Breaking News

મહિલા આરામથી કસરત કરતી હતી અચાનક થયું આવું.. – જુઓ વિડિયો

સોશિયલ મીડિયા પર એક છોકરીનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ રમુજી વિડીયોમાં, છોકરી કસરત કરતી વખતે ટૂંકા અંતરથી મિશનમાં નિષ્ફળ ગઈ.

વ્યાયામના વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. કેટલાક લોકો ખાસ કરીને કસરત પ્રત્યે ઉત્સાહી હોય છે અને તેમનો મોટાભાગનો સમય જીમમાં વિતાવે છે. કસરત કરતી એક છોકરીનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો જોયા પછી તમે થોડું હસી પણ શકો છો.

સ્વિંગ કરતી વખતે ગણિત
જિમ જનારાઓ પોતાની ફિટનેસને લઈને ખૂબ સભાન હોય છે. તેઓ કસરત દરમિયાન ઉપયોગમાં લેવાતા મશીનોનું ખૂબ સારું જ્ knowledgeાન ધરાવે છે. સોશિયલ મીડિયા સાઇટનું ટ્વિટર પર એક એકાઉન્ટ છે જેનું નામ છે હોલ્ડ માય રીંછ. આ એકાઉન્ટ પર ઘણા રમુજી વિડીયો અપલોડ કરવામાં આવે છે. હાલમાં, આ વાયરલ વીડિયોમાં, એક મહિલા ઝૂલતી વખતે કસરત કરી રહી છે.

એક ભૂલથી આખી રમત બગડી ગઈ
આ છોકરી ખૂબ અનુભવી અને પ્રશિક્ષિત લાગે છે. પરંતુ ક્યારેક સારા લોકો પણ ભૂલો કરે છે. વીડિયોમાં દેખાતી મહિલા ઝૂલતી હતી, પણ પછી તેના ગણિતમાં ગરબડ થઈ અને તે જમીન પર પડી ગઈ. તેણીએ વિચાર્યું કે તે ઉડતી સ્વિંગ લાકડી પકડશે પરંતુ તે થોડા અંતરે ચૂકી ગઈ.

વાયરલ રમુજી વિડિઓ
અત્યાર સુધી 32 હજારથી વધુ લોકોએ ટ્વિટર પર આ વીડિયો જોયો છે. મોટાભાગના લોકો દુ areખી છે કે મહિલા સેકન્ડોમાં જ તેનું મિશન ચૂકી ગઈ.

About gujju

Check Also

પરિણીત બહેન સાથે ભાઈ રૂમમાંથી એક સાથે જોવા મળ્યો, સાસરિયાઓએ રંગે હાથે પકડ્યા અને પછી….

ભાઈ અને બહેનના સંબંધને ખૂબ જ પવિત્ર માનવામાં આવે છે. પરંતુ કેટલાક કિસ્સાઓમાં લોકો એવી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *