Saturday , September 25 2021
Breaking News

આ 15 ખેલાડીઓને મળી શકે ભારતીય ટીમમાં સ્થાન, તો આ ખેલાડીનું પત્તુ કપાશે

આઈસીસી ટી 20 વર્લ્ડ કપ 2021 યુએઈ અને ઓમાનમાં 17 ઓક્ટોબરથી 14 નવેમ્બર દરમિયાન રમાશે. જાણવા મળ્યું છે કે આ ટુર્નામેન્ટ માટે કેટલાક ખેલાડીઓની જગ્યાઓ અનામત રાખવામાં આવી છે, પરંતુ કેટલાક ખેલાડીઓ એવા છે જે કાપી શકાય છે.

ટૂંક સમયમાં ભારતીય ટીમની જાહેરાત થઈ શકે છે

BCCI એ હજુ સુધી ટી 20 વર્લ્ડ કપ માટે ભારતીય ટીમની જાહેરાત કરી નથી. પરંતુ આશા છે કે તે જલ્દીથી નક્કી થઈ જશે. તો ચાલો 15 ખેલાડીઓ પર એક નજર કરીએ જેમને ટીમમાં સ્થાન મળવાની શક્યતા છે.

ઓપનર

ભારતીય ટીમમાં ઓપનિંગ માટે રોહિત શર્માનું નામ લેવામાં કોઈ ખચકાટ નથી. પરંતુ સવાલ એ છે કે તેનો ભાગીદાર કોણ હશે. કેએલ રાહુલ અત્યારે સૌથી મોટો દાવેદાર છે, કારણ કે તેનો ટી -20 માં ઘણો સારો રેકોર્ડ છે. આવી સ્થિતિમાં જો રાહુલને સ્થાન મળે તો શિખર ધવનનું કાર્ડ કાપી શકાય છે. કારણ કે ટી ​​20 શ્રેણીમાં શ્રીલંકાના પ્રવાસ દરમિયાન તેણે અપેક્ષાઓ પર પાણી છોડ્યું હતું.

ત્રીજા અને ચોથા બેટ્સમેન

વિરાટ કોહલી ત્રીજા નંબરે બેટિંગ કરવા આવી શક્યો હોત પરંતુ ચોથા નંબર માટે સૂર્યકુમાર યાદવ અને શ્રેયસ yerયર વચ્ચે મોટી લડાઈ છે. સૂર્યકુમારનું તાજેતરનું પ્રદર્શન તેમને હાલમાં ચોથો સૌથી મોટો દાવેદાર બનાવે છે. તેથી અય્યર ઈજાને કારણે મહિનાઓથી ક્રિકેટથી દૂર છે, જેના કારણે તેના માટે પુનરાગમન કરવું મુશ્કેલ બન્યું છે.

વિકેટ કીપર

ભારતીય ટીમના વિકેટકીપર isષભ પંત છે. પરંતુ ઈશાન કિશનને પણ તેના બેકઅપ માટે સ્થાન મળ્યું. છેવટે, તે પંતની જેમ બેટિંગમાં પણ એટલો જ સારો છે. તાજેતરમાં તેણે શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે.

દરેક કાર્યમાં કુશળ

હાર્દિક પંડ્યા અને રવિન્દ્ર જાડેજાની બેટિંગ અને બોલિંગની બેવડી જવાબદારી રહેશે. આઈસીસી ટી 20 વર્લ્ડ કપ 2021 માં ભારતીય ટીમ માટે બંને મહત્વના સાબિત થવાની શક્યતા છે.

ઝડપી બોલર

જસપ્રીત બુમરાહ અને ભુવનેશ્વર કુમાર જેવા વરિષ્ઠ ઝડપી બોલરો પર મોટી જવાબદારી રહેશે. ભુવનેશ્વર શરૂઆતની ઓવરોમાં શાનદાર બોલિંગ કરવામાં પારંગત છે જ્યારે ભુવનેશ્વર ડેથ ઓવરમાં નિષ્ણાત છે. તેથી તેઓ દીવોનો ચહેરો પણ રાખી શકે છે.

સ્પિનરો

રવિન્દ્ર જાડેજા ઉપરાંત યુઝવેન્દ્ર ચહલ સ્પિન બોલિંગની કમાન સંભાળશે. જો કે રાહુલ ચાહર અને વોશિંગ્ટન સુંદરને રિઝર્વ ખેલાડી તરીકે ટીમમાં સ્થાન મળી શક્યું હોત, જો આવું થાય તો ચાઇનામેન બોલર કુલદીપ યાદવનું નામ કાપી શકાય છે.

ટી 20 વર્લ્ડ કપ માટે 15 સંભવિત ભારતીય ખેલાડીઓમાં રોહિત શર્મા, કેએલ રાહુલ, વિરાટ કોહલી (કેપ્ટન), સૂર્યકુમાર યાદવ, રિષભ પંત (વિકેટકીપર), હાર્દિક પંડ્યા, રવિન્દ્ર જાડેજા, દીપક ચાહર, ભુવનેશ્વર કુમાર, જસપ્રીત બુમરાહ, યુવરાજનો સમાવેશ થાય છે. રિઝર્વ ખેલાડીઓ – વોશિંગ્ટન સુંદર, ઇશાન કિશન (wk), ટી નટરાજન અને રાહુલ ચાહર

About gujju

Check Also

ઈંગલેન્ડના ત્રણ ઘાતક ખેલાડીઓએ આઇપીએલમાંથી પોતાના નામ પરત ખેંચ્યા…

ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચેની માન્ચેસ્ટર ટેસ્ટ રદ થવાથી IPL-2021 ના ​​બીજા તબક્કાને અસર થઈ છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *