Saturday , September 18 2021
Breaking News

અનોખા લગન દરિયા વચ્ચે વરરાજા એ ચ@ડ્ડી પહેરી અને કન્યા એ બિ-કિન માં કાયા લગ્નઃ

લગ્ન કોઈપણ વ્યક્તિના જીવનનો સૌથી ખાસ દિવસ હોય છે. તમારા બધા પ્રિયજનો પણ આ દિવસે આવે છે. આવી સ્થિતિમાં, યુગલો તેમના લગ્નને યાદગાર બનાવવા માટે ઘણું બધું કરે છે. આ દિવસોમાં લોકો લગ્નને લઈને અલગ અલગ થીમ પણ રાખે છે.

લગ્નની શૈલી આ થીમના આધારે નક્કી કરવામાં આવે છે. તે જ સમયે, ઘણા લોકો ડેસ્ટિનેશન વેડિંગ કરવાનું પણ પસંદ કરે છે. તેઓ સામાન્ય લગ્ન સ્થળને બદલે સરસ અને અનોખી જગ્યાએ લગ્ન કરવાનું પસંદ કરે છે.

આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને આવા અનોખા લગ્ન બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે સમુદ્રની મધ્યમાં થયું હતું. સમુદ્ર એ કુદરતની ખૂબ જ સુંદર ભેટ છે. તેને જોવું અથવા તેની અંદર સમય પસાર કરવો એ યાદગાર ક્ષણ છે.

આવી સ્થિતિમાં એક દંપતીએ પોતાના લગ્નને દરિયાની વચ્ચે પણ રાખ્યા હતા. રસપ્રદ વાત એ છે કે, દંપતીના મિત્રોની સાથે તેમના પાલતુ કુતરાઓ પણ લગ્નમાં સામેલ થયા હતા. આ દરમિયાન, કૂતરાઓએ સલામતી માટે લાઇફ જેકેટ પણ પહેર્યા હતા.

વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે વર અને કન્યા દરિયાની વચ્ચે સર્ફિંગ બોર્ડ પર બેઠા છે. તેના લગ્નમાં હાજરી આપવા આવેલા મિત્રો અને સંબંધીઓ પણ દરિયામાં સર્ફિંગ બોર્ડ પર બેઠા છે. આ દરમિયાન, વરરાજાએ દરિયાના પાંદડાથી બનેલો ગળાનો હાર પહેર્યો છે. તે જ સમયે, કન્યાના માથા પર પાંદડા અને ફૂલોથી બનેલો તાજ દેખાય છે. કન્યાએ સફેદ બિકીની પહેરી છે જ્યારે વરરાજા કાળી ચડ્ડીમાં જોવા મળે છે.

તેમની અનોખી લગ્ન શૈલી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. જો કે આપણે બધા અનન્ય લગ્નો જોવા આવ્યા છીએ, પરંતુ આ એક વધુ અનન્ય અને તાજુ હતું. લોકો આ લગ્નની થીમ પસંદ કરી રહ્યા છે. તેઓ તેમના લગ્નમાં કંઇક અનોખું કરવાનું પણ વિચારી રહ્યા છે. દરિયાની વચ્ચે લગ્ન કરવા એ પોતાનામાં એક અનોખો અનુભવ છે. તેની લાગણી ક્યારેય ભૂલી શકાય તેવી નથી.

 

આ વાયરલ વીડિયો દુલ્હનિયા નામના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો જોયા બાદ લોકો રમૂજી ટિપ્પણીઓ પણ કરી રહ્યા છે. એકએ લખ્યું, ‘હું પ્રથમ વખત આવા લગ્ન જોઈ રહ્યો છું.’ જ્યારે એક યુઝર લખે છે ‘સમુદ્રની વચ્ચે લગ્ન! વાહ શું કહે છે.

સરસ વિચાર. ‘પછી એક ટિપ્પણી આવે છે’ કાશ હું પણ આવા અનોખા લગ્નમાં હાજરી આપી શકું. હું સામાન્ય લગ્નોમાં હાજરી આપીને કંટાળી ગયો છું. ‘આ પછી, વ્યક્તિએ સલામતીનો પ્રશ્ન ઉઠાવ્યો અને લખ્યું,’ આ લગ્ન જોવા માટે સારા છે. પરંતુ આશા છે કે તમે બધા મહેમાનોની સલામતી માટે પણ વ્યવસ્થા કરી છે.

વિડિઓ જુઓ

બાય ધ વે, તમને મિત્રોને લગ્નની આ અનોખી સ્ટાઇલ કેવી લાગી, અમને કોમેન્ટ કરીને જણાવો. શું તમે આ રીતે બીચ વેડિંગ કરવા માંગો છો? જો હા, તો તે વિશે તમારા વિચારો શેર કરો. જો તમારી પાસે કોઈ વધુ સારો વિચાર છે તો કોમેન્ટમાં તેનો ઉલ્લેખ કરો.

About gujju

Check Also

સ્નાન કરતી વખતે પે@@શાબ કરવો એ પુરુષ કે સ્ત્રી માટે શું ફાયદાકારક છે કે બીમારીનો સંકેત આપે છે ? હકીકત આજે જ જાણી લો…

જો કોઈ તમને કહે કે તે સ્નાન કરતી વખતે ક્યાંક પેશાબ કરી રહ્યો છે તો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *