Saturday , September 25 2021
Breaking News

19 વર્ષીય છોકરીનું દિલ 67 વર્ષીય બુઝુર્ગ પાર આવી ગયું,કર્યા પ્રેમ લગ્ન

તમે નાના અને મોટા લોકો વચ્ચે પ્રેમની વાતો ઘણી વખત સાંભળી હશે. સામાન્ય રીતે આ પ્રેમીઓ વચ્ચેની ઉંમરનું અંતર દસથી વીસ વર્ષનું હોય છે. પરંતુ આજે અમે તમને એક એવી અનોખી પ્રેમ કહાની જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમાં બે પ્રેમીઓ વચ્ચે 48 વર્ષનું અંતર છે.

છોકરી 19 વર્ષની છે જ્યારે વૃદ્ધ 67 વર્ષનો છે. એટલું જ નહીં, આ વડીલને 7 બાળકો પણ છે. પરંતુ આ હોવા છતાં, 19 વર્ષીય છોકરી અને 87 વર્ષીય વચ્ચે પ્રેમનો રાગ ફાટી નીકળ્યો. એટલું જ નહીં, બંનેએ લવ મેરેજ પણ કર્યા હતા. જો કે, બંને પરિવારો આ લગ્નથી ખુશ નથી.

દરમિયાન આ અનોખો પ્રેમ દંપતી કોર્ટમાં પહોંચી ગયો છે. તેમણે પંજાબ અને હરિયાણા હાઈકોર્ટમાં અપીલ કરી છે કે અમારા જીવ જોખમમાં છે. આ લગ્નથી પરિવારના સભ્યો ખુશ નથી.

તે આપણને મારવા માંગે છે. તેથી આપણને રક્ષણ આપવું જોઈએ. આ અનોખા દંપતીમાં, 67 વર્ષીય માણસ પલવલ જિલ્લાના હાથીન વિસ્તારના હંચપુરી ગામનો રહેવાસી છે. તે જ સમયે, યુવતી નુહ જિલ્લાના એક ગામની હોવાનું કહેવાય છે.

દંપતી

દરેક વ્યક્તિ તેમની જોડીને જોઈને ચોંકી જાય છે. લોકો સમજી શકતા નથી કે વડીલે પૌત્રોની ઉંમરની છોકરી સાથે શા માટે લગ્ન કર્યા. બીજો મોટો પ્રશ્ન છે જે લોકોના મનમાં ઘૂમી રહ્યો છે. આ રીતે એક સુંદર 19 વર્ષીય છોકરી 67 વર્ષીય વ્યક્તિ સાથે જોડાઈ ગઈ. તેણીએ આ વૃદ્ધ માણસમાં શું જોયું કે તેણી તેની સાથે ઘરેથી ભાગીને લગ્ન કરવા પણ સંમત થઈ. છેવટે, બંનેની લવ સ્ટોરી કેવી રીતે શરૂ થઈ? તો ચાલો આપણે આ રહસ્ય પણ ઉજાગર કરીએ.

67 વર્ષીય-પ્રેમ-લગ્ન-19-વર્ષીય-છોકરી-સાથે-પોલીસ-રક્ષણ મેળવે છે

ખરેખર 19 વર્ષીય છોકરી પહેલાથી જ પરિણીત છે. તેના પ્રથમ લગ્નથી તેને કોઈ સંતાન નથી. છોકરીના પરિવારના સભ્યો વચ્ચે ગામમાં જમીન બાબતે થોડો વિવાદ ચાલી રહ્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં, 67 વર્ષીય આ કિસ્સામાં છોકરીના ઘરે વારંવાર આવતો હતો. અહીં જ બંનેની મુલાકાત થઈ જે પ્રેમમાં પરિણમી. આવી સ્થિતિમાં બંને ઘર છોડીને ભાગી ગયા અને લગ્ન કરી લીધા. વૃદ્ધ મહિલાની પત્ની થોડા વર્ષો પહેલા ગુજરી ગઈ હતી. તેને 7 બાળકો પણ છે.

હવે આ લગ્ન પછી બંને ડરી ગયા છે. તે કહે છે કે પરિવારના સભ્યો આ લગ્નથી ખુશ નથી, તેઓ તેના જીવનના દુશ્મન છે. આવી સ્થિતિમાં બંનેએ પંજાબ અને હરિયાણા હાઇકોર્ટનો સંપર્ક કર્યો છે.

તેઓ તેમની સુરક્ષાની માંગ કરી રહ્યા છે. બંને અરજીઓની સુનાવણી 10 ઓગસ્ટના રોજ થવાની છે. ડીએસપી હાથિન રતનદીપ બાલીના જણાવ્યા અનુસાર, અત્યારે કોર્ટે પોલીસને આ મામલાની તપાસ કરવા અને દંપતીને સુરક્ષા પૂરી પાડવાનો નિર્દેશ આપ્યો છે. કોર્ટે એમ પણ કહ્યું છે કે દંપતીએ કયા સંજોગોમાં લગ્ન કર્યા તેની પણ તપાસ થવી જોઈએ.

હાલ કોર્ટના આદેશ બાદ પોલીસે આ મામલાની તપાસ શરૂ કરી છે. પોલીસ કોર્ટ દ્વારા આ કેસમાં કોર્ટ દ્વારા નિયત સમયમર્યાદામાં જવાબ દાખલ કરશે.

About gujju

Check Also

પરિણીત બહેન સાથે ભાઈ રૂમમાંથી એક સાથે જોવા મળ્યો, સાસરિયાઓએ રંગે હાથે પકડ્યા અને પછી….

ભાઈ અને બહેનના સંબંધને ખૂબ જ પવિત્ર માનવામાં આવે છે. પરંતુ કેટલાક કિસ્સાઓમાં લોકો એવી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *