Saturday , September 18 2021
Breaking News

સોનમ કપૂરના ઘરે આવ્યો નાનો મહેમાન,આ રીતે બધા નો કરાવ્યો પરિચય, જુઓ….

બોલિવૂડ અભિનેતા અનિલ કપૂરની પુત્રી અને ઇન્ડસ્ટ્રીની હિટ અભિનેત્રીઓમાંની એક સોનમ કપૂર. આવી જ એક અભિનેત્રી છે સોનમ કપૂર. જેઓ આવે છે તેઓ દરરોજ હેડલાઇન્સમાં આવે છે. તમને જણાવી દઈએ કે સોનમે પોતાની કારકિર્દીમાં ઘણી શાનદાર ફિલ્મો કરી છે. તે માત્ર તેના અભિનય માટે જ નહીં પરંતુ તેની અલગ ફેશન સેન્સ માટે પણ જાણીતી છે. તેણીને તેની ફેશન સેન્સને કારણે ઉદ્યોગની ‘ફેશનિસ્ટા’ પણ કહેવામાં આવે છે.

તાજેતરમાં જ્યારે સોનમ કપૂર લંડનથી ભારત પરત આવી અને તેના પિતા પણ તેને લેવા એરપોર્ટ પર પહોંચ્યા. આ દરમિયાન સોનમ કપૂર તેના પિતાને મળવા ગઈ હતી. તે જ સમયે, તે ખૂબ જ looseીલા કપડાંમાં જોવા મળી હતી. તેની ડ્રેસિંગ સ્ટાઈલ જોઈને લોકો અનુમાન લગાવવા લાગ્યા કે સોનમ કપૂર ગર્ભવતી છે કે નહીં.

તે જ સમયે, આ અફવાઓ વચ્ચે, સોનમ કપૂરના ઘરમાં એક નવા મહેમાનનો પ્રવેશ થયો છે. આ તસવીરો દ્વારા તેણે ચાહકોને કહ્યું છે કે તેણે પોતાના ઘરમાં નવા મહેમાનનું સ્વાગત કર્યું છે. હવે તમે વિચારતા હશો કે તેના ઘરે કયો મહેમાન આટલો વહેલો આવ્યો છે. તો તે પહેલા અમે તમને આ મહેમાન વિશે જણાવીએ. હા, સોનમ કપૂરે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેની ઘણી નવી તસવીરો શેર કરી છે. આ તસવીરોમાં તે એક નાના કૂતરા સાથે જોવા મળી રહી છે.

તે જાણીતું છે કે તે કૂતરા સાથે ખૂબ ખુશ દેખાય છે. તમે જોઈ શકો છો કે બંનેએ ડેનિમ ડ્રેસ આપ્યો છે. સોનમ કૂતરા સાથે ઘણી અલગ પોઝ આપતી જોવા મળે છે. આ તસવીર શેર કરતાં તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું, હું અહીં કપૂર પરિવારના તમામ નવા સભ્યનો પરિચય આપું છું તે રસેલ ક્રો કપૂર સાથેની મારી ખુશ ક્ષણોની ઝલક છે.

તે જ સમયે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે ચાહકો આ તસવીરોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે અને તેઓ સોનમને તેના પર ટિપ્પણી કરીને અભિનંદન પણ આપી રહ્યા છે.આપને જણાવી દઈએ કે સોનમ કપૂરે તાજેતરમાં જ તેની ગર્ભાવસ્થાની અટકળો પર બૂમરેંગ વીડિયો પોસ્ટ કર્યો હતો. જેમાં તે હેલ્ધી ડ્રિંક લઈ રહી હતી. “મારા સમયગાળાના પહેલા દિવસ માટે ગરમ પાણી અને આદુ ચાની બોટલ,” તેમણે લખ્યું.

કપૂરનો જન્મ 9 જૂન 1985 ના રોજ ચેમ્બુર, બોમ્બે (હાલ મુંબઈ) માં થયો હતો. તેમના પિતા અભિનેતા અને નિર્માતા અનિલ કપૂર છે, જે સ્વર્ગીય ફિલ્મ નિર્માતા સુરિન્દર કપૂરના પુત્ર અને અનિલ કપૂર ફિલ્મ્સ કંપનીના સ્થાપક છે. તેની માતા સુનીતા ભૂતપૂર્વ મોડેલ અને ડિઝાઇનર છે.

કપૂરને બે નાના ભાઈ -બહેન છે: ફિલ્મ નિર્માતા રિયા અને ભાઈ હર્ષવર્ધન. તે ફિલ્મ નિર્માતા બોની કપૂર અને અભિનેતા સંજય કપૂરની ભત્રીજી છે; અભિનેત્રી શ્રીદેવી અને નિર્માતા મોના શૌરી તેની માસી છે. કપૂરના પિતરાઇ ભાઇઓ અભિનેતા અર્જુન કપૂર, જાન્હવી કપૂર અને મોહિત મારવાહ છે, અને મામાના અન્ય પિતરાઇ અભિનેતા રણવીર સિંહ છે.

કપૂર એક મહિનાનો હતો ત્યારે કુટુંબ જુહુના ઉપનગરોમાં રહેવા ગયો. તે જુહુની આર્ય વિદ્યા મંદિર શાળામાં ભણ્યો હતો, જ્યાં તેણે કબૂલાત કરી હતી કે તે એક તોફાની અને બેદરકાર બાળક છે જે છોકરાઓને ધમકાવે છે. તેણીએ રગ્બી અને બાસ્કેટબોલ જેવી રમતોમાં ઉત્કૃષ્ટ દેખાવ કર્યો અને કથક, શાસ્ત્રીય સંગીત અને લેટિન નૃત્યની તાલીમ લીધી. “તે ખૂબ જ ધાર્મિક છે અને તે મારી જાતને યાદ અપાવવાની એક રીત છે કે મારે ખૂબ આભારી રહેવાની જરૂર છે,” હિંદુ ધર્મને અનુસરતા કપૂરે કહ્યું.

About gujju

Check Also

15 વર્ષનું લગ્ન જીવન થયું વેર-વિખેર, આમિર ખાને બીજી વખત લીધા છૂટાછેડા

લગ્નના 15 વર્ષ પછી, આમિર ખાન અને કિરણ રાવે તેમના સંબંધોને સમાપ્ત કરવાનો નિર્ણય લીધો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *