Breaking News

2021 માં આ 5 ભયંકર ઘટનાઓ આજે થઈ શકે છે ભવિષ્યવાણી એકદમ સાચી છે.

ઘણા લોકોએ આ રોગચાળા વિશે આગાહી કરી છે. પરંતુ અત્યાર સુધીની બધી આગાહીઓમાંથી, આગાહી એકદમ સચોટ લાગે છે. જો તમે આવી આગાહીઓ સાંભળો તો તમને આશ્ચર્ય થશે. કારણ કે આવા પ્રબોધક માત્ર 14 વર્ષનો છોકરો છે. જે કર્ણાટક હેઠળ આવે છે. અને તેનું નામ અભિજ્  આનંદ છે. ‘નોસ્ટ્રાડેમસની ભવિષ્યવાણી મુજબ, ધનુરાશિનો તીર શ્યામ ચાલ તરફ ઇશારો કરી રહ્યો છે, વિનાશની શરૂઆત પહેલાં ત્રણ ગ્રહણો હશે અને પછી સૂર્ય અને પૃથ્વી પર એક તીવ્ર ભૂકંપ આવશે.

સૂર્ય પર આવેલા ભૂકંપ તીવ્ર કિરણોત્સર્ગ વાવાઝોડા પેદા કરશે જે પૃથ્વીને એટલું ગરમ ​​કરશે કે ધ્રુવો પરનો બરફ ઓગળવા લાગશે. જ્યારે આવું થાય છે, ત્યારે પૃથ્વીના ધ્રુવો પણ બદલાશે. કુંભ રાશિની શરૂઆતમાં, આકાશથી પૃથ્વી પર એક મોટી આપત્તિ આવશે. વિનાશક પૂર અને જાનમાલનું ભારે નુકસાન પૃથ્વીનો મોટા ભાગનો નાશ કરશે. એક સમય એવો આવશે જ્યારે વૈશ્વિક અગ્નિ મોટાભાગના દેશોમાં નરસંહારનું કારણ બનશે. ‘ આવા ગ્રહોની સ્થિતિ 1994 માં બનાવવામાં આવી હતી. હવે તે 22 ફેબ્રુઆરી, 2020 અને પછી 28 મે, 2021 ના ​​રોજ રિલીઝ થશે

જેમાં અભિજ્ Anandા આનંદે 22 ઓગસ્ટ 2019 ના રોજ આગાહી કરી હતી અને તેનો આ વીડિયો હજી પણ યુટ્યુબ પર ઉપલબ્ધ છે. પરંતુ અભિજ્ Anandા આનંદ તમામ વીડિયો અંગ્રેજીમાં બનાવે છે. પૃથ્વીનું વાતાવરણ ઝડપથી બદલાઈ રહ્યું છે. બ્રાઝિલની એમેઝોન અગ્નિની આગ અને Australianસ્ટ્રેલિયન અગ્નિશમન આ સદીની સૌથી ભયાનક દુર્ઘટના છે. બીજી તરફ વિશ્વના હિમનદીઓ મરી રહ્યા છે. તાજેતરમાં, આઇસલેન્ડનું ‘ઓજાકુલ’ ગ્લેશિયર હવામાન પરિવર્તનને કારણે સમાપ્ત થયું. એ જ રીતે, એન્ટાર્કટિકા, અલાસ્કા, ન્યુ ઝિલેન્ડ, સ્વિટ્ઝર્લ ,ન્ડ, એનડી, માઉન્ટ કિલિમંજારો, ચિલી, ગ્રીનલેન્ડ અને હિમાલય સહિત વિશ્વભરના હિમનદીઓ ઝડપથી ઓગળી રહ્યા છે. એક તરફ, પૃથ્વીના કુદરતી સંસાધનોના સતત શોષણને કારણે, ભવિષ્યમાં કાં તો સમુદ્ર સામ્રાજ્ય હશે અથવા પૃથ્વી પર ફક્ત અગ્નિ જ હશે. નોસ્ટ્રાડેમસના જણાવ્યા મુજબ આ વર્ષે વાતાવરણમાં પરિવર્તનની અસર વિશ્વમાં થશે. વાવાઝોડા અને ભુકંપનો અનુભવ થશે.

નોસ્ટ્રાડેમસની ભવિષ્યવાણી મુજબ, ધનુરાશિનો તીર અંધકાર તરફ ઇશારો કરી રહ્યો છે, વિનાશની શરૂઆત પહેલાં ત્રણ ગ્રહણો હશે અને પછી સૂર્ય અને પૃથ્વી પર એક મહાન ભૂકંપ આવશે. સૂર્ય પર આવેલા ભૂકંપ તીવ્ર કિરણોત્સર્ગ વાવાઝોડા પેદા કરશે જે પૃથ્વીને એટલું ગરમ ​​કરશે કે ધ્રુવો પરનો બરફ ઓગળવા લાગશે. જ્યારે આવું થાય છે, ત્યારે પૃથ્વીના ધ્રુવો પણ બદલાશે. કુંભ રાશિની શરૂઆતમાં, આકાશથી પૃથ્વી પર એક મોટી આપત્તિ આવશે. મોટાભાગની પૃથ્વી વિનાશક પૂરની પકડમાં હશે અને ત્યાં જાન-માલનું ભારે નુકસાન થશે, ચાલો હવે જાણીએ કે પૂરી આગાહી શું હતી. અભિજ્ Anandા આનંદ કહે છે, “નવેમ્બર 2019 થી એપ્રિલ 2020 ની વચ્ચે, આખું વિશ્વ હચમચી ઉઠશે. સોના અને ચાંદીના ભાવો આસમાનિત થશે. જુદા જુદા દેશો વચ્ચે યુદ્ધ શરૂ થવું જોઈએ. શેરબજાર સંપૂર્ણ નાશ પામશે.

જો આઈકોનામાં કોઈ આપત્તિ આવે છે, તો એવું કહેવામાં આવે છે કે વિશ્વ આવી વિનાશની પકડમાં હશે, બીજા વિશ્વયુદ્ધ જેવી સ્થિતિ પણ. ગ્રહોની સ્થિતિ જોઈને બાળકએ કહ્યું કે 30 જૂને તેના વિસ્ફોટક સ્વરૂપમાં ગ્રહોનો સૌથી મોટો જૂથ આખી દુનિયાને કબજે કરશે ભુકંપ આવશે. સૂર્ય પર આવેલા ધરતીકંપ તીવ્ર કિરણોત્સર્ગ વાવાઝોડા પેદા કરશે જે પૃથ્વીને એટલું ગરમ ​​કરશે કે ધ્રુવો પરનો બરફ ઓગળે. જ્યારે આવું થાય છે, ત્યારે પૃથ્વીના ધ્રુવો પણ બદલાશે. કુંભ રાશિની શરૂઆતમાં, આકાશથી પૃથ્વી પર એક મોટી આપત્તિ આવશે. વિશ્વના ઘણા ભાગોમાં પૂરનાં આત્યંતિક સ્તરનું જોખમ જાહેર કરાયું છે.

ત્યાં સુધીમાં, વિશ્વની%% વસ્તી રોગથી પ્રભાવિત થઈ જશે, અને ૨% આ રોગથી મરી જશે. અભિજ્yanાન આનંદ વધુમાં જણાવે છે કે 5 સપ્ટેમ્બર સુધી આ રોગના કેસો ધીરે ધીરે ઘટશે અને 30 સપ્ટેમ્બર, 2020 ના રોજ આ રોગના કારણે છેલ્લો મૃત્યુ થશે. નોસ્ટ્રાડેમસના જણાવ્યા મુજબ આ વર્ષ હિંસાથી ભરેલું રહેશે. ઘણા દેશોમાં સરકાર વિરોધી દેખાવો પણ વર્ગ સંઘર્ષમાં વધારો કરશે. નોસ્ટ્રાડેમસના જણાવ્યા મુજબ ધાર્મિક કટ્ટરપંથન મધ્ય પૂર્વ અને વિશ્વના કેટલાક અન્ય ભાગોમાં ગૃહયુદ્ધ જેવી પરિસ્થિતિ તરફ દોરી જશે અને ઘણાને પોતાનો વતન છોડીને અન્ય દેશોમાં આશરો લેવો પડશે. જો કે, આ સ્થિતિ ત્યારથી ચાલુ છે. આગાહી મુજબ, વર્ષ 2020 માં, વિશ્વના મોટા દેશોમાં ગૃહ યુદ્ધ જેવી પરિસ્થિતિ હશે અને લોકો રસ્તાઓ પર ઉતરશે.નોસ્ટ્રાડેમસના જણાવ્યા મુજબ, આ સદીનો સૌથી મોટો આર્થિક સંકટ પણ 2020 માં આવશે . . જો કે, આગાહીની વિરુદ્ધ, યુએસ અને ચીન વચ્ચેના સંઘર્ષને કારણે વિશ્વની અર્થવ્યવસ્થાની સ્થિતિ ખૂબ જ ખરાબ છે. હોંગકોંગ, અર્થશાસ્ત્રનું કેન્દ્ર, હાલમાં હિંસાની અગ્નિમાં ડૂબી ગયું છે, જે ભારત સહિત ઘણા દક્ષિણ એશિયાના દેશોની અર્થવ્યવસ્થાને અસર કરી રહ્યું છે.

જેમાં તેમણે કહ્યું છે કે મીડિયાએ મારી વાત યોગ્ય રીતે રજૂ કરી નથી. તેમણે કહ્યું કે 5 સપ્ટેમ્બર, 2020 ના રોજ નહીં, પરંતુ 2020 ના અંત સુધીમાં અથવા નવેમ્બરના પહેલા અઠવાડિયામાં, રોગની અસર ઓછી થવા લાગશે. અને ધીરે ધીરે તે ડિસેમ્બર સુધી ચાલશે. નોસ્ટ્રાડેમસના જણાવ્યા અનુસાર, કોઈપણ ક્ષણે ત્રીજું વિશ્વ યુદ્ધ શરૂ થશે.

કેટલાક અનુમાન કરે છે કે યુ.એસ. એશિયાની સૌથી મોટી સૈન્ય કવાયત શરૂ કરવાની યોજનામાં જોડાતા, 2020 માં ઘણા દેશોમાં સંઘર્ષ વધવાની પણ આગાહી કરવામાં આવી છે. વર્ષ 2020 ની નોસ્ટ્રાડેમસની આગાહી મુજબ, કેટલાક

About gujju

Check Also

માત્ર ૨૦૦ રૂપિયામાં આ ખેડૂત બની ગયો લખપતિ,ખોદકામ માં મળ્યો ૬૦ લાખનો હીરો…..

200 રૂપિયાની જમીનએ ખેડૂતનું નસીબ બદલી નાખ્યું, જેનાથી તે રાતોરાત કરોડપતિ બની ગયોપન્ના જિલ્લામાં મધ્યપ્રદેશના …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *