Saturday , September 18 2021
Breaking News

આ હોટ મહિલાઓના નામ ભૂલથી પણ ગૂગલમાં સર્ચ નાં કરતાં નહીં તો ઉલમાંથી ચુલમાં પડી જશો….

જો તમને લાગે કે ગૂગલ પર કંઈપણ સર્ચ કર્યા પછી, બ્રાઉઝિંગ હિસ્ટ્રી ડિલીટ કર્યા પછી, બધી વિગતો અદૃશ્ય થઈ જાય છે, તો તમે ખોટા છો. ગૂગલે તેની ગોપનીયતા અને શરતોના પ્રશ્નમાં સ્પષ્ટ કર્યું છે કે તમને ગૂગલ પર કંઈપણ મળશે જે બ્રાઉઝર તરત જ તેની તમામ વિગતો ઘણા વેબપેજ પર મોકલે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા માટે ગૂગલ પર કંઈપણ શોધવું જોખમી બની શકે છે. તમે કદાચ જાણતા ન હોવ કે તમે ગૂગલ પર કરો છો તે દરેક શોધનો સંપૂર્ણ રેકોર્ડ છે. બીજી બાજુ, ગૂગલ પર કેટલીક મહિલાઓને શોધવી પણ જોખમ મુક્ત નથી. આ મહિલાઓને શોધવી તમારા માટે મુશ્કેલ બની શકે છે.

હકીકતમાં, સાયબર સિક્યુરિટી કંપની મેનકેફીએ આવી ઘણી હસ્તીઓની યાદી બહાર પાડી છે જેમના નામ મફતમાં ઉપલબ્ધ નથી. હવે તમે વિચારતા હશો કે સારું નામ મેળવવામાં શું ખતરો છે? તો ચાલો આપણે તમને જણાવી દઈએ કે સેલિબ્રિટીઝના નામ શોધવામાં ઘણી ખતરનાક કડીઓ સામેલ છે અને આ કડીઓ તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. આ યાદીમાં ઘણી હોલીવુડ સુંદરીઓનો સમાવેશ થાય છે.

કોઈ એવા વ્યક્તિને શોધી રહ્યા છો કે જેનું નામ તમારા માટે મુશ્કેલી સર્જી શકે. અમેરિકન રિયાલિટી સ્ટાર કિમ કાર્દાશિયન આ યાદીમાં ટોચ પર છે. કિમ પોતાની અલગ આકૃતિ અને સુંદરતાને લઈને ઘણીવાર ચર્ચામાં રહે છે. તેની પાસે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી બધી હોટ તસવીરો છે અને દેખીતી રીતે તેના ચાહકો તેને લગતી તમામ માહિતી મેળવવા માટે નેટ પર તેને શોધતા રહે છે. જો તમે પણ આવું કરો છો, તો હવે તમારા હૃદયને થોડું સમજાવો અને સાવચેત રહો. ખરેખર, અમેરિકન ટીવી સ્ટાર કિમ ઈન્ટરનેટ પર સર્ચ થનારી સૌથી ખતરનાક સેલિબ્રિટી બની ગઈ છે. કિમની જેમ તેની બહેન કર્ટની કાર્દાશિયનનું નામ પણ ખતરનાક સુંદરીઓની યાદીમાં છે.

કિમ કાર્દાશિયન એક ખ્રિસ્તી છે અને પોતાને “ખરેખર ધાર્મિક” તરીકે વર્ણવે છે. તેમણે પ્રેસ્બીટેરિયન અને રોમન કેથોલિક પરંપરાઓ બંનેની ખ્રિસ્તી શાળાઓમાં શિક્ષણ મેળવ્યું હતું. ઓક્ટોબર 2019 માં, તેણીએ ઇચમિયાડઝિન કેથેડ્રલ સંકુલમાં બાપ્તિસ્તરીમાં આર્મેનિયન એપોસ્ટોલિક સમારોહમાં બાપ્તિસ્મા લીધું હતું અને તેને આર્મેનિયન નામ હેગિન આપવામાં આવ્યું હતું. તે ધર્મનો સૌથી જૂનો સંપ્રદાય છે.

આ સમારંભ સેન્ટ જેમ્સ કેથેડ્રલ ખાતે યોજાયો હતો. તેણીને ઉત્તરની ગોડમધર તરીકે નિયુક્ત કરવામાં આવી હતી. ઓક્ટોબર 2019 માં, કિમે આર્મેનિયન મધર ચર્ચ, ઇચિયાડઝિન કેથેડ્રલ કોમ્પ્લેક્સમાં બેપ્ટિસ્ટરીમાં તેના ત્રણ નાના બાળકોને બાપ્તિસ્મા આપ્યું. આ ગીતને આર્મેનિયન નામથી આશીર્વાદ મળ્યો, શિકાગોને એશ્કેનાઝી અને સેન્ટ ગ્રિગોર પ્રાપ્ત થયા.

બ્રિટનની પ્રખ્યાત ગાયિકા એડેલે, યુકે ટીવી-રેડિયો પ્રસ્તુતકર્તા અને મોડેલ કેરોલિન પણ આ યાદીમાં સામેલ છે. બીજી બાજુ, સુંદર સુપરમોડલ નાઓમી જેટલી પ્રખ્યાત છે, ઇન્ટરનેટ પર તેનું નામ શોધવું તેટલું જ ખતરનાક છે. અભિનેત્રી રોઝ બ્રાયનનું નામ લીધા બાદ સામાન્ય માણસ પણ મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકે છે. ઉપરાંત, પ્રખ્યાત ગાયક બ્રિટની સ્પીયર્સના નામની શોધ કરતી વખતે તમારે ખૂબ સાવચેત રહેવાની જરૂર છે અને કોઈપણ અજાણ્યા લિંક્સ પર ક્લિક કરશો નહીં.

તેમના પુત્ર એન્જેલો જેમ્સનો જન્મ 19 ઓક્ટોબર 2012 ના રોજ થયો હતો. માતાપિતા હોવા પર, એડેલે કહ્યું કે તેણીને લાગ્યું કે હું ખરેખર જીવી રહ્યો છું. મારો હેતુ એ છે કે જ્યાં હું પહેલા નહોતો. એડેલે અને કોન્સ્કીએ યુકે સ્થિત ફોટો એજન્સી સામે ગોપનીયતાનો દાવો દાખલ કર્યો હતો જેણે 2013 માં પારિવારિક સહેલગાહ દરમિયાન પાપારાઝીમાં ઘુસણખોરી કરતા તેમના પુત્રની તસવીરો પ્રકાશિત કરી હતી. જુલાઈ 2014 માં, તેનું પ્રતિનિધિત્વ કરતા વકીલોએ કંપનીને નુકસાન સ્વીકાર્યું. એડેલે પોસ્ટપાર્ટમ ડિપ્રેશન, અસ્વસ્થતા અને ગભરાટ ભર્યા હુમલાઓથી પીડાતા વિશે પણ ખોલ્યું છે.

2017 ની શરૂઆતમાં, ટેબ્લોઇડ્સએ અનુમાન લગાવવાનું શરૂ કર્યું જ્યારે એડેલે અને કોનેકીએ તેમની રિંગ આંગળીઓ પર મેચિંગ રિંગ્સ પહેરીને ગુપ્ત રીતે લગ્ન કર્યા. આલ્બમ ઓફ ધ યર માટે વાર્ષિક ગ્રેમી એવોર્ડ્સમાં સ્વીકૃતિ ભાષણ દરમિયાન, એડેલે તેના લગ્નના આ અહેવાલોની પુષ્ટિ કરી જ્યારે તેણીએ કોનેકીનો આભાર માન્યો અને તેને “મારા પતિ” તરીકે ઓળખાવ્યો. હું લગ્ન કરી રહ્યો છું. એડલે સ્ટે-એટ-હોમ માતા બની. એપ્રિલ 2019 માં, એડેલેના પ્રતિનિધિઓએ એસોસિએટેડ પ્રેસને જાહેરાત કરી કે તેણી અને કોન્સ્કી સાત વર્ષથી વધુ સમયથી અલગ હતા.

પરંતુ તેઓ સાથે મળીને તેમના દીકરાને ઉછેરવાનું ચાલુ રાખશે. 13 સપ્ટેમ્બર, 2019 ના રોજ એડેલે કોનેકીએ છૂટાછેડા માટે અરજી કરી હોવાના અહેવાલો હતા. 4 માર્ચ, 2021 ના ​​રોજ તેમના છૂટાછેડા નક્કી થયા હતા. રાજકીય રીતે, તે લેબરની ટેકેદાર છે, તેણે 2011 માં કહ્યું હતું કે તે લેબર ગર્લ “થ્રુ એન્ડ થ્રુ” હતી, અને તે જ ઇન્ટરવ્યૂમાં કન્ઝર્વેટિવ પાર્ટીની ટીકા કરી હતી.

આ જાહેર કરાયેલ રાજકીય જોડાણ હોવા છતાં, એડેલે 2011 ના ક્યૂ મેગેઝિન સાથેની મુલાકાત દરમિયાન કર ચૂકવવા અંગેની તેમની ટિપ્પણીઓનો જવાબ આપ્યો હતો. તેમણે કહ્યું, “મને NHS ગમે છે. તેનો ઉપયોગ કરો, હું હવે જાહેર પરિવહનનો ઉપયોગ કરી શકતો નથી, હું જે કરી રહ્યો છું તે કરી રહ્યો છું, હું રાજ્ય શાળામાં રહ્યો છું,

હું ચૂકવણી માટે દિલગીર છું! ટ્રેનો હંમેશા મોડી હોય છે, મોટાભાગની સરકારી શાળાઓ બુલશીટ છે અને હું તમને ચાર લાખ ક્વિડ આપીશ, શું તમે હસી રહ્યા છો? જ્યારે મને 19 વર્ષનું મારું ટેક્સ બિલ મળ્યું ત્યારે હું બંદૂક અને રેન્ડમ ઓપન ફાયર ખરીદવા માટે તૈયાર હતો. 2015 માં, એડેલે કહ્યું, “હું એક નારીવાદી છું, હું માનું છું કે દરેકને લિંગ અને લૈંગિકતા સહિત સમાન રીતે વર્તવું જોઈએ.

” 2017 માં, એડેલેને યુકે અને આયર્લેન્ડમાં 30 વર્ષથી ઓછી ઉંમરના સૌથી ધનિક સંગીતકારોમાંના એક તરીકે નામ આપવામાં આવ્યું હતું, જેની કુલ સંપત્તિ 125 મિલિયન છે. તે એકંદરે 19 મી ધનિક સંગીતકાર હતી. 2019 ની સૂચિમાં, યુકેમાં 22 મા સૌથી ધનિક સંગીતકાર તરીકે તેનું મૂલ્ય ₹ 150 મિલિયન હતું.

12 જૂન, 2016 ના રોજ, એલજીબીટી સમુદાયના સમર્થક, લાગણીશીલ એડેલે, બેલ્જિયમના એન્ટવર્પમાં પોતાનો શો સમર્પિત કર્યો, જે અમેરિકાના ફ્લોરિડા, ઓર્લાન્ડોમાં ગે નાઇટ ક્લબમાં તે દિવસે સામૂહિક શૂટિંગનો ભોગ બન્યો હતો, એપ્રિલ 2018 માં ઉમેર્યું , એ વ્યાપકપણે અહેવાલ હતો કે એડેલે હાસ્ય કલાકાર એલન કારના લગ્નમાં હાજરી આપવા માટે નિયુક્ત મંત્રી બન્યા હતા, જે પોલ ડ્રેટોનના નજીકના મિત્ર હતા, જેને બાદમાં એડેલે પોતે પુષ્ટિ આપી હતી. જાન્યુઆરી 2018 માં યોજાયેલા આ લગ્ન કેલિફોર્નિયાના લોસ એન્જલસમાં તેમના ઘરના બગીચામાં થયા હતા. 2017 થી, એડેલે વજન ઘટાડવાના કાર્યક્રમમાં છે જ્યાં તેણીએ સાત પથ્થર (45 કિલો/100lb) ઉતાર્યા.

મેનકેફી કહે છે કે ગુનેગારો ઘણીવાર સાયબર જગતની હસ્તીઓના નામનો ઉપયોગ કરે છે, જેથી આ લિંક પર ક્લિક કરીને તમને ખતરનાક વેબસાઇટ્સ પર લઇ જવામાં આવશે. આ સાઇટ્સમાં મ malલવેર છે જે વપરાશકર્તાઓની વ્યક્તિગત માહિતી અને પાસવર્ડને હેક કરી શકે છે.

આવી સ્થિતિમાં, વપરાશકર્તાઓએ આ સમસ્યાને ટાળવા માટે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે હંમેશા વિશ્વસનીય વેબસાઇટ્સ પર સર્ચ કરો. અજાણ્યા અને નવી સાઇટ્સ પર ક્લિક કરવાનું ટાળો. ઉપરાંત, હંમેશા તમારા એન્ટીવાયરસને અદ્યતન રાખો. નહિંતર, આ હોલીવુડ સુંદરીઓ તમારા માટે સમસ્યા બની શકે છે, તેથી તેમને શોધતા પહેલા વિચારો. નહિંતર, આ હોલિવુડ સુંદરીઓ જીની જાળ તરીકે સાબિત થઈ શકે છે.

About gujju

Check Also

સ્નાન કરતી વખતે પે@@શાબ કરવો એ પુરુષ કે સ્ત્રી માટે શું ફાયદાકારક છે કે બીમારીનો સંકેત આપે છે ? હકીકત આજે જ જાણી લો…

જો કોઈ તમને કહે કે તે સ્નાન કરતી વખતે ક્યાંક પેશાબ કરી રહ્યો છે તો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *