Saturday , September 25 2021
Breaking News

બોલીવુડની લેટ નાઈટ પાર્ટીઓમાં શું શું થાય છે? હકીકત જાણી વિશ્વાસ નહીં કરો તમે

માદક દ્રવ્યોના વ્યસનથી લઈને મીડિયામાં પ્રવેશ નહીં, બોલિવૂડની મોડી રાત સુધીની પાર્ટીઓનું આ રહસ્ય તમને આશ્ચર્યચકિત કરી દેશે. બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રી ગ્લેમરથી ભરેલી છે. અહીંનું ઝળહળતું જીવન દરેકને તેની તરફ આકર્ષે છે.

દરેક વ્યક્તિ આ ઉદ્યોગનો ભાગ બનવા માંગે છે. પરંતુ આ ઉદ્યોગ સાથે જોડાયેલી કાળી બાજુ વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે. ખાસ કરીને જ્યારે બોલિવૂડ પાર્ટીઓ હોય ત્યારે એવી ઘણી વસ્તુઓ હોય છે જેના વિશે સામાન્ય માણસ વિચારી પણ ન શકે.

બોલિવૂડની આ પાર્ટીઓમાં આવા ઘણા રહસ્યો દફનાવવામાં આવ્યા છે જે મીડિયાને પણ ખબર નથી. આજે અમે તમને ફિલ્મી દુનિયામાં થતી આ પાર્ટીઓનું રહસ્ય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

પાર્ટી હંમેશા મોડી રાત્રે શરૂ થાય છે

તમે જોયું હશે કે બોલિવૂડમાં લગભગ દરેક પાર્ટી રાત્રે 11 વાગ્યા પછી શરૂ થાય છે. આનું કારણ એ છે કે આ સમય દરમિયાન કલાકારો સરળતાથી લોકોની નજરમાંથી છટકી જાય છે. દરમિયાન, તેઓ સરળતાથી દેખાતા નથી અને તેમના લિંકઅપ માટે કારણ વગર સમાચાર બન્યા ન હોત. બીજું કારણ એ છે કે દિવસની સરખામણીમાં રાત્રે ઓછો ટ્રાફિક હોય છે. કલાકારો કોઈપણ સમય બગાડ્યા વગર મોડી પાર્ટી માણી શકે છે.

બોલિવૂડ પાર્ટીમાં કોઈ મીડિયા એન્ટ્રી નથી

બોલિવૂડ પાર્ટીઓનો બીજો નિયમ એ છે કે તેમને મીડિયામાં એન્ટ્રી નથી. આનું મુખ્ય કારણ એ છે કે ફિલ્મી કલાકારો આ પાર્ટીમાં તમામ પ્રકારની ગપસપ અને રહસ્યો વિશે વાત કરે છે, તેઓ નથી ઈચ્છતા કે તેમની વાર્તાઓ મીડિયા દ્વારા લોકો સુધી પહોંચે. આ પાર્ટીઓમાં કરવામાં આવેલ કામ તદ્દન ખુલ્લું છે.

જે રીતે અનેક મુદ્દાઓ વિશે વાત કરવામાં આવે છે, તે સામાન્ય લોકો દ્વારા પચાવી શકાતી નથી. આ જ કારણ છે કે તે લોકોની નજરમાં પોતાની છબી જાળવવા માટે મીડિયાને આ પક્ષોથી દૂર રાખે છે.

દવા અને સેક્સ

બોલીવુડ પાર્ટીઓમાં પણ નશો થાય છે. વાઇનની જરૂર છે. પરંતુ ક્યારેક દવાઓ જેવી વસ્તુઓ પણ બને છે. જોકે, આ કામ ખૂબ જ ગુપ્ત રીતે કરવામાં આવે છે. સ્ટાર્સ દારૂના નશામાં આવી જાય છે અને આવી વસ્તુઓ કરે છે જે મીડિયામાં તેમની છબીને ખરાબ કરી શકે છે.

આ સિવાય પ્રેમ સંબંધ, બ્રેકઅપ અને સેક્સ સાથે જોડાયેલા મુદ્દાઓ પર પણ ચર્ચા થાય છે. અહીં નોન-વેજ જોક્સ પણ સાંભળવા મળે છે. કેટલીકવાર કલાકાર દારૂના નશામાં પણ લડે છે. જો કે, તમારે યાદ રાખવું જોઈએ કે મીકા જ્યારે તેના નશામાં હોય ત્યારે તેના જન્મદિવસ પર તેને ચુંબન કરવાનું યાદ રાખવું જોઈએ. આવો જ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે.

આ પાર્ટીઓમાં ઘણા પ્રેમ સંબંધો પણ શરૂ થાય છે. શાહરૂખ ખાન અને પ્રિયંકા ચોપરાનો પ્રેમપ્રકરણ પણ આવી પાર્ટીઓનો દિવસ હતો. અહીં ઘણા કલાકારો ભેગા થાય છે અને પછી કેટલાક એકબીજાની ખૂબ નજીક આવે છે. આ જ કારણ છે કે બોલીવુડને તેની પાર્ટીઓના રહસ્યો જણાવવાનું પસંદ નથી. જો તેનું રહસ્ય ખુલ્લું પડે તો તેની ફિલ્મો પર ખરાબ અસર પડી શકે છે.

About gujju

Check Also

15 વર્ષનું લગ્ન જીવન થયું વેર-વિખેર, આમિર ખાને બીજી વખત લીધા છૂટાછેડા

લગ્નના 15 વર્ષ પછી, આમિર ખાન અને કિરણ રાવે તેમના સંબંધોને સમાપ્ત કરવાનો નિર્ણય લીધો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *