી તે શરમ અનુભવે છે. હમ્પ્ટી શર્મા દુલ્હનિયાના પ્રમોશનમાં .. ફિલ્મ હમ્પ્ટી શર્મા કી દુલ્હનિયા એ આલિયાની પ્રખ્યાત ફિલ્મોમાંની એક છે. આવી સ્થિતિમાં આલિયા અને વરુણે તેમની બતીમાં કોઈ કસર છોડી ન હતી. પ્રમોશન દરમિયાન વરૂણ આલિયાને લઈને આવ્યો. આલિયા અહીં ખૂબ જ શરમજનક હતી.

ખરેખર, આલિયા ભટ્ટે તે દરમિયાન તેના અંગત કપડાં બતાવતા ખૂબ જ હળવા કપડા પહેર્યા હતા. આ કારણે તેને મીડિયાથી ભાગવું પડ્યું હતું. આલિયા પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં સફેદ શોર્ટ ડ્રેસ પહેરીને પહોંચી હતી. અહીં તે આ ડ્રેસમાં ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી હતી, પરંતુ આ શોર્ટ ડ્રેસમાં તે ખૂબ જ અસ્વસ્થ લાગતી હતી. ખરેખર, આલિયા અહીં અને ફરીથી આ ડ્રેસને મેચ કરતી હતી.

જ્યારે આલિયા તેના ડ્રેસ સાથે મેચ કરતી હતી, ત્યારે આ હરકતો કેમેરામાં કેદ થઈ ગઈ હતી, ત્યારબાદ સોશિયલ મીડિયા પર તેની મજાક ઉડાવવામાં આવી હતી. એટલું જ નહીં, તમને જણાવી દઈએ કે આલિયા ભટ્ટ હંમેશા ટૂંકા ડ્રેસમાં સામે હોય છે. આવી જ એક ઘટના કેમેરામાં કેદ થઈ ત્યારે આલિયા બુક પ્રમોશન ઇવેન્ટમાં પહોંચી હતી. અહીં આલિયા ભટ્ટનો સ્કર્ટ વધુ હતો, જેનાથી તે શરમ અનુભવે છે.

આલિયા ભટ્ટ બ્લેક ગાઉન પહેરીને એક ઇવેન્ટમાં પહોંચી હતી, જ્યાં તે પોતાનો ડ્રેસ સાંભળી શકી ન હતી, જેનાથી તે ખૂબ જ શરમ અનુભવે છે. આ ઘાટ બાદ તેને ટ્રોલ કરનારા લોકોએ કહ્યું કે તેણે ફેશન ક્લાસ લેવો જોઈએ.આ સિવાય એકવાર આલિયા ભટ્ટને પણ શર્ટ હોવાને કારણે શરમનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. અહીં આલિયાએ વાદળી રંગનો શર્ટ પહેર્યો હતો, તે ખૂબ જ હળવા હતો. તેમાં તેની બ્રા દેખાઈ રહી હતી.

આલિયા ભટ્ટ આજકાલ રણબીર કપૂર સાથે ડેટ કરી રહી છે. તાજેતરના અહેવાલ મુજબ, બંને એકબીજા સાથે સમય ગાળવા વેકેશન પર ગયા છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે રણબીર અને આલિયા છેલ્લા ઘણા સમયથી ડેટ કરી રહ્યા છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આલિયા અને રણબીર કપૂર આવતા વર્ષે લગ્ન કરી શકે છે. દંપતીના સંબંધોને પણ પારિવારિક મંજૂરી મળી છે. આપણે જણાવી દઈએ કે આલિયા ઘણીવાર રણબીર કપૂરના પરિવાર સાથે જોવા મળે છે.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટનું કામ આકાશને સ્પર્શી રહ્યું છે, તેની ઘણી ફિલ્મો 100 કરોડની ક્લબમાં સમાવિષ્ટ છે અને આટલું જ નહીં, હવે તેમને દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મોની પણ ઓફર કરવામાં આવે છે. આમાં આલિયાની માંગ વધી રહી છે અને આલિયા પણ તેની જીવનશૈલીમાં આકર્ષણ જમાવી રહી છે. તે પછી તેને એક ફ્લેટ એટલો ગમ્યો કે તેણે ડબલ ભાવ ચૂકવ્યો, આલિયાએ જુહુમાં કરોડોનો ફ્લેટ ખરીદ્યો છે.

આલિયા તેની ફિલ્મોની કુશળતાપૂર્વક પસંદગી કરે છે અને રણબીર કપૂર સાથે તેનું જોડાણ છેલ્લા કેટલાક મહિનાઓથી વધી રહ્યું છે. આલિયા તેના સંબંધો તેમજ રોકાણ વિશે પણ વિચારી રહી છે. તેણે જુહુમાં લગભગ 7.86 કરોડમાં એક ફ્લેટ પણ ખરીદ્યો હતો.

આલિયાને આ ફ્લેટ એટલો ગમ્યો કે તેણે 13 કરોડમાં 7 કરોડનો ફ્લેટ ખરીદ્યો. આ એપાર્ટમેન્ટ સનશાઇન પ્રોડક્શન પ્રાઇવેટ લિમિટેડ હેઠળ બનાવવામાં આવી રહ્યું છે અને આલિયા તેના ડિરેક્ટરમાંથી એક છે.

આલિયા ભટ્ટે 13 કરોડ રૂપિયાના ફ્લેટ માટે 65 લાખ રૂપિયાની સ્ટેમ્પ ડ્યુટી પણ કરી છે. ફ્લેટની સાથે તેઓને બે પાર્કિંગ એરિયા પણ મળી ગયા છે. અગાઉ, તેમણે અનુપમ ખેર પાસેથી 5.16 કરોડ રૂપિયામાં એક ઘર ખરીદ્યું હતું અને એક અન્ય ફ્લેટ પણ, લગભગ 10 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો. મતલબ કે મેં 3 વર્ષમાં આલિયા અને 3 ફ્લેટ ખરીદ્યો.

આલિયા ભટ્ટ અલગ છે આલિયાના પિતા મહેશ ભટ્ટનો લક્ઝુરિયસ બંગલો મુંબઈમાં છે, પરંતુ એકલા રહેવાની ઇચ્છામાં આલિયાએ 3 ફ્લેટ ખરીદ્યો છે, જેમાં આલિયા હવે રોકાણ કરવાનું વિચારી રહી છે. તેની પાસે ઓડી એ 6 (60 લાખ), ઓડી ક્યૂ 5 (70 લાખ), રેન્જ રોવર ઇવોક (85 લાખ), બીએમડબ્લ્યુ 7 (1.32 કરોડ) સહિત ઘણી લક્ઝરી કારો પણ છે. આલિયા પાસે હાલમાં આશરે 25 કરોડ રૂપિયા છે. આલિયાએ 2012 માં સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર ફિલ્મથી પોતાની કરિયરની શરૂઆત કરી હતી.

તે પછી હમ્પી શર્મા કી દુલ્હનિયા, હાઇવે, ઉડતા પંજાબ, બદ્રીનાથ કી દુલ્હનિયા, રાઝી, ડિયર જિંદગી, કપૂર અને સન્સ વગેરે જેવી સફળ મૂવીઝ છે. આલિયા ની મૂવી ગલી બોય 14 ફેબ્રુઆરીના રોજ રીલિઝ થઈ રહી છે અને ફિલ્મ કલંક અને બ્રહ્માસ્ત્ર ફ્લોર પર છે, આ વર્ષે અથવા આવતા વર્ષે રિલીઝ થશે

15 માર્ચ 1993 ના રોજ મુંબઇમાં જન્મેલી આલિયા ભટ્ટ 27 વર્ષની છે. જન્મદિવસ નિમિત્તે આલિયાની કેટલીક તસવીરો પણ જોવા મળી હતી જેમાં તે તેનો જન્મદિવસ મનાવી રહી હતી. આલિયાએ બાળ સંરક્ષણ તરીકેની કારકિર્દીની શરૂઆત ફિલ્મ ‘સંઘર્ષ’ થી કરી હતી. જો કે, એક અભિનેત્રી તરીકે, તે 2012 માં આવેલી ફિલ્મ સ્ટુડન્ટ theફ ધ યરમાં જોવા મળી હતી. પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર આલિયાની 10 કરોડ એટલે કે 74 કરોડની સંપત્તિ છે.

આલિયા ભટ્ટનો મુંબઇના જુહુ વિસ્તારમાં લક્ઝુરિયસ બંગલો છે. 2300 ચોરસ ફૂટમાં ફેલાયેલા આ મકાનની કિંમત 13.11 કરોડ રૂપિયા છે. રિપોર્ટના આધારે આલિયાએ theપાર્ટમેન્ટ માટે 65 લાખ રૂપિયાની સ્ટેમ્પ ડ્યુટી પણ ચુકવી છે. આલિયાના એપાર્ટમેન્ટની સાથે બે પાર્કિંગ એરિયા પણ પૂરા પાડવામાં આવ્યા છે રિપોર્ટ અનુસાર આલિયાની ત્રીજી ઈન્વેસ્ટમેન્ટ આ પ્રોપર્ટીમાં છે.

આ અગાઉ તેણે 2015 માં અનુપમ ખેર પાસેથી એક જ સોસાયટીમાં બે ફ્લેટ ખરીદ્યા હતા. એકની કિંમત 5.16 કરોડ અને બીજાની કિંમત 3.83 કરોડ છે. આલિયાનું ઘર ડિરેક્ટર વિકાસ બહલની પત્ની રિચા બહલ દ્વારા ડિઝાઇન કરાયું હતું.

આલિયા ભટ્ટને પણ મોંઘી કારનો ખૂબ શોખ છે. આલિયાએ માર્ચ 2015 માં કાળી ઓડી એ 6 કાર 55 લાખ રૂપિયામાં ખરીદી હતી. તેમની કાર નંબર તેની જન્મ તારીખ સાથે મેળ ખાય છે. વાહનનો નંબર એમએચ -02 ડીડબલ્યુ 1500 છે.

આ સિવાય આલિયા ઓડી ક્યૂ 5 (55 લાખ), રેંજ રોવર (70 લાખ) અને બીએમડબ્લ્યુ (1.32 કરોડ) ની માલિકી ધરાવે છે. આલિયા મોટે ભાગે હોમેરિક અને કેલી બ્રાન્ડ બેગને પસંદ કરે છે. આ બેગની કિંમત આશરે 5 લાખ રૂપિયા છે.

 

 

 

About gujju

Check Also

અમિતાભ બચ્ચન ના ભાઈ પણ છે કરોડ પતિ..!, જીવે છે આવી આલીશાન જિંદગી

અમિતાભ બચ્ચન સદીના સુપરહીરો તરીકે જાણીતા છે. અમિતાભ બચ્ચને બોલિવૂડમાં 50 વર્ષ પૂરા કર્યા છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *