Breaking News

તારક મેહતા કે ઉલ્ટા ચશ્માં માં જેઠાલાલ અને ભિડે ગોકુલધામ સોસાયટીનું મકાન વેચે છે… જાણો એવું શું થયું

જેઠાલાલ વિના આ શોની કલ્પના નહીં કરી શકાય, તારક મહેતા શો જેઠાલાલના ગડા પરિવાર વગર લંગડા માણસ જેવો લાગે છે. ગમે ત્યારે કોઈ પણ આફત જેઠાલાલને પડે છે અને તેને જોઇને પ્રેક્ષકો હસી પડે છે.

જેઠાલાલ મોહકની જાળમાં પડે છે અને બાબા પાસેથી એક તાંબાની પર્ણ લાવે છે અને દયનાને તેના વિશે કહે છે. દયા આ તાંબાની ચાદર જેઠાલાલના ઓશિકા નીચે મૂકે છે. બીજે દિવસે જેઠ જાગશે ત્યારે તે સંપૂર્ણ રૂપાંતરિત થઈ ગયો છે અને દરેક તેનો ચહેરો જોઈને નારાજ થઈ જાય છે.

જેઠાલાલ તેની દુકાન પર આવે છે અને ત્યાં જ જાય છે અને તેની દુકાનને નુકસાન પહોંચાડવા લાગે છે. માલ ઓછા ભાવે વેચાય છે અને પછી નટુ કાકા ચંપક કાકાને બોલાવે છે અને બધા સાથે વાત કરે છે. બાળકોને પ્રથમ જન્મેલા લોકોના આકર્ષણથી પણ ફાયદો થાય છે. આ જોઈને ભીડને એક વિચાર આવ્યો.

ટોળાએ જેઠાલાલની હાલતનો લાભ ઉઠાવતા તેને સોસાયટીનું મકાન વેચીને અન્યત્ર જવા કહ્યું હતું. જાથો સહમત છે અને 25 લાખ રૂપિયામાં પોતાનું ઘર વેચવા તૈયાર છે. બાપુજી દયા અને અન્ય લોકો ઘરે પહોંચે છે અને મકાનનું વેચાણ બંધ કરી દે છે. તારક મહેતા પણ આવે છે અને તાંબાનાં પાન ફેંકી દે છે, ત્યારબાદ જેઠાલાલ સામાન્ય થઈ જાય છે.

About gujju

Check Also

માત્ર ૨૦૦ રૂપિયામાં આ ખેડૂત બની ગયો લખપતિ,ખોદકામ માં મળ્યો ૬૦ લાખનો હીરો…..

200 રૂપિયાની જમીનએ ખેડૂતનું નસીબ બદલી નાખ્યું, જેનાથી તે રાતોરાત કરોડપતિ બની ગયોપન્ના જિલ્લામાં મધ્યપ્રદેશના …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *