Breaking News

લગ્નની વર્ષગાંઠ પર ધોનીએ પત્ની સાક્ષીને આપી આ ખાસ ગિફ્ટ, સામે આવી તસવીર…..

વિશ્વના સૌથી સફળ કેપ્ટન પૈકીના એક ભારતીય ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોનીએ રવિવારે ચોથા દિવસે પોતાનો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. 4 જુલાઈ એ તેની અને સાક્ષીની 11 મી લગ્ન જયંતી છે. આ પ્રસંગે તેણે પત્ની સાક્ષીને ખૂબ જ સુંદર ભેટ આપી છે. ગિફ્ટમાં શું જોવા મળ્યું તે અંગે પ્રત્યક્ષદર્શીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક ફોટો શેર કર્યો છે. તેણે પોતાની ઇંસ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર વિંટેજ કારની તસવીર પોસ્ટ કરી અને વર્ષગાંઠની ભેટ બદલ ધોનીનો આભાર માન્યો.

મહેન્દ્રસિંહ ધોની અને સાક્ષીના ચાહકો તેમને આ પોસ્ટ પર અભિનંદન આપી રહ્યા છે. સાક્ષીએ શેર કરેલી કારની તસવીર ખૂબ જ સરસ લાગી રહી છે. ધોનીએ સાક્ષી સાથે 4 જુલાઈ, 2010 ના રોજ દહેરાદૂનમાં એક ખાનગી સમારોહમાં લગ્ન કર્યા. તેને જીવ નામની એક સુંદર પુત્રી પણ છે. સાક્ષી ઘણીવાર ઝિવા અને મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીની તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. સાક્ષીએ એક દિવસ પહેલા જ એક વીડિયો શેર કર્યો હતો જેમાં ધોનીની વિંટેજ કારનો સુંદર સંગ્રહ બતાવવામાં આવ્યો હતો.

દુનિયાભરના ક્રિકેટ ચાહકો મહેન્દ્રસિંહ ધોનીના કાર પ્રત્યેના પ્રેમથી સારી રીતે જાણે છે. રાંચીમાં જન્મેલા સુપરસ્ટાર પાસે તેના ગેરેજમાં ઘણી લક્ઝરી કાર છે, જેમાં પોર્શે 911, ફેરારી 599 જીટીઓ, સાન જોંગા, જીપ ગ્રાન્ડ ચેરોકી ટ્રેકહોક, લેન્ડ રોવર ફ્રીલેન્ડર 2 અને Aડી ક્યૂ 7 શામેલ છે. મહેન્દ્રસિંહ ધોનીની ક્રિકેટ કારકીર્દિની વાત કરીએ તો તેની ક્રિકેટ કારકિર્દી તેજસ્વી હતી.મહેન્દ્રસિંહ ધોનીની કપ્તાની હેઠળ ભારતીય ટીમ ક્રિકેટની નવી ઉચાઈએ પહોંચી હતી.

ભારતને તેની કેપ્ટનશીપ હેઠળ આવી ક્ષણો મળી, જેને ક્યારેય ભૂલાશે નહીં. તેની કેપ્ટનશીપ હેઠળ ભારતે આઈસીસીની ત્રણેય ટ્રોફી જીતી હતી. આ ત્રણ ટ્રોફી સાથે, તે તેની કેપ્ટનશીપ હેઠળ આઈસીસીની ત્રણેય ટ્રોફી જીતનાર વિશ્વનો પ્રથમ કેપ્ટન બન્યો. મહેન્દ્રસિંહ ધોનીની અધ્યક્ષતામાં ભારતીય ટીમે 2007 માં ટી 20 વર્લ્ડ કપ, 2011 માં વનડે વર્લ્ડ કપ અને 2013 માં ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફી જીતી હતી. તેણે ક્રિકેટની દુનિયામાં પણ કેટલાક રેકોર્ડ બનાવ્યા હતા.

About gujju

Check Also

IPLમાં સારું પ્રદર્શન કર્યું તો વર્લ્ડ કપમાં જગ્યા નક્કી: ટી નટરાજન

જમણા હાથનો ઝડપી બોલર ટી નટરાજન હજી પણ તેની ઈજાથી સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે. તેને …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *