Saturday , September 18 2021
Breaking News

જન્મતા ની સાથેજ અમીર થઈ ગયાં આ બાળકો જીવે છે એવું જીવન કે ફોટા જોઈ આંખો અંજાશે….

પહેલા વાત કરીએ. દુબઈના સૌથી નાના નવાબ, રશીદ શેફ બેલ્હાસા છે. જો મેહ 19 વર્ષનો છે. પરંતુ નાની ઉંમરે તે દુબઈમાં રોકસ્ટાર જેવી જીવનશૈલી જીવી રહ્યો છે. તે રૂબી તરીકે ઓળખાય છે. જો આપણે અનુયાયીઓની વાત કરીએ, તો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 1.6M અનુયાયીઓ છે એટલે કે લગભગ 16 લાખ લોકો તેને અનુસરે છે. આનું સૌથી મોટું કારણ તેમની શાહી જીવનશૈલી છે. કારણ કે તે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ અને તેના રહસ્ય પર આવી તસવીરો મૂકે છે. આ જોઈને કોઈ પણ સ્તબ્ધ થઈ જશે. આ ઉપરાંત, તમે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના પ્રાણી પ્રેમ પુત્રવધૂને પણ જોઈ શકો છો.

જેમાં તે તેના ઝૂ પ્રાણીઓ સાથે તેના ચિત્રો ક્લિક કરીને તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ મૂકે છે અને તેથી જ તેના અનુયાયીઓ તેને પસંદ કરે છે. હા, મિત્રો, જલદી જ તેના જીવનના પાના ખુલશે, તમે તેની જીવનશૈલી સાથે જોડાયેલી વાતો સાંભળીને આશ્ચર્ય પામશો. અને તમે આ વિચારમાં વાંચશો કે તેઓ આટલી નાની ઉંમરે આવું ગુપ્ત જીવન કેવી રીતે જીવી શકે.

ઠીક છે, તે વાતનો મુદ્દો છે, અમે તેના વિશે પછી વાત કરીશું, પરંતુ પહેલા તમારે તેના ઘર વિશે જાણવું જોઈએ જે દુબઈના સૌથી મોંઘા મકાનોમાંનું એક છે. મિત્રો, તેમના ઘરમાં એક ઝૂ છે. અને તેનું ઘર ગેરકાયદેસર રીતે બાંધવામાં આવ્યું છે, જ્યાં સફેદ વાઘ, સિંહ, જિરાફ, ઝેબ્રા, ચિત્તા, ચિત્તા વગેરે જેવા ઘણા જંગલી પ્રાણીઓ છે. અને બીજું આપણે તેમના સુંદર વાંદરાને કેવી રીતે ભૂલી શકીએ.

અને મિત્રો, જો સ્ત્રોતોની વાત માનીએ તો આ પ્રાણી સંગ્રહાલયમાં લગભગ પાંચસો પ્રાણીઓ છે, એટલે કે તમે પોતે જ સમજો છો કે ઘણા જંગલી પ્રાણીઓ જાહેરમાં પ્રાણી સંગ્રહાલયમાં જોવા મળતા નથી. જેટલું તેણે પોતાના પ્રાઈવેટ ઝૂમાં રાખ્યું છે. મિત્રો, એટલું જ નહીં, આ લોકો માત્ર પ્રાણીઓના શોખીન છે. તેનાથી વિપરીત, તે મોટા નામોને સારી રીતે જાણે છે.

હા, તેની તસવીર રીહાન્ના, સલમાન ખાન, શાહરુખ ખાન, જેક્સન, મેસ્સી સહિત અનેક મોટી હસ્તીઓ સાથે છે. અને તે માત્ર તેમના પૈસાને કારણે છે. અથવા એમ કહો કે તેમના પિતાના પૈસાને કારણે, સામાન્ય લોકોના કારણે, આ મોટી હસ્તીઓ આ રીતે નથી મળી રહી, રશીદ રસોઇયા એટલા હોશિયાર છે કે મોટી હસ્તીઓએ તેના પૈસા જાણવા જોઇએ અને મિત્રો કહે છે કે આ પૈસાને કારણે, તેમની પાસે તેમની પાસે નથી પોતાનું ખાનગી ઝૂ. ત્યાં મોટી સંખ્યામાં અનુયાયીઓ અને મોટી હસ્તીઓ સાથે ચિત્રો છે, પરંતુ તેનું કર વસૂલાત ઓછું જોવાલાયક નથી.

બાય ધ વે, તમે સાંભળ્યું જ હશે કે જો કોઈ વ્યક્તિના હાથમાં આઈફોન હોય અને તેના ખિસ્સામાં ફેરારીની ચાવી હોય તો તેનું સ્ટેન્ડ આપોઆપ વધી જાય છે. અને તે તેમની સાથે છે. જ્યાં તેની પાસે એક મહાન ફેરારી એફ તુલ્લાબ છે. અને મિત્રો, કરોડોની કિંમતની ફેરારી ખરીદ્યા પછી પણ તેને રાહત ન મળી, તેથી તેણે તેની કાર પર સુપ્રિલ પિંક કલરનું કવર લગાવ્યું.જે તમે આ તસવીરમાં જાતે જોઈ શકો છો. આ રીતે તેની કાર ગુલાબી રંગથી coveredંકાયેલી છે. જેનો લુક તેને વધુ ખાસ બનાવે છે. જ્યારે તેણે કાર ખરીદી ત્યારે તેણે તેને ચલાવવાનો વિચાર પણ કર્યો ન હતો. કારણ કે તે સમયે તે યુવાન હતો. પરંતુ તેમ છતાં, કાર રાખવાનો પોતાનો શોખ પૂરો કરવા માટે, તેણે એક નહીં પણ ચાર વાહનો ખરીદ્યા. જેની કિંમત લાખોમાં છે.

તે સમયે, તેના મોટાભાગના પૈસા તેના અન્ય શોખમાં ગયા, સૌથી અગત્યનું પગરખાં અને ઘડિયાળો, જ્યાં તેની પાસે એક મિલિયન ડોલરથી વધુ કિંમતના મોંઘા પગરખાંનો સંગ્રહ હતો. હવે તે સ્પષ્ટ છે કે તમારું મન ચાલતું હશે કે જ્યારે રશીદ સૈફ આટલા પૈસા ખર્ચે છે, ત્યારે તેના પિતાએ કંઈક મોટું કર્યું હશે. તો ચાલો આપણે તમને જણાવી દઈએ કે તમારો અનુમાન એકદમ સાચો છે.રશીદ શેફના પિતા શેખ મોહમ્મદ છે. તે દુબઈનો ખૂબ મોટો ઉદ્યોગપતિ છે. તે વિશ્વના 100 સૌથી શક્તિશાળી લોકોમાંનો એક છે, દુબઇમાં સૌથી મોટી સ્વિમિંગ પુલ બનાવતી કંપનીનો માલિક છે. સાથોસાથ, આ .ર્જા ઉત્પન્ન કરતી રિયલ એસ્ટેટના ટ્રાન્સફર દ્વારા અન્ય ઘણા વ્યવસાયોને પણ કબજે કરવામાં આવ્યા છે. જ્યાંથી તે ઘણી કમાણી કરે છે.

પરંતુ મિત્રો, ભલે તેઓ ગમે તેટલા પૈસા કમાય, તેઓ દુબઈના શાહી પરિવારની આસપાસ જઈ શકતા નથી. હા મિત્રો, અમે વાત કરી રહ્યા છીએ દુબઈના શાસક શેખ મોહમ્મદવિલ રશીદલ મકતુનના નેતૃત્વ હેઠળના રાજવી પરિવારની. અને આ પરિવારના વીસ અબજ ડોલર એકલા બેંકમાં છે, તમે અંદાજ લગાવી શકો છો કે તેમની આવક કેટલી હશે.મિત્રો શેખ મોહમ્મદ બિનરશીદ મકતુનને છ પત્નીઓમાંથી તેર બાળકો છે. તેનો પરિવાર વિશાળ છે અને તેની પાસે ઘણી યાટ, મોંઘા વાહનો અને ઘણા ખતરનાક પ્રાણીઓ છે. મોટા દીકરાની વાત કરીએ તો, તે દુબઈનો સૌથી નાનો માણસ છે, જેનું નામ શેખ હમદાન બિન મોહમ્મદ બિન રશીદ અલ અલમાકટુ છે, જે ક્રાઉન પ્રિન્સ તરીકે વધુ જાણીતા છે.

About gujju

Check Also

સ્નાન કરતી વખતે પે@@શાબ કરવો એ પુરુષ કે સ્ત્રી માટે શું ફાયદાકારક છે કે બીમારીનો સંકેત આપે છે ? હકીકત આજે જ જાણી લો…

જો કોઈ તમને કહે કે તે સ્નાન કરતી વખતે ક્યાંક પેશાબ કરી રહ્યો છે તો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *