Breaking News

ભારત શ્રીલંકા વન-ડે સીરીઝની તારીખ ફાઈનલ, 18 જૂલાઈના રોજ રમાશે પહેલી મેચ

ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચે વનડે ક્રિકેટ શ્રેણીની તારીખ ફાઇનલ થઈ ગઈ છે. ભારત-શ્રીલંકાની વનડે સિરીઝની પહેલી મેચ 18 જુલાઈએ રમાશે. બંને દેશો વચ્ચે ત્રણ વનડે મેચ રમાશે. પ્રથમ મેચ 18 જુલાઇ, બીજી મેચ 20 જુલાઈ અને છેલ્લી ત્રીજી મેચ 23 જુલાઈએ રમાશે.


બીસીસીઆઈના પ્રમુખ સૌરવ ગાંગુલીએ શનિવારે તેની પુષ્ટિ કરી છે. ગાંગુલીએ પુષ્ટિ આપી હતી કે ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચે આગામી વનડે શ્રેણી 18 જુલાઈથી શરૂ થશે. અગાઉ આ શ્રેણી કોલંબોમાં 18 મી જુલાઈથી શરૂ થવાની હતી પરંતુ હવે તેની તારીખ લંબાવી દેવામાં આવી છે જે હવે 18 જુલાઇથી શરૂ થશે.

ભારત શ્રીલંકા વન ડે સિરીઝનું સમયપત્રક

1 લી વનડે: 18 જુલાઈ

2 જી વનડે – 20 જુલાઈ

ત્રીજી વનડે – 23 જુલાઈ

About gujju

Check Also

લગ્નની વર્ષગાંઠ પર ધોનીએ પત્ની સાક્ષીને આપી આ ખાસ ગિફ્ટ, સામે આવી તસવીર…..

વિશ્વના સૌથી સફળ કેપ્ટન પૈકીના એક ભારતીય ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોનીએ રવિવારે ચોથા દિવસે પોતાનો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *